miðvikudagur, 20. júní 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gæðingakeppni Léttis

Óðinn Örn Jóhannsson
7. júní 2018 kl. 14:32

léttir

Landsmótsúrtöku fyrir Léttir, Feykir, Funa, Grana, Hring, Þráinn og Þjálfa.

Hér eru dagskrá og ráslisti fyrir Gæðingakeppni Léttis og Landsmótsúrtöku fyrir Léttir, Feykir, Funa, Grana, Hring, Þráinn og Þjálfa.

Dagskrá:

Laugardagur.

kl 10:00

B flokkur gæðinga forkeppni.

Barnaflokkur forkeppni.

Matur

Unglingaflokkur forkeppni.

Ungmennaflokkur forkeppni.

A flokkur gæðinga forkeppni.

Tölt T1

Sunnudagur.

kl 10:00 úrslit.

B flokkur gæðinga

Barnaflokkur

Unglingaflokkur

Ungmennaflokkur

A flokkur gæðinga

Mótslok

Nánari ráslistar eru á www.lettir.is

Ráslisti fyrri úrtaka

Tölt T1 Opinn flokkur 

1 Sara Arnbro Sleipnir frá Ósi

2 Viðar Bragason Lóa frá Gunnarsstöðum

3 Lisa Charlotte Lantz Cronqvist Dúkkulísa frá Þjóðólfshaga 1

4 Valgerður Sigurbergsdóttir Krummi frá Egilsá

5 Guðmundur Karl Tryggvason Ópera frá Litla-Garði

6 Mette Mannseth Karl frá Torfunesi

7 Birna Hólmgeirsdóttir Hátíð frá Syðra-Fjalli I

8 Baldvin Ari Guðlaugsson Krossbrá frá Kommu

9 Höskuldur Jónsson Vetur frá Sámsstöðum

10 Viðar Bragason Þytur frá Narfastöðum

A flokkur 

1 Birna Tryggvadóttir Gorgeir frá Garðshorni á Þelamörk

2 Atli Freyr Maríönnuson Kjarni frá Hveragerði

3 Erlingur Ingvarsson Ullur frá Torfunesi

4 Viðar Bragason Lexus frá Björgum

5 Baldvin Ari Guðlaugsson Þruma frá Efri-Rauðalæk

6 Svavar Örn Hreiðarsson Eldey frá Akureyri

7 Anna Kristín Friðriksdóttir Vængur frá Grund

8 Birna Hólmgeirsdóttir Hátíð frá Syðra-Fjalli I

9 Aldís Ösp Sigurjónsd. Orka frá Akureyri

10 Hinrik Bragason Gangster frá Árgerði

11 Mette Mannseth Karl frá Torfunesi

12 Sveinn Ingi Kjartansson Dofri frá Úlfsstöðum

13 Lisa Charlotte Lantz Cronqvist Þórdís frá Björgum

14 Viðar Bragason Mist frá Eystra-Fróðholti

15 Höskuldur Jónsson Sif frá Sámsstöðum

16 Atli Freyr Maríönnuson Léttir frá Þjóðólfshaga 3

17 Bjarki Fannar Stefánsson Vissa frá Jarðbrú

18 Baldvin Ari Guðlaugsson Dögg frá Efri-Rauðalæk

19 Eva María Aradóttir Ása frá Efri-Rauðalæk

20 Viðar Bragason Bergsteinn frá Akureyri

21 Svavar Örn Hreiðarsson Þyrill frá Djúpadal

22 Erlingur Ingvarsson Blesa frá Efri-Rauðalæk

23 Baldvin Ari Guðlaugsson Börkur frá Efri-Rauðalæk

24 Sigfús Arnar Sigfússon Ísöld frá Fornhaga II

25 Birgir Árnason Böðvar frá Tóftum

26 Stefán Birgir Stefánsson Víkingur frá Árgerði

27 Svavar Örn Hreiðarsson Bandvöttur frá Miklabæ

28 Bjarki Fannar Stefánsson Snædís frá Dalvík

29 Birna Hólmgeirsdóttir Gnótt frá Syðra-Fjalli I

30 Fanndís Viðarsdóttir Vænting frá Hrafnagili

31 Viðar Bragason Þórir frá Björgum

B flokkur 

1 Steingrímur Magnússon Blesi frá Skjólgarði

2 Viðar Bragason Þytur frá Narfastöðum

3 Atli Freyr Maríönnuson Toppa frá Brúnum

4 Þór Jónsteinsson Segull frá Kommu

5 Guðmundur Karl Tryggvason List frá Syðri-Reykjum

6 Birgir Árnason Dögg frá Ysta-Gerði

7 Erlingur Ingvarsson Hlynur frá Víðivöllum fremri

8 Svavar Örn Hreiðarsson Sprettur frá Holtsenda 2

9 Viðar Bragason Gyðja frá Húsey

10 Vignir Sigurðsson Nói frá Hrafnsstöðum

11 Helga Árnadóttir Skriða frá Hlemmiskeiði 3

12 Einar Víðir Einarsson Gyðja frá Gunnarshólma

13 Baldvin Ari Guðlaugsson Krossbrá frá Kommu

14 Atli Freyr Maríönnuson Lyfting frá Fyrirbarði

15 Malin Maria Ingvarsdóttir Yrja frá Sandfellshaga 2

16 Aldís Ösp Sigurjónsd. Geisli frá Akureyri

17 Lisa Charlotte Lantz Cronqvist Dúkkulísa frá Þjóðólfshaga 1

18 Viðar Bragason Roði frá Ytri-Brennihóli

19 Sara Arnbro Sleipnir frá Ósi

20 Þórhallur Þorvaldsson Vísa frá Ysta-Gerði

21 Birgir Árnason Glitnir frá Ysta-Gerði

22 Erlingur Ingvarsson Pan frá Breiðstöðum

23 Höskuldur Jónsson Huldar frá Sámsstöðum

24 Fanndís Viðarsdóttir Stirnir frá Skriðu

25 Þór Jónsteinsson Happadís frá Draflastöðum

26 Viðar Bragason Lóa frá Gunnarsstöðum

Ungmennaflokkur 

1 Eva María Aradóttir Aþena frá Sandá

2 Ágústa Baldvinsdóttir Öngull frá Efri-Rauðalæk

3 Egill Már Vignisson Milljarður frá Barká

4 Iðunn Bjarnadóttir Hnöttur frá Valþjófsstað 2

5 Sölvi Sölvason Kormákur frá Björgum

6 Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli

7 Bjarki Fannar Stefánsson Valþór frá Enni

8 Unnur Rún Sigurpálsdóttir Mylla frá Hólum

9 Valgerður Sigurbergsdóttir Segull frá Akureyri

10 Ágústa Baldvinsdóttir Fontur frá Efri-Rauðalæk

Unglingaflokkur 

1 Steinunn Birta Ólafsdóttir Þröstur frá Dæli

2 Egill Már Þórsson Glóð frá Hólakoti

3 Sunneva Ólafsdóttir Elsa frá Garðshorni á Þelamörk

4 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Happadís frá Hólakoti

5 Anna Ágústa Bernharðsdóttir Fáni frá Miðkoti

6 Fjóla Rún Sölvadóttir Fjöður frá Ólafsvík

7 Egill Már Þórsson Þorsti frá Ytri-Bægisá I

Barnaflokkur 

1 Sandra Björk Hreinsdóttir Hörgur frá Ósi

2 Margrét Ásta Hreinsdóttir Demantur frá Hraukbæ

3 Steindór Óli Tobíasson Fegurðardís frá Draflastöðum

4 Auður Karen Auðbjörnsdóttir Eldar frá Efra - Holti

5 Margrét Ósk Friðriksdóttir Prins frá Torfunesi

6 Embla Lind Ragnarsdóttir Sóldís frá Hléskógum

7 Karin Thelma Bernharðsdóttir Lúkas frá Miðkoti

8 Sandra Björk Hreinsdóttir Sylgja frá Syðri-Reykjum

9 Margrét Ásta Hreinsdóttir Hrólfur frá Fornhaga II

10 Steindór Óli Tobíasson Tinna frá Draflastöðum

Hestar í seinni úrtöku. ATH þetta er ekki ráslisti. 

Tölt T1 Opinn flokkur 

1 Sara Arnbro Sleipnir frá Ósi

2 Karítas G. Thoroddsen Rökkvi frá Miðhúsum

3 Mette Mannseth Karl frá Torfunesi

4 Viðar Bragason Gyðja frá Húsey

5 Viðar Bragason Lóa frá Gunnarsstöðum

6 Viðar Bragason Þytur frá Narfastöðum

7 Birna Hólmgeirsdóttir Hátíð frá Syðra-Fjalli I

8 Lisa Charlotte Lantz Cronqvist Dúkkulísa frá Þjóðólfshaga 1

9 Baldvin Ari Guðlaugsson Krossbrá frá Kommu

10 Berglind Ösp Viðarsdóttir Klaki frá Steinnesi

A flokkur 

1 Svavar Örn Hreiðarsson Bandvöttur frá Miklabæ

2 Svavar Örn Hreiðarsson Eldey frá Akureyri

3 Hinrik Bragason Gangster frá Árgerði

4 Erlingur Ingvarsson Blesa frá Efri-Rauðalæk

5 Mette Mannseth Karl frá Torfunesi

6 Erlingur Ingvarsson Ullur frá Torfunesi

7 Iveta Borcová Kvasír frá Kommu

8 Viðar Bragason Þórir frá Björgum

9 Viðar Bragason Bergsteinn frá Akureyri

10 Viðar Bragason Lexus frá Björgum

11 Viðar Bragason Mist frá Eystra-Fróðholti

12 Birna Hólmgeirsdóttir Hátíð frá Syðra-Fjalli I

13 Birna Hólmgeirsdóttir Gnótt frá Syðra-Fjalli I

14 Fanndís Viðarsdóttir Vænting frá Hrafnagili

15 Kristján H. Sigtryggsson Mjölnir frá Hellulandi

16 Lisa Charlotte Lantz Cronqvist Þórdís frá Björgum

17 Baldvin Ari Guðlaugsson Börkur frá Efri-Rauðalæk

18 Baldvin Ari Guðlaugsson Dögg frá Efri-Rauðalæk

19 Baldvin Ari Guðlaugsson Þruma frá Efri-Rauðalæk

20 Erlingur Ingvarsson Eivör frá Hlíðarenda

B flokkur 

1 Svavar Örn Hreiðarsson Sprettur frá Holtsenda 2

2 Sara Arnbro Sleipnir frá Ósi

3 Karítas G. Thoroddsen Frigg frá Miðhúsum

4 Iveta Borcová Daggrós frá Ósi

5 Viðar Bragason Gyðja frá Húsey

6 Viðar Bragason Lóa frá Gunnarsstöðum

7 Viðar Bragason Þytur frá Narfastöðum

8 Viðar Bragason Roði frá Ytri-Brennihóli

9 María Marta Bjarkadóttir Teista frá Akureyri

10 Fanndís Viðarsdóttir Stirnir frá Skriðu

11 Kristján H. Sigtryggsson Alda frá Hellulandi

12 Kristján H. Sigtryggsson Esja frá Hellulandi

13 Vignir Sigurðsson Nói frá Hrafnsstöðum

14 Lisa Charlotte Lantz Cronqvist Dúkkulísa frá Þjóðólfshaga 1

15 Baldvin Ari Guðlaugsson Krossbrá frá Kommu

16 Erlingur Ingvarsson Pan frá Breiðstöðum

17 Erlingur Ingvarsson Hlynur frá Víðivöllum fremri

18 Malin Maria Ingvarsdóttir Yrja frá Sandfellshaga 2

19 Þórdís Þórisdóttir Prímadonna frá Miðkoti

20 Berglind Ösp Viðarsdóttir Loki frá Akureyri

21 Berglind Ösp Viðarsdóttir Írena frá Þrastarhóli

22 Jón Albert Jónsson Tóti frá Tungufelli

Ungmennaflokkur 

1 Eva María Aradóttir Aþena frá Sandá

2 Iðunn Bjarnadóttir Hnöttur frá Valþjófsstað 2

3 Valgerður Sigurbergsdóttir Segull frá Akureyri

4 Ágústa Baldvinsdóttir Öngull frá Efri-Rauðalæk

5 Ágústa Baldvinsdóttir Fontur frá Efri-Rauðalæk

6 Egill Már Vignisson Milljarður frá Barká

7 Sölvi Sölvason Kormákur frá Björgum

Unglingaflokkur 

1 Anna Ágústa Bernharðsdóttir Fáni frá Miðkoti

2 Egill Már Þórsson Glóð frá Hólakoti

3 Egill Már Þórsson Þorsti frá Ytri-Bægisá I

4 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Happadís frá Hólakoti

5 Anna Ágústa Bernharðsdóttir Háfeti frá Miðkoti

Barnaflokkur 

1 Margrét Ósk Friðriksdóttir Prins frá Torfunesi

2 Karin Thelma Bernharðsdóttir Lúkas frá Miðkoti

3 Steindór Óli Tobíasson Fegurðardís frá Draflastöðum

4 Auður Karen Auðbjörnsdóttir Eldar frá Efra - Holti

5 Margrét Ásta Hreinsdóttir Hrólfur frá Fornhaga II

6 Sandra Björk Hreinsdóttir Sylgja frá Syðri-Reykjum

7 Sandra Björk Hreinsdóttir Hörgur frá Ósi

8 Margrét Ásta Hreinsdóttir Demantur frá Hraukbæ