sunnudagur, 15. júlí 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Forkeppni lokið í Ungmennaflokki

Elísabet Sveinsdóttir
2. júlí 2018 kl. 21:15

Atli Freyr og Óðinn áttu góðan dag í rigningunni.

Veðurguðirnir ekki hliðhollir keppendum.

Veðurguðirnir voru ekki að taka tillit til keppenda í ungmennaflokki en það var ekki að sjá því margar glæsisýningar litu dagsins ljós. Efstur eftir forkeppni er Atli Freyr Maríönnuson og Óðinn frá Ingólfshvoli með einkunina 8,69. Í öðru sæti er Bríet Guðmundsdóttir og Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum með 8,66 og svo er mjótt á munum í næstu sætum. Milliriðlar í ungmennaflokki eru næstkomandi fimmtudag kl. 09.00.

Heildarniðurstöður:

Niðurstöður

 

Ungmennaflokkur - Sérstök forkeppni

 

Sæti Keppandi Heildareinkunn

 

1 Atli Freyr Maríönnuson / Óðinn frá Ingólfshvoli 8,69

 

2 Bríet Guðmundsdóttir / Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum 8,66

 

3 Birta Ingadóttir / Eldur frá Torfunesi 8,63

 

4-5 Arnór Dan Kristinsson / Dökkvi frá Ingólfshvoli 8,62

 

4-5 Guðmar Freyr Magnússon / Óskasteinn frá Íbishóli 8,62

 

6 Þórdís Inga Pálsdóttir / Njörður frá Flugumýri II 8,62

 

7 Anna-Bryndís Zingsheim / Dagur frá Hjarðartúni 8,60

 

8 Viktoría Eik Elvarsdóttir / Gjöf frá Sjávarborg 8,60

 

9 Þorgeir Ólafsson / Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 8,60

 

10 Hafþór Hreiðar Birgisson / Villimey frá Hafnarfirði 8,56

 

11 Katrín Eva Grétarsdóttir / Kaspar frá Kommu 8,52

 

12-13 Annabella R Sigurðardóttir / Þórólfur frá Kanastöðum 8,50

 

12-13 Erna Jökulsdóttir / Tinni frá Laugabóli 8,50

 

14 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Töffari frá Hlíð 8,49

 

15 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Kringla frá Jarðbrú 8,49

 

16 Marín Lárensína Skúladóttir / Hafrún frá Ytra-Vallholti 8,46

 

17 Anna Þöll Haraldsdóttir / Óson frá Bakka 8,46

 

18 Elísa Benedikta Andrésdóttir / Lukka frá Bjarnanesi 8,45

 

19 Elín Árnadóttir / Blær frá Prestsbakka 8,44

 

20-21 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Koltinna frá Varmalæk 8,43

 

20-21 Rúna Tómasdóttir / Sleipnir frá Árnanesi 8,43

 

22-23 Thelma Dögg Tómasdóttir / Marta frá Húsavík 8,43

 

22-23 Marie Hollstein / Selma frá Auðsholtshjáleigu 8,43

 

24 Ingunn Ingólfsdóttir / Bálkur frá Dýrfinnustöðum 8,42

 

25 Máni Hilmarsson / Lísbet frá Borgarnesi 8,40

 

26 Valgerður Sigurbergsdóttir / Segull frá Akureyri 8,39

 

27-28 Elís Arnar Jónsson / Þráinn frá Selfossi 8,38

 

27-28 Dagbjört Skúladóttir / Elding frá V-Stokkseyrarseli 8,38

 

29 Brynja Sophie Árnason / Depill frá Helluvaði 8,36

 

30 Húni Hilmarsson / Neisti frá Grindavík 8,35

 

31-33 Hildur Árdís Eyjólfsdóttir / Trú frá Ási 8,33

 

31-33 Jónína Valgerður Örvar / Gígur frá Súluholti 8,33

 

31-33 Hildur Berglind Jóhannsdóttir / Gimsteinn frá Röðli 8,33

 

34- 35 Kristín Hermannsdóttir / Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti 8,33

 

34-35 Herdís Lilja Björnsdóttir / Sólargeisli frá Kjarri 8,33

 

36- 37 Viktor Aron Adolfsson / Darri frá Einhamri 2 8,32

 

36- 37 Konráð Axel Gylfason / Hending frá Bjarnastöðum 8,32

 

38-39 Eva María Aradóttir / Aþena frá Sandá 8,32

 

38- 39 Amanda Svenson / Kráka frá Ási 2 8,32

 

40 Ólöf Helga Hilmarsdóttir / Muggur frá Klömbrum 8,31

 

41 Ayla Green / Herdís frá Lönguhlíð 8,30

 

42 Hrafndís Katla Elíasdóttir / Stingur frá Koltursey 8,29

 

43 Særós Ásta Birgisdóttir / Freisting frá Flagbjarnarholti 8,29

 

44-46 Birna Filippía Steinarsdóttir / Skutla frá Vatni 8,28

 

44- 46 Sölvi Sölvason / Kormákur frá Björgum 8,28

 

44- 46 Þuríður Rut Einarsdóttir / Fönix frá Heiðarbrún 8,28

 

47 Jónína Ósk Sigsteinsdóttir / Blökk frá Þjóðólfshaga 1 8,27

 

48- 49 Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Stæll frá Hrísdal 8,27

 

48- 49 Unnur Rún Sigurpálsdóttir / Mylla frá Hólum 8,27

 

50- 51 Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Arion frá Miklholti 8,26

 

50- 51 Unnur Lilja Gísladóttir / Eldey frá Grjóteyri 8,26

 

52 Marie Holzemer / Kvaran frá Lækjamóti 8,26

 

53- 54 Brynjar Nói Sighvatsson / Þórgnýr frá Ytri-Skógum 8,25

 

53- 54 Ísólfur Ólafsson / Öngull frá Leirulæk 8,25

 

55 Thelma Rut Davíðsdóttir / Fálknir frá Ásmundarstöðum 8,25

 

56 Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir / Fluga frá Flugumýrarhvammi 8,24

 

57 Sylvía Sól Magnúsdóttir / Stelpa frá Skáney 8,24

 

58- 59 Kristrún Ósk Baldursdóttir / Elddís frá Sæfelli 8,19

 

58-59 Bergþór Atli Halldórsson / Arnar frá Bjargshóli 8,19

 

60- 61 Eva Dögg Pálsdóttir / Grámann frá Grafarkoti 8,17

 

60-61 Fanney O. Gunnarsdóttir / Grettir frá Brimilsvöllum 8,17

 

62 Margrét Lóa Björnsdóttir / Breki frá Brúarreykjum 8,16

 

63 Viktoría Gunnarsdóttir / Mjölnir frá Akranesi 8,15

 

64 Bjarki Fannar Stefánsson / Valþór frá Enni 8,14

 

65 Svanhildur Guðbrandsdóttir / Hlíðar frá Votmúla 1 8,12

 

66- 67 Kolbrá Jóhanna Magnadóttir / Örlygur frá Hafnarfirði 8,1 

 

66- 67 Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir / Bendix frá Miðhjáleigu 8,11

 

68-69 Ásdís Brynja Jónsdóttir / Keisari frá Hofi 8,11

 

68-69 Borghildur Gunnarsdóttir / Þokka frá Bergi 8,11

 

70 Ida Aurora Eklund / Kolfreyja frá Dallandi 8,08

 

71-72 Jóhanna Freyja Ásgeirsdóttir / Fleygur frá Garðakoti 8,07

 

71- 72 Lara Alexie Ragnarsdóttir / Ra frá Marteinstungu 8,07

 

73 Helgi Valdimar Sigurðsson / Kotra frá Steinnesi 8,06

 

74 Alexander Freyr Þórisson / Lyfting frá Heiðarbrún II 8,05

 

75 Iðunn Bjarnadóttir / Hnöttur frá Valþjófsstað 2 8,05

 

76 Stine Randers Præstholm / Herkúles frá Þjóðólfshaga 1 8,04

 

77 Nina Katrín Anderson / Hrauney frá Húsavík 8,02

 

78 Þuríður Inga Gísladóttir / Sólbirta frá Skjólbrekku í Lóni 7,97

 

79 Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson / Gígja frá Hrafnsstöðum 7,96

 

80 Anton Hugi Kjartansson / Arfur frá Eyjarhólum 7,96

 

81 Aníta Rós Róbertsdóttir / Bjarkar frá Blesastöðum 1A 7,94

 

82 Sölvi Karl Einarsson / Garri frá Strandarhjáleigu 7,72

 

83- 84 Sophie Murer / Eyvar frá Álfhólum 0,00