miðvikudagur, 19. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gæðingakeppnin á Melgerðismelum

22. ágúst 2010 kl. 12:27

Gæðingakeppnin á Melgerðismelum

Það var norðan kalsi á gæðingamótinu á Melgerðismelum en þrátt fyrir það gekk mótið vel.

 
Töltkeppni
B úrslit 1. flokkur -
 
Mót: IS2010FUN068 - Melgerðismelar 2010 Dags.:
Félag: Funi
  Sæti   Keppandi
1   Þór Jónsteinsson / Dalrós frá Arnarstöðum 6,78
2   Höskuldur Jónsson / Eldur frá Árbakka 6,50
40241   Jón Björnsson / Birtingur frá Múlakoti 6,28
40241   Anna Catharina Gros / Glóð frá Ytri-Bægisá I 6,28
5   Anna Sonja Ágústsdóttir / Gustur frá Grund II 6,06
 
Barnaflokkur
Forkeppni
 
Mót: IS2010FUN068 - Melgerðismelar 2010 Dags.:
Félag: Funi
  Sæti   Keppandi
1   Ólafur Ólafsson Gros / Fjöður frá Kommu 8,39
2   Örn Ævarsson / Askur frá Fellshlíð 8,36
3   Þóra Höskuldsdóttir / Gæi frá Garðsá 8,34
4   Thelma Dögg Tómasdóttir / Greifi frá Hóli 8,24
5   Matthías Már Stefánsson / Frosti frá Akureyri 8,07
6   Iðunn Bjarnadóttir / Baugur frá Torfunesi 8,04
7   Ólafur Ólafsson Gros / Leiftur Macqueen frá Tungu 8,03
8   Ágústa Baldvinsdóttir / Bjarmi frá Efri-Rauðalæk 8,02
9   Sylvía Sól Guðmunsdóttir / Tígur frá Tungu 7,96
10   Helga Benediktsdóttir / Þytur frá Hólum 7,92
11   Dagný Anna Ragnarsdóttir / Svunta frá Húsavík 7,91
12   Hallur Aron Sigurðarson / Fiðringur frá Breiðabólsstað 7,83
13-14   Kristín  Ragna Tóbíasdóttir / Lína frá Árbakka 7,78
13-14   Kristín  Ragna Tóbíasdóttir / Rökkvadís frá Akureyri 7,78
15   Valþór Ingi Karlsson / Glomma frá Tungu 7,65
16   Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson / Nn frá Dalvík 7,56
17   Ingvi Guðmundsson / Geimflaug frá Fellshlíð 7,52
18   Guðrún Linda Sigurðardóttir / Vængur frá Hellulandi 7,51
19-20   Ágústa Baldvinsdóttir / Röst frá Efri-Rauðalæk 0,00
19-20   Sara Þorsteinsdóttir / Svipur frá Grund II 0,00
 
Unglingaflokkur
Forkeppni
 
Mót: IS2010FUN068 - Melgerðismelar 2010 Dags.:
Félag: Funi
  Sæti   Keppandi
1   Anna Kristín Friðriksdóttir / Glaður frá Grund 8,30
2-3   Nanna Lind Stefánsdóttir / Tónn frá Litla-Garði 8,25
2-3   Nanna Lind Stefánsdóttir / Vísir frá Árgerði 8,25
4   Björgvin Helgason / Brynhildur frá Möðruvöllum 8,19
5   Guðlaugur Ari Jónsson / Akkur frá Hellulandi 8,12
6   Björgvin Helgason / Birta frá Skriðu 7,99
7   Árni Gísli Magnússon / Styrmir frá Akureyri 7,94
8   Karen Konráðsdóttir / Orka frá Arnarholti 7,90
9   Árni Gísli Magnússon / Íla frá Húsavík 7,88
10   Eydís Sigurgeirsdóttir / Gáski frá Hraukbæ 7,85
11   María Björk Jónsdóttir / Sveinn frá Sveinsstöðum 7,79
12   Andrea Þórey Hjaltadóttir / Brák frá Fellshlíð 7,31
13   Aldís Mánadóttir / Vafi frá Þórshöfn 0,00
 
 
B flokkur
Forkeppni
 
Mót: IS2010FUN068 - Melgerðismelar 2010 Dags.:
Félag: Funi
  Sæti   Keppandi
1   Ríma frá Efri-Þverá / Þorbjörn Hreinn Matthíasson 8,47
2   Rommel frá Hrafnsstöðum / Þorbjörn Hreinn Matthíasson 8,42
3   Flugar frá Króksstöðum / Tryggvi Höskuldsson 8,40
4   Gletting frá Árgerði / Stefán Birgir Stefánsson 8,38
5   Logar frá Möðrufelli / Baldvin Ari Guðlaugsson 8,35
6   Dama frá Arnarstöðum / Baldvin Ari Guðlaugsson 8,28
7   Smellur frá Bringu / Þorbjörn Hreinn Matthíasson 8,27
8   Heimir frá Ketilsstöðum / Bjarni Páll Vilhjálmsson 8,25
9   Örvar frá Efri-Rauðalæk / Baldvin Ari Guðlaugsson 8,22
10   Týr frá Yzta-Gerði / Birgir Árnason 8,21
11   Birtingur frá Múlakoti / Jón Björnsson 8,19
12   Gandur frá Garðsá / Þórhallur Þorvaldsson 8,19
13   Hrifning frá Kýrholti / Ásdís Helga Sigursteinsdóttir 8,19
14   Glóð frá Ytri-Bægisá I / Anna Catharina Gros 8,10
15   Ósk frá Yzta-Gerði / Birgir Árnason 8,09
16   Tíbrá frá Ási I / Stefán Birgir Stefánsson 8,08
17   Nökkvi frá Björgum / Jón Páll Tryggvason 8,05
18   Gildra frá Tóftum / Birgir Árnason 8,02
19   Spænir frá Hafrafellstungu 2 / Viðar Bragason 8,00
20   Snillingur frá Grund 2 / Jón Páll Tryggvason 8,00
21   Fenrir frá Neðra-Ási II / Veronika Mars 8,00
22   Örn frá Útnyrðingsstöðum / Camilla Höj 7,96
23   Hrafntinna frá Kálfagerði / Anna Sonja Ágústsdóttir 7,91
 
 
Ungmennaflokkur
Forkeppni
 
Mót: IS2010FUN068 - Melgerðismelar 2010 Dags.:
Félag: Funi
  Sæti   Keppandi
1   Pernille Lyager Möller / Amanda Vala frá Skriðulandi 8,30
2   Jón Herkovic / Nastri frá Sandhólaferju 8,22
3   Þórarinn Ragnarsson / Sigurfari frá Húsavík 7,97
4   Hildigunnur Sigurðardóttir / Tinni frá Torfunesi 7,96
5   Skarphéðinn Ragnarsson / Skór frá Halldórsstöðum 7,94
6   Guðrún Dögg Sveinbjörnsdóttir / Kvika frá Glæsibæ 2 7,81
7   Örvar Freyr Áskelsson / Randver frá Garðshorni 7,72


Mest lesið
Í DAG VIKAN
 

Góð upplifun forsetans

14. ágúst 15:00