miðvikudagur, 22. maí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Fyrri umferð kappreiða

22. júlí 2016 kl. 20:16

Sigurður V. Matthíasson sigraði 150m. skeiðið á Létti frá Eiríksstöðum

Fyrri umferð kappreiða er lokið á Íslandsmótinu.

Fyrri umferð er lokið í kappreiðunum en hér fyrir neðan eru niðurstöður eftir fyrstu tvö spretti í bæði 150m. og 250m. skeiði. Seinni umferð fer fram á morgun. 

Staðan eftir fyrstu 2 spretti í 150 metra skeiði

1 " Sigurbjörn Bárðarson
Flosi frá Keldudal
" 14,50 14,50 7,50
2 " Árni Björn Pálsson
Korka frá Steinnesi
" 14,54 14,54 7,46
3 " Sigurður Vignir Matthíasson
Léttir frá Eiríksstöðum
" 14,71 14,71 7,29
4 " Davíð Jónsson
Irpa frá Borgarnesi
" 14,73 14,73 7,27
5 " Bjarni Bjarnason
Glúmur frá Þóroddsstöðum
" 15,53 14,80 7,20
6 " Líney María Hjálmarsdóttir
Brattur frá Tóftum
" 14,89 14,89 7,11
7 " Sigurbjörn Bárðarson
Óðinn frá Búðardal
" 0,00 14,98 7,02
8 " Sigursteinn Sumarliðason
Bína frá Vatnsholti
" 14,99 14,99 7,01
9 " Erling Ó. Sigurðsson
Hnikar frá Ytra-Dalsgerði
" 15,02 15,02 6,98
10 " Hanna Rún Ingibergsdóttir
Birta frá Suður-Nýjabæ
" 15,04 15,04 6,96
11 " Þórarinn Ragnarsson
Funi frá Hofi
" 15,07 15,07 6,93
12 " Teitur Árnason
Ör frá Eyri
" 0,00 15,23 6,77
13 " Gústaf Ásgeir Hinriksson
Mánadís frá Akureyri
" 15,41 15,41 6,59
14 " Þórdís Erla Gunnarsdóttir
Lilja frá Dalbæ
" 15,88 15,88 6,12
15 " Viðar Ingólfsson
Sleipnir frá Skör
" 0,00 16,06 5,94
16 " Magnús Bragi Magnússon
Fróði frá Ysta-Mó
" 0,00 18,35 3,65
17 " Ólafur Þórðarson
Skúta frá Skák
" 0,00 0,00 0,00
18 " Bergrún Ingólfsdóttir
Eva frá Feti
" 0,00 0,00 0,00
19 " Bjarni Bjarnason
Randver frá Þóroddsstöðum
" 0,00 0,00 0,00
20 " Hans Þór Hilmarsson
Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði
" 0,00 0,00 0,00

 

Niðurstöður í fyrri 2 sprettum í 250 metra skeiði.

1 " Árni Björn Pálsson
Dalvar frá Horni I
" 22,60 22,60 7,92
2 " Konráð Valur Sveinsson
Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II
" 23,34 23,34 7,33
3 " Sigurður Óli Kristinsson
Snælda frá Laugabóli
" 0,00 23,40 7,28
4 " Ævar Örn Guðjónsson
Vaka frá Sjávarborg
" 0,00 23,69 7,05
5 " Gústaf Ásgeir Hinriksson
Andri frá Lynghaga
" 0,00 23,84 6,93
6 " Bjarni Bjarnason
Hera frá Þóroddsstöðum
" 0,00 0,00 0,00
7 " Ragnar Tómasson
Odda frá Halakoti
" 0,00 0,00 0,00
8 " Teitur Árnason
Jökull frá Efri-Rauðalæk
" 0,00 0,00 0,00
9 " Daníel Ingi Larsen
Flipi frá Haukholtum
" 0,00 0,00 0,00
10 " Sigurður Sigurðarson
Drift frá Hafsteinsstöðum
" 0,00 0,00 0,00