fimmtudagur, 15. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gæðingakeppni Léttis og Goða

5. september 2010 kl. 02:20

Gæðingakeppni Léttis og Goða

Gæðingakeppni Léttis og Goða var haldin í blíðskapaveðri í dag. Mikið var um góða hesta og gekk mótið ágætlega. 

Hér koma niðurstöður eftir forkeppni og úrslit úr tölti fullorðinna og skeiði.
 
A flokkur
Forkeppni
 
Mót: IS2010LET075 - Gæðingakeppni Léttis og Goða Dags.:
Félag: Léttir
  Sæti   Keppandi
1   Eyvör frá Langhúsum / Birgir Árnason 8,3
2   Sámur frá Sámsstöðum / Höskuldur Jónsson 8,27
3   Hugsýn frá Þóreyjarnúpi / Jóhann Magnússon 8,25
4   Draumur frá Ytri-Skógum / Hlynur Guðmundsson 8,19
5   Sísí frá Björgum / Viðar Bragason 8,18
6   Kaldi frá Hellulandi / Jón Björnsson 8,13
7   Rökkvadís frá Kjartansstaðakoti / Ásdís Helga Sigursteinsdóttir 8,11
8   Prati frá Eskifirði / Sveinn Ingi Kjartansson 8,03
9   Öðlingur frá Búðarhóli / Jón Björnsson 7,84
10   Tumi frá Borgarhóli / Jón Björnsson 7,77
11   Bylting frá Akureyri / Atli Sigfússon 7,23
 
 
B flokkur
Forkeppni
 
Mót: IS2010LET075 - Gæðingakeppni Léttis og Goða Dags.:
Félag: Léttir
  Sæti   Keppandi
1   Þruma frá Akureyri / Helga Árnadóttir 8,46
2   Týr frá Yzta-Gerði / Birgir Árnason 8,43
3   Sóldís frá Akureyri / Guðmundur Tryggvason 8,42
4   Þytur frá Sámsstöðum / Höskuldur Jónsson 8,41
5   Draumur frá Björgum / Viðar Bragason 8,36
6   Amanda Vala frá Skriðulandi / Pernille Möller 8,25
7   Hrifning frá Kýrholti / Ásdís Helga Sigursteinsdóttir 8,24
8   Glóð frá Ytri-Bægisá I / Anna Catharina Gros 8,18
9   Blær frá Fagrabæ / Jón Björnsson 8,15
10   Skjóni frá Litla-Garði / Camilla Höj 8,1
11   Vísir frá Árgerði / Nanna Lind Stefánsdóttir 8,09
12   Ósk frá Yzta-Gerði / Birgir Árnason 8,08
13-14   Snillingur frá Grund 2 / Jón Páll Tryggvason 8,05
13-14   Byr frá Litladal / Atli Sigfússon 8,05
15   Bjarmi frá Efri-Rauðalæk / Þórhallur Dagur Pétursson 7,99
16   Freyr frá Naustum III / Sveinn Ingi Kjartansson 7,97
17   Töfrandi frá Árgerði / Jón Herkovic 7,93
 
 
Ungmennaflokkur
Forkeppni
 
Mót: IS2010LET075 - Gæðingakeppni Léttis og Goða Dags.:
Félag: Léttir
  Sæti   Keppandi
1   Örvar Freyr Áskelsson / Prins frá Garðshorni 8,19
2   Jón Herkovic / Nastri frá Sandhólaferju 8,11
3   Stefanía Árdís Árnadóttir / Vænting frá Akurgerði 7,89
 
 
Unglingaflokkur
Forkeppni
 
Mót: IS2010LET075 - Gæðingakeppni Léttis og Goða Dags.:
Félag: Léttir
  Sæti   Keppandi
1   Fanndís Viðarsdóttir / Brynhildur frá Möðruvöllum 8,33
2   Árni Gísli Magnússon / Styrmir frá Akureyri 8,13
3   Guðlaugur Ari Jónsson / Gamli-Bleikur frá Syðri-Ey 8,11
4   Nanna Lind Stefánsdóttir / Tónn frá Litla-Garði 8,11
5   Björgvin Helgason / Spænir frá Hafrafellstungu 2 8,08
6   Karen Konráðsdóttir / Sorró frá Hraukbæ 7,99
7   Guðlaugur Ari Jónsson / Akkur frá Hellulandi 7,83
 
 
Barnaflokkur
Forkeppni
 
Mót: IS2010LET075 - Gæðingakeppni Léttis og Goða Dags.:
Félag: Léttir
  Sæti   Keppandi
1   Þóra Höskuldsdóttir / Gæi frá Garðsá 8,16
2   Ólafur Ólafsson Gros / Leiftur Macqueen frá Tungu 8,16
3   Ágústa Baldvinsdóttir / Logar frá Möðrufelli 8,06
4   Þóra Höskuldsdóttir / Eldur frá Árbakka 8,04
5   Örn Ævarsson / Askur frá Fellshlíð 8,01
6-7   María Catharina Ólafsd. Gros / Orka frá Arnarholti 7,99
6-7   Pálína Höskuldsdóttir / Stína frá Uppsölum 7,99
8   Sara Þorsteinsdóttir / Svipur frá Grund II 7,93
9   Ágústa Baldvinsdóttir / Röst frá Efri-Rauðalæk 5,43
10   Ólafur Ólafsson Gros / Fjöður frá Kommu 0
 
 
Töltkeppni
Forkeppni 1. flokkur -
 
Mót: IS2010LET075 - Gæðingakeppni Léttis og Goða Dags.:
Félag: Léttir
  Sæti   Keppandi
1   Birgir Árnason / Týr frá Yzta-Gerði 6,77
2   Helga Árnadóttir / Þruma frá Akureyri 6,63
3-4   Höskuldur Jónsson / Þytur frá Sámsstöðum 6,4
3-4   Ásdís Helga Sigursteinsdóttir / Hrifning frá Kýrholti 6,4
5-6   Birgir Árnason / Eyvör frá Langhúsum 6,37
5-6   Anna Catharina Gros / Glóð frá Ytri-Bægisá I 6,37
7   Þór Jónsteinsson / Dalrós frá Arnarstöðum 6,17
8   Stefanía Árdís Árnadóttir / Vænting frá Akurgerði 6,13
9   Atli Sigfússon / Krummi frá Egilsá 6,07
10   Hlynur Guðmundsson / Draumur frá Ytri-Skógum 5,77
11   Pernille Möller / Amanda Vala frá Skriðulandi 5,67
12   Guðmundur Tryggvason / Sóldís frá Akureyri 5,63
13   Camilla Höj / Dynur frá Árgerði 5,6
14   Örvar Freyr Áskelsson / Prins frá Garðshorni 0
 
 
Töltkeppni
Forkeppni Unglingaflokkur -
 
Mót: IS2010LET075 - Gæðingakeppni Léttis og Goða Dags.:
Félag: Léttir
  Sæti   Keppandi
1   Nanna Lind Stefánsdóttir / Vísir frá Árgerði 6,27
2   Árni Gísli Magnússon / Styrmir frá Akureyri 5,87
3   Fanndís Viðarsdóttir / Brynhildur frá Möðruvöllum 5,73
4   Björgvin Helgason / Spænir frá Hafrafellstungu 2 5,57
5-6   Karen Konráðsdóttir / Sorró frá Hraukbæ 5,33
5-6   Guðlaugur Ari Jónsson / Akkur frá Hellulandi 5,33
 
 
Töltkeppni
Forkeppni Barnaflokkur -
 
Mót: IS2010LET075 - Gæðingakeppni Léttis og Goða Dags.:
Félag: Léttir
  Sæti   Keppandi
1   Ólafur Ólafsson Gros / Fjöður frá Kommu 6,23
2-3   Þóra Höskuldsdóttir / Eldur frá Árbakka 6,13
2-3   Ágústa Baldvinsdóttir / Logar frá Möðrufelli 6,13
4   Ólafur Ólafsson Gros / Leiftur Macqueen frá Tungu 4,67
5   Örn Ævarsson / Askur frá Fellshlíð 3,47
 
Skeið 100m (flugskeið)
 
 
Mót: IS2010LET075 - Gæðingakeppni Léttis og Goða
Félag: Léttir
"   Keppandi
  
"  Betri sprettur
1 "   Jóhann Magnússon
   Hvirfill frá Bessastöðum
" 8,23
2 "   Jóhann Magnússon
   Vinsæl frá Halakoti
" 8,53
3 "   Sveinn Ingi Kjartansson
   Prati frá Eskifirði
" 8,8
4 "   Höskuldur Jónsson
   Hekla frá Sámsstöðum
" 10,16
5 "   Jón Björnsson
   Öðlingur frá Búðarhóli
" 0
6 "   Þór Jónsteinsson
   Glettingur frá Dalsmynni
" 0