miðvikudagur, 21. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gæðingakeppni Léttis og Goða ráslistar og dagskrá

2. september 2010 kl. 11:41

Gæðingakeppni Léttis og Goða ráslistar og dagskrá

Gæðingakeppni Léttis og Goða hefst á laugardag kl. 10:00 og hefst á Tölti fullorðinna.

 
Hér er dagsskrá mótsins og ráslistar.
 
Laugardagur
 
kl. 10:00 Tölt fullorðnir
Tölt barna
Tölt unglingar
Hádegishlé
Kl. 13:00 A-flokkur gæðinga
Ungmennaflokkur
Barnaflokkur
B-flokkur gæðinga
Unglingaflokkur
kl. 17:00 100m skeið
Úrslit Tölt fullorðinna
18:30 Grill og gleði
 
Sunnudagur
11:00 Úrslit Tölt barna
Úrslit Tölt unglingar
Úrslit B-flokkur gæðinga
Hádegishlé 30. mínútur
Úrslit Unglingaflokkur
Úrslit Ungmennaflokkur
Úrslit Barnaflokkur
Úrslit A-flokkur gæðinga
Sölusýning (hefst ca. 15:00
 
Ráslisti
A flokkur
 
Nr Hópur Hönd Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Draumur frá Ytri-Skógum Hlynur Guðmundsson Rauður/dökk/dr. stjörnótt   11 Sindri
2 1 V Prati frá Eskifirði Sveinn Ingi Kjartansson Grár/moldótt einlitt   9 Léttir
3 2 V Tumi frá Borgarhóli Jón Björnsson Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Léttir
4 2 V Rökkvadís frá Kjartansstaðakoti Ásdís Helga Sigursteinsdóttir Rauður/milli- einlitt   6 Léttfeti
5 3 V Sísí frá Björgum Viðar Bragason Brúnn/milli- einlitt   6 Léttir
6 3 V Hugsýn frá Þóreyjarnúpi Jóhann Magnússon Móálóttur,mósóttur/milli-... 6 Þytur
7 4 V Öðlingur frá Búðarhóli Jón Björnsson Bleikur/álóttur stjörnótt   12 Léttir
8 4 V Eyvör frá Langhúsum Birgir Árnason Brúnn/milli- einlitt   7 Léttir
9 5 V Sámur frá Sámsstöðum Höskuldur Jónsson Rauður/milli- einlitt glófext 7 Léttir
10 5 V Formúla frá Vatnsleysu Jón Herkovic Brúnn/dökk/sv. stjörnótt   9 Léttir
11 6 V Bylting frá Akureyri Atli Sigfússon Rauður/milli- stjörnótt   5 Léttir
12 6 V Hvinur frá Litla-Garði Ásdís Helga Sigursteinsdóttir Brúnn/dökk/sv. stjörnótt   7 Funi
13 7 V Kaldi frá Hellulandi Jón Björnsson Grár/rauður stjörnótt   14 Léttir
B flokkur
 
Nr Hópur Hönd Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Glóð frá Ytri-Bægisá I Anna Catharina Gros Rauður/milli- stjörnótt g... 10 Léttir
2 1 V Ósk frá Yzta-Gerði Birgir Árnason Grár/brúnn skjótt   9 Léttir
3 2 V Sóldís frá Akureyri Helga Árnadóttir Grár/brúnn skjótt   8 Léttir
4 2 V Töfrandi frá Árgerði Jón Herkovic Jarpur/milli- einlitt   6 Hringur
5 3 V Amanda Vala frá Skriðulandi Viðar Bragason Brúnn/milli- einlitt   6 Léttir
6 3 V Bjarmi frá Efri-Rauðalæk Þórhallur Dagur Pétursson Bleikur/fífil- stjörnótt   6 Léttir
7 4 V Freyr frá Naustum III Sveinn Ingi Kjartansson Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Fákur
8 4 V Snillingur frá Grund 2 Jón Páll Tryggvason Rauður/milli- blesótt   9 Léttir
9 5 V Skjóni frá Litla-Garði Camilla Höj Rauður/milli- skjótt   6 Smári
10 5 V Byr frá Litladal Atli Sigfússon Rauður/dökk/dr. stjörnótt   9 Léttir
11 6 V Blær frá Fagrabæ Jón Björnsson Grár/rauður einlitt   16 Léttir
12 6 V Týr frá Yzta-Gerði Birgir Árnason Brúnn/mó- einlitt   14 Léttir
13 7 V Þruma frá Akureyri Helga Árnadóttir Grár/brúnn skjótt   7 Léttir
14 7 V Vísir frá Árgerði Nanna Lind Stefánsdóttir Móálóttur,mósóttur/dökk- ... 9 Funi
15 8 V Þytur frá Sámsstöðum Höskuldur Jónsson Bleikur/álóttur einlitt   8 Léttir
16 8 V Hrifning frá Kýrholti Ásdís Helga Sigursteinsdóttir Leirljós/Hvítur/milli- bl... 6 Funi
17 9 V Draumur frá Björgum Viðar Bragason Brúnn/mó- einlitt   8 Léttir
Barnaflokkur
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V María Catharina Ólafsd. Gros Orka frá Arnarholti Jarpur/milli- einlitt   7 Léttir
2 1 V Þóra Höskuldsdóttir Eldur frá Árbakka Rauður/milli- einlitt   7 Léttir
3 2 V Ágústa Baldvinsdóttir Logar frá Möðrufelli Rauður/milli- stjörnótt   9 Léttir
4 2 V Ólafur Ólafsson Gros Leiftur Macqueen frá Tungu Brúnn/milli- einlitt   13 Léttir
5 3 V Sara Þorsteinsdóttir Svipur frá Grund II Jarpur/korg- stjörnótt   11 Léttir
6 3 V Örn Ævarsson Askur frá Fellshlíð Brúnn/milli- einlitt   9 Funi
7 4 V Guðrún Linda Sigurðardóttir Vængur frá Hellulandi Rauður/milli- tvístjörnótt   16 Léttir
8 4 V Pálína Höskuldsdóttir Stína frá Uppsölum Rauður/milli- einlitt   7 Léttir
9 5 V Þóra Höskuldsdóttir Gæi frá Garðsá Jarpur/rauð- einlitt   8 Léttir
10 5 V Ágústa Baldvinsdóttir Röst frá Efri-Rauðalæk Bleikur/álóttur einlitt   6 Léttir
11 6 H Ólafur Ólafsson Gros Fjöður frá Kommu Rauður/milli- einlitt   11 Léttir
Skeið 100m (flugskeið)
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Jóhann Magnússon Vinsæl frá Halakoti Rauður/milli- einlitt   6 Þytur
2 2 V Jón Björnsson Öðlingur frá Búðarhóli Bleikur/álóttur stjörnótt   12 Léttir
3 3 V Höskuldur Jónsson Hekla frá Sámsstöðum Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Léttir
4 4 V Guðlaugur Ari Jónsson Snælda frá Reykjavík Jarpur/milli- einlitt   9 Léttir
5 5 V Sveinn Ingi Kjartansson Prati frá Eskifirði Grár/moldótt einlitt   9 Léttir
6 6 V Þórhallur Dagur Pétursson Máni frá Djúpárbakka Brúnn/milli- einlitt   7 Hörður
7 7 V Þór Jónsteinsson Glettingur frá Dalsmynni Rauður/milli- einlitt   14 Funi
8 8 V Jóhann Magnússon Hvirfill frá Bessastöðum Rauður/bleik- tvístjörnót... 9 Þytur
Töltkeppni
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Helga Árnadóttir Sóldís frá Akureyri Grár/brúnn skjótt   8 Léttir
2 1 V Birgir Árnason Týr frá Yzta-Gerði Brúnn/mó- einlitt   14 Léttir
3 2 V Sveinn Ingi Kjartansson Freyr frá Naustum III Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Léttir
4 2 V Viðar Bragason Amanda Vala frá Skriðulandi Brúnn/milli- einlitt   6 Léttir
5 3 V Hlynur Guðmundsson Draumur frá Ytri-Skógum Rauður/dökk/dr. stjörnótt   11 Sindri
6 3 V Þór Jónsteinsson Dalrós frá Arnarstöðum Brúnn/dökk/sv. stjörnótt   6 Funi
7 4 V Camilla Höj Dynur frá Árgerði Jarpur/rauð- stjörnótt   7 Smári
8 4 V Höskuldur Jónsson Þytur frá Sámsstöðum Bleikur/álóttur einlitt   8 Léttir
9 5 V Atli Sigfússon Krummi frá Egilsá Brúnn/milli- einlitt   8 Léttir
10 5 V Helga Árnadóttir Þruma frá Akureyri Grár/brúnn skjótt   7 Léttir
11 6 V Birgir Árnason Eyvör frá Langhúsum Brúnn/milli- einlitt   7 Léttir
12 7 H Jón Björnsson Öðlingur frá Búðarhóli Bleikur/álóttur stjörnótt   12 Léttir
13 7 H Anna Catharina Gros Glóð frá Ytri-Bægisá I Rauður/milli- stjörnótt g... 10 Léttir
14 8 V Stefanía Árdís Árnadóttir Vænting frá Akurgerði Brúnn/milli- einlitt   6 Léttir
15 8 V Örvar Freyr Áskelsson Prins frá Garðshorni Jarpur/rauð- stjörnótt   10 Léttir
Töltkeppni
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Fanndís Viðarsdóttir Brynhildur frá Möðruvöllum Brúnn/milli- einlitt   10 Léttir
2 1 V Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður frá Grund Rauður/ljós- stjörnótt gl... 9 Hringur
3 2 V Karen Konráðsdóttir Sorró frá Hraukbæ Grár/rauður stjörnótt   15 Léttir
4 2 V Guðlaugur Ari Jónsson Akkur frá Hellulandi Brúnn/dökk/sv. einlitt   8 Léttir
5 3 V Björgvin Helgason Spænir frá Hafrafellstungu 2 Jarpur/milli- einlitt   9 Léttir
6 3 V Árni Gísli Magnússon Styrmir frá Akureyri Rauður/milli- tvístjörnót... 13 Léttir
Töltkeppni
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Ólafur Ólafsson Gros Fjöður frá Kommu Rauður/milli- einlitt   11 Léttir
2 1 V Þóra Höskuldsdóttir Eldur frá Árbakka Rauður/milli- einlitt   7 Léttir
3 2 V Ágústa Baldvinsdóttir Logar frá Möðrufelli Rauður/milli- stjörnótt   9 Léttir
4 2 V Örn Ævarsson Askur frá Fellshlíð Brúnn/milli- einlitt   9 Funi
5 3 H Ólafur Ólafsson Gros Leiftur Macqueen frá Tungu Brúnn/milli- einlitt   13 Léttir
Unglingaflokkur
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Guðlaugur Ari Jónsson Akkur frá Hellulandi Brúnn/dökk/sv. einlitt   8 Léttir
2 1 V Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður frá Grund Rauður/ljós- stjörnótt gl... 9 Hringur
3 2 V Nanna Lind Stefánsdóttir Tónn frá Litla-Garði Jarpur/milli- einlitt   7 Funi
4 2 V Fanndís Viðarsdóttir Brynhildur frá Möðruvöllum Brúnn/milli- einlitt   10 Léttir
5 3 V Karen Konráðsdóttir Sorró frá Hraukbæ Grár/rauður stjörnótt   15 Léttir
6 3 V Árni Gísli Magnússon Styrmir frá Akureyri Rauður/milli- tvístjörnót... 13 Léttir
7 4 V Guðlaugur Ari Jónsson Gamli-Bleikur frá Syðri-Ey Bleikur/álóttur einlitt   5 Léttir
Ungmennaflokkur
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Jón Herkovic Nastri frá Sandhólaferju Jarpur/dökk- einlitt   18 Léttir
2 1 V Örvar Freyr Áskelsson Prins frá Garðshorni Jarpur/rauð- stjörnótt   10 Léttir
3 2 V Jón Herkovic Töfrandi frá Árgerði Jarpur/milli- einlitt   6 Léttir
4 2 V Stefanía Árdís Árnadóttir Vænting frá Akurgerði Brúnn/milli- einlitt   6 Léttir