þriðjudagur, 21. maí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gæðingaleikar GDLH og Spretts

10. mars 2019 kl. 17:05

Gæðingaleikar GDLH

Niðurstöður frá fyrsta gæðingamótinu sem haldið er innanhús. Næsta gæðingakeppni er í Svaðastaðahöllinni á Sauðárkróki 23.mars.

Laugardaginn 9. mars var haldið fyrsta innanhús mótið í gæðingakeppni í Samskipahöllinni. Keppt var í Barnaflokki og B-flokki. Þrátt fyrir ýmsa byrjunarörðugleika tókst þessi tilraun með ágætum og sannaði að Gæðingakeppnin getur vel farið fram innanhús. Þannig verður keppni yfir veturinn fjölbreyttari og vettvangur skapasts fyrir fleiri hestgerðir. Knapar og hestar nutu sín í Samskipahöllinni og áhorfendur höfðu gaman af. Við viljum þakka Spretturum fyrir samstarfið, öllum okkar félögum sem komu að mótinu og gáfu vinnu sína og ekki síður öllum knöpum og aðstandendum þeirrra fyrir drengilega keppni. Við höldum ótrauð áfram að vinna gæðingakeppninni brautargegni í reiðhöllum landsins og næsta mót verður haldið í Svaðastaðahöllinni á Sauðárkróki þann 23. mars.

 

B flokkur  - Opinn flokkur                                                                                                        

Forkeppni                                                                                              

Sæti         Hross                                     Knapi                                        Einkunn

1              Stofn frá Akranesi                   Sigurður Sigurðarson         8,52

2              Jónas frá Litla-Dal                   Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir      8,44

3              Þinur frá Enni                          Ástríður Magnúsdóttir                 8,36

4              Hrímnir frá Hvítárholti               Ragnheiður Þorvaldsdóttir          8,33

5              Auður frá Aðalbóli 1                Adolf Snæbjörnsson                  8,30

6              Bryndís frá Aðalbóli 1              Adolf Snæbjörnsson                  8,29

7              Ísafold frá Velli II                     Jón Herkovic                             8,29

8              Óskar frá Tungu                      Fríða Hansen                             8,28

9              Sproti frá Ytri-Skógum            Nína María Hauksdóttir               8,28

10             Prins frá Neðra-Ási                  Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir      8,00

A úrslit                                                                                                                   

Sæti         Hross                                     Knapi                                        Einkunn

1              Stofn frá Akranesi                   Sigurður Sigurðarson          8,64

2-3            Hrímnir frá Hvítárholti               Ragnheiður Þorvaldsdóttir          8,44

2-3            Þinur frá Enni                          Ástríður Magnúsdóttir                 8,44

4              Jónas frá Litla-Dal                   Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir      8,41

5              Bryndís frá Aðalbóli 1              Adolf Snæbjörnsson                  8,11

6              Auður frá Aðalbóli 1                Adolf Snæbjörnsson                  8,08

                                                                                                                                             

                                                                                                                                                  

B-flokkur 2.flokkur                                                                                 

Forkeppni                                                                                              

Sæti         Hross                                     Knapi                                        Einkunn

1              Gormur frá Herríðarhóli            Lára Jóhannsdóttir                     8,57

2              Pálína frá Gimli                       Sævar Leifsson                         8,53

3              Skálmöld frá Gullbringu           Lára Jóhannsdóttir                     8,44

4              Gletta frá Hólateigi                  Auður Stefánsdóttir                    8,41

5              Óson frá Bakka                      Anna  Þöll Haraldsdóttir             8,33

6              Hari frá Árbakka                      Hermann Arason                        8,32

7              Jarlhetta frá Dallandi               Hermann Arason                        8,32

8              Tarsan frá Skálakoti                Magnús Ingi Másson                  8,31

9              Sævar frá Ytri-Skógum           Jón Ó Guðmundsson                 8,29

10             Lára frá Þjóðólfshaga 1           Kristján Breiðfjörð Magnússon    8,26

11             Draupnir frá Varmadal             Stella Björg Kristinsdóttir            8,24

12-13        Snót frá Prestsbakka              Jón Þorvarður Ólafsson             8,23

12-13        Leiknir frá Litlu-Brekku             Sigurður Jóhann Tyrfingsson      8,23

14             Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2  Birna Sif Sigurðardóttir               8,19

15             Hugur frá Einhamri 2               Rikke Jepsen                             8,17

16             Ljúfur frá Skjólbrekku              Jón Ó Guðmundsson                 8,14

17             Hvellur frá Ásmundarstöðum 3 Arnhildur Halldórsdóttir               8,12

18             Gloríus frá Litla-Garði              Carlien Borburgh                        8,10

19             Farsæll frá Litla-Garði              Carlien Borburgh                        8,07

20             Sjón frá Útverkum                   Svavar Arnfjörð Ólafsson           8,02

21             Hugleikur frá Fossi                  Þorbjörg Sigurðardóttir               7,97

22             Þjóð frá Ytra-Dalsgerði            Rikke Jepsen                             7,96

23             Viktor frá Skúfslæk                 Sigurður Jóhann Tyrfingsson      7,87

24             Vaka frá Lindarbæ                  Freyja Aðalsteinsdóttir                7,75

25             Fans frá Reynistað                  Sigurður Kristinsson                   7,73

26             Erill frá Hveravík                     Sigurður Kristinsson                   7,48

B úrslit                                                                                                                   

Sæti         Hross                                     Knapi                                        Einkunn

6              Draupnir frá Varmadal             Stella Björg Kristinsdóttir            8,29

7              Snót frá Prestsbakka              Jón Þorvarður Ólafsson             8,28

8              Leiknir frá Litlu-Brekku             Sigurður Jóhann Tyrfingsson      8,20

9              Tarsan frá Skálakoti                Magnús Ingi Másson                  8,14

10             Sævar frá Ytri-Skógum           Jón Ó Guðmundsson                 8,09

11             Lára frá Þjóðólfshaga 1           Kristján Breiðfjörð Magnússon    5,00

A úrslit                                                                                                                   

Sæti         Hross                                     Knapi                                        Einkunn

1              Pálína frá Gimli                       Sævar Leifsson                         8,59

2              Gormur frá Herríðarhóli            Lára Jóhannsdóttir                     8,52

3              Óson frá Bakka                      Anna  Þöll Haraldsdóttir             8,38

4              Gletta frá Hólateigi                  Auður Stefánsdóttir                    8,29

5              Draupnir frá Varmadal             Stella Björg Kristinsdóttir            8,29

6              Jarlhetta frá Dallandi               Hermann Arason                        8,22

 

                                                                                                                                             

Barnaflokkur                                                                         

Forkeppni                                                            

Sæti                         Knapi             Hross              Einkunn

1                              Kolbrún Katla Halldórsdóttir    Sigurrós frá Söðulsholti     8,60

2                              Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal    Daníel frá Vatnsleysu    8,47

3                              Dagur Sigurðarson                 Fold frá Jaðri        8,43

4                              Oddur Carl Arason                 Hrafnagaldur frá Hvítárholti            8,36

5                              Elva Rún Jónsdóttir               Kraka frá Hofsstöðum, Garðabæ   8,33

6                              Anika Hrund Ómarsdóttir        Tindur frá Álfhólum            8,28

7-8                            Friðrik Snær Friðriksson         Stefnir frá Þjóðólfshaga 1  8,24

7-8                            Anika Hrund Ómarsdóttir        Yrsa frá Álfhólum  8,24

9                              Kolbrún Sif Sindradóttir          Sindri frá Keldudal 8,22

10                             Hrefna Kristín Ómarsdóttir      Fóstri frá Bessastöðum     7,93

A úrslit                                                                        

Sæti                         Knapi             Hross              Einkunn

1                              Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal    Daníel frá Vatnsleysu    8,54

2                              Oddur Carl Arason                 Hrafnagaldur frá Hvítárholti            8,34

3                              Elva Rún Jónsdóttir               Kraka frá Hofsstöðum, Garðabæ   8,30

4                              Dagur Sigurðarson                 Fold frá Jaðri        8,23

5                              Kolbrún Katla Halldórsdóttir    Sigurrós frá Söðulsholti     8,14

 

6                              Anika Hrund Ómarsdóttir        Tindur frá Álfhólum            4,14

 

B flokkur ungmenna                                                              

Gæðingaflokkur 1                                                                  

Forkeppni                                                                              

Sæti                                         Knapi                  Hross           Einkunn

1                                              Ylfa Guðrún Svafarsdóttir         Töffari frá Hlíð 8,56

2                                              Hulda María Sveinbjörnsdóttir   Garpur frá Skúfslæk   8,45

3                                              Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson   Þokki frá Litla-Moshvoli          8,43

4                                              Aníta Eik Kjartansdóttir             Lóðar frá Tóftum         8,34

5                                              Elínborg Árnadóttir                   Varúð frá Vetleifsholti 2           8,31

6                                              Sigurður Baldur Ríkharðsson     Tannálfur frá Traðarlandi          8,30

7                                              Aníta Rós Róbertsdóttir            Hrafna frá Eyrarbakka 8,00

A úrslit                                                                                         

Sæti                                         Knapi                  Hross           Einkunn

1                                              Ylfa Guðrún Svafarsdóttir         Töffari frá Hlíð                        8,47

2                                              Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson   Þokki frá Litla-Moshvoli          8,42

3                                              Hulda María Sveinbjörnsdóttir   Garpur frá Skúfslæk              8,39

4                                              Aníta Eik Kjartansdóttir             Lóðar frá Tóftum                    8,28

5                                              Elínborg Árnadóttir                   Varúð frá Vetleifsholti 2          7,97