sunnudagur, 17. febrúar 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gæðingamót Andvara

2. júní 2012 kl. 17:37

Gæðingamót Andvara

Þá er mótinu að ljúka í Andvara en einungis á eftir að keppa í skeiði. Mótið gekk vel og var mikið um góðar sýningar. 

Unglingaflokkur
Forkeppni
 
1 Þórey Guðjónsdóttir / Vísir frá Valstrýtu 8,36
2 Þórey Guðjónsdóttir / Össur frá Valstrýtu 8,22
3 Birta Ingadóttir / Freyr frá Langholti II 8,21
4 Anna  Þöll Haraldsdóttir / Aða frá Króki 8,13
5 Alexander Ísak Sigurðsson / Drymbill frá Brautarholti 8,07
6 Jónína Ósk Sigsteinsdóttir / Vár frá Lækjamóti 7,95
7 Aðalheiður J Magnúsdóttir / Þyrill frá Árbæjarhelli 7,87
8 Fanney Jóhannsdóttir / Gjóla frá Grenjum 7,61
 
Ungmennaflokkur
Forkeppni
 
1 Ellen María Gunnarsdóttir / Lyfting frá Djúpadal 8,45
2 Arnar Heimir Lárusson / Sveindís frá Kjarnholtum I 8,33
3 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir / Stjarni frá Skarði 8,31
4 Matthías Kjartansson / Gletta frá Laugarnesi 8,28
5 Steinunn Elva Jónsdóttir / Fákur frá Feti 8,27
6 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir / Prins frá Selfossi 8,23
7 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir / Zorró frá Álfhólum 8,20
8 Rósa Kristinsdóttir / Jarl frá Ytra-Dalsgerði 8,18
9 Andri Ingason / Björk frá Þjóðólfshaga 1 7,81
 
A flokkur
Forkeppni
 
1 Fjöður frá Feti / Ævar Örn Guðjónsson 8,50
2 Glaðvör frá Hamrahóli / Ævar Örn Guðjónsson 8,43
3 Skuggi frá Hofi I / Sigríkur Jónsson 8,41
4 Andrá frá Dalbæ / Bylgja Gauksdóttir 8,37
5 Mökkur frá Hólmahjáleigu / Þórarinn Ragnarsson 8,35
6-7 Lektor frá Ytra-Dalsgerði / Sigurður Vignir Matthíasson 8,34
6-7 Dofri frá Steinnesi / Anna S. Valdemarsdóttir 8,34
8 Hnikar frá Ytra-Dalsgerði / Erling Ó. Sigurðsson 8,29
9 Seifur frá Flugumýri II / Jón Ó Guðmundsson 8,25
10 Þrumugnýr frá Sauðanesi / Hallgrímur Birkisson 8,20
11 Þengill frá Ytra-Skörðugili / Ingimar Jónsson 8,17
12 Mylla frá Flögu / Guðlaug Jóna Matthíasdóttir 8,11
13 Flaumur frá Ytra-Dalsgerði / Ævar Örn Guðjónsson 8,04
14 Glampi frá Hömrum II / Birta Ingadóttir 8,03
15 Þyrill frá Innri-Skeljabrekku / Lárus Dagur Pálsson 7,15
16-17 Boði frá Breiðabólsstað / Jón Ó Guðmundsson 0,00
16-17 Negla frá Skammbeinsstöðum 3 / Valdimar Grímsson 0,00