laugardagur, 17. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Forkeppni lokið í Tölti T2 ungmenna

5. ágúst 2010 kl. 14:47

Forkeppni lokið í Tölti T2 ungmenna

Forkeppni í Tölti T2 ungmennaflokki var að ljúka á Norðurlandamótinu. Efst er Linda Antonsson frá Svíþjóð með 7,50, annra er Thomas Larsen frá Noregi með 7,30 og íslendingurinn Valdimar Bergstað er þriðji með 7,03.

Staða eftir forkeppni:

 

T2 Tölt

Nordic Championships for Icelandichorses - 4-8 elo 2010 
Tölt for Young riders - Preliminary Round Final Result List Qualification:
A-Final 

01 034 Linda Antonsson [YR] / Sweden Isak från Dirhuvud [SE2002101486] 7,50 
PREL 7,7 (1) 7,4 (2) 7,5 (1) 7,1 (2) 7,6 (1) *
02 079 Thomas Larsen [YR] / Norway Harry fra Stugudal [NO2001116001] 7,30 *
PREL 7,2 (2) 7,6 (1) 7,1 (3) 7,4 (1) 7,3 (2) 
03 016 Valdimar Bergstað [YR] / Iceland Vonarneisti frá Lynghaga [IS1999184970] 7,03 
PREL 7,1 (3) 6,6 (5) 7,2 (2) 6,8 (3) 7,2 (3) 
04 093 Emil Fredsgaard Obelitz [YR] / Denmark Spyrnir frá Sigríðarstöðum [IS2000158002] 7,00 
PREL 7,0 (4) 7,2 (3) 7,1 (3) 6,6 (4) 6,9 (4) 
05 101 Sarah Bunzel [YR] / Denmark Abel frá Frederikshvile [DK2000104409] 6,73 
PREL 6,8 (6) 6,7 (4) 6,9 (5) 6,5 (5) 6,7 (5) *
06 038 Sandra Jonsson [YR] / Sweden Ari från Stora Öllstorp [SE1996106814] 6,60 
PREL 6,9 (5) 6,4 (6) 6,9 (5) 6,5 (5) 6,4 (6) 
07 087 Christian Kollerup [YR] / Denmark Feldur frá Hóli [IS1994165896] 6,20 
PREL 6,5 (7) 5,9 (11) 6,3 (7) 6,2 (7) 6,1 (9) 
08 003 Ásta Björnsdóttir [YR] / Iceland Hrafn frá Holtsmúla 1 [IS2000186689] 6,13 
PREL 6,3 (9) 6,1 (7) 6,0 (8) 5,8 (11) 6,3 (7) 
09 012 Sigurður Rúnar Pálsson [YR] / Iceland Græðir frá Dalbæ [IS2002187722] 6,10 
PREL 6,2 (10) 4,9 (13) 6,0 (8) 6,1 (9) 6,3 (7) 
10 011 Ragnheiður Hallgrímsdóttir [YR] / Iceland Djarfur frá Ármóti [IS2003186130] 6,07 
PREL 6,5 (7) 6,0 (9) 5,9 (10) 6,2 (7) 6,0 (11) 
11 039 Alina Nurminen [YR] / Finland Jökla frá Vatni [IS1999238381] 6,03 
PREL 6,0 (12) 6,1 (7) 5,5 (11) 6,0 (10) 6,1 (9) 
12 057 Reetta Laurila [YR] / Finland Spaka frá Bakkakoti [IS1998286188] 5,87 
PREL 6,2 (10) 6,0 (9) 4,3 (13) 5,8 (11) 5,8 (12) 
13 072 Liv Runa Sigtryggsdottir [YR] / Norway Svadilfari fra Bergkåsa [NO2000108041] 5,37 
PREL 5,4 (13) 5,9 (11) 5,3 (12) 5,4 (13) 5,3 (13) 
14 049 Johanna Jussila [YR] / Finland Miðill frá Miðkoti [IS1998184622] 4,40 
PREL 5,0 (14) 4,3 (14) 4,1 (14) 3,9 (14) 4,8 (14) 
*--- 059 Viivi Soimes [YR] / Finland Magnus fra Guldbæk [DK1999105778] Withdrawn 
--- 086 Camilla Jørgensen [YR] / Denmark Númi frá Þóroddsstöðum [IS1993188802] Withdrawn 
Judges: A: Bent Rune Skulevold; B: Karin Hassing; C: Ann Winter; D: Hulda G Geirsdóttir; E: Nils Ole Gilde;