miðvikudagur, 26. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Forkeppni í unglinga- og ungmennaflokki lokið

29. júlí 2010 kl. 15:48

Forkeppni í unglinga- og ungmennaflokki lokið

Forkeppni er lokið í  unglinga- og ungmennaflokki á Stórmóti Geysis. Efstur í ungmennaflokki er Arnar Bjarki Sigurðarson á Rösk frá Sunnuhvoli með 8,46, önnur Hulda Finnsdóttir á Jódísi frá Ferjubakka 3 með 8,45 og þriðja Hekla Katharína Kristinsdóttir á Gautreki frá Torfastöðum með 8,40.

Í unglingaflokknum var það Geysisstúlkan Guðmunda Ellen Sigurðardóttir sem átti bestu sýninguna á Blæju frá Háholti en þær hlutu 8,60 í einkunn. Guðmunda Ellen er dóttir Birnu Káradóttur og Sigurðar Óla Kristinssonar en Birna hefur heldur betur gert það gott á Blæju í keppnum síðustu ára, bæði í tölti og B-flokki.

-hkg


UNGMENNAFLOKKUR                    
Forkeppni                    
Sæti    Knapi        Hross    Litur    Einkunn
1     Arnar Bjarki Sigurðarson           Röskur frá Sunnuhvoli    Brúnn/milli- einlitt       8,46
2     Hulda Finnsdóttir           Jódís frá Ferjubakka 3    Jarpur/ljós einlitt       8,45
3     Hekla Katharína Kristinsdóttir           Gautrekur frá Torfastöðum    Brúnn/milli- einlitt       8,40
4     Hjörvar Ágústsson           Lilja frá Kirkjubæ    Rauður/milli- blesótt       8,38
5     Kári Steinsson           Tónn frá Melkoti    Rauður/milli- einlitt       8,34
6     Jón Bjarni Smárason           Skrekkur frá Hnjúkahlíð    Móálóttur,mósóttur/milli-...     8,32
7     Óskar Sæberg           Fálki frá Múlakoti    Jarpur/ljós stjörnótt       8,31
8     Ásta Kara Sveimsdóttir           Hákon frá Eskiholti II    Brúnn     8,26
9     Ragnar Tómasson           Svört frá Skipaskaga    Brúnn/milli- einlitt       8,26
10     Ástgeir Rúnar Sigmarsson           Fífill frá Hávarðarkoti    Jarpur/milli- einlitt       8,24
11-12  Guðlaug Jóna Matthíasdóttir           Bessý frá Heiði    Brúnn/milli- einlitt       8,23
11-12  Elsa Hreggviðsdóttir Mandal           Bróðir frá Auðsholtshjáleigu    Jarpur/milli- einlitt       8,23
13     Vigdís Matthíasdóttir           Stígur frá Halldórsstöðum    Jarpur/milli- einlitt       8,22
14     Þórarinn Ragnarsson           Sveindís frá Kjarnholtum I    Brúnn/dökk/sv. einlitt       8,22
15     Gísli Guðjónsson           Ylur frá Skíðbakka 1    Jarpur/dökk- einlitt       8,18
16     Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir           Óskar frá Hafnarfirði    Móálóttur,mósóttur/milli-...     8,18
17     Ásta Kara Sveimsdóttir           Stígur frá Naustum III    Brúnn/milli- stjörnótt       8,17
18     Herdís Rútsdóttir           Embla frá Skíðbakka 1    Rauður/milli- stjörnótt       8,10
19     Herdís Rútsdóttir           Drift frá Skíðbakka 1    Rauður/ljós- einlitt       8,04
20     Steinn Haukur Hauksson           Heron frá Seljabrekku    Brúnn/mó- einlitt       8,03
21     Valdís Hermannsdóttir           Galdur frá Kaldbak    Rauður/milli- einlitt       8,01
22     Marina Schregelmann           Sæla frá Hellnafelli    Rauður/milli- blesótt hri...     7,92
23     Daníel Smárason           Villimey frá Álfhólum    Brúnn/milli- einlitt       0,00


UNGLINGAFLOKKUR                    
Forkeppni                    
Sæti    Knapi        Hross    Litur    Einkunn
1     Guðmunda Ellen Sigurðardóttir           Blæja frá Háholti    Jarpur/dökk- einlitt       8,60
2     Finnur Ingi Sölvason           Glanni frá Reykjavík    Brúnn/milli- einlitt       8,45
3     Róbert Bergmann           Brynja frá Bakkakoti    Móálóttur,mósóttur/milli-...     8,37
4     Finnur Ingi Sölvason           Ringó frá Kanastöðum    Jarpur/milli- einlitt       8,34
5     Birgitta Bjarnadóttir           Snót frá Prestsbakka    Brúnn/milli- einlitt       8,28
6     Ragna Helgadóttir           Klerkur frá Stuðlum    Brúnn/dökk/sv. einlitt       8,25
7     Glódís Helgadóttir           Svalur frá Hvassafelli    Jarpur/milli- einlitt       8,25
8     Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir           Smyrill frá Hellu    Jarpur/korg- einlitt       8,20
9     Eggert Helgason           Auður frá Kjarri    Rauður/milli- stjörnótt       8,16
10     Bjarki Freyr Arngrímsson           Hnútur frá Sauðafelli    Jarpur/milli- einlitt       8,15
11     Hrafnhildur Sigurðardóttir           Faxi frá Miðfelli 5    Rauður/milli- einlitt       8,09
12     Þórey Guðjónsdóttir           Aða frá Króki    Rauður/milli- stjörnótt g...     8,00
13     Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir           Skandall frá Hellu    Jarpur/milli- einlitt       7,99
14     Andrea Jónína Jónsdóttir           Gyðja frá Kaðlastöðum    Grár/brúnn einlitt       7,98
15     Jóna Þórey Árnadóttir           Virðing frá Eyvindarhólum 1    Rauður/milli- stjörnótt       7,88
16     Hrefna Rún Óðinsdóttir           Bylgja frá Króki    Rauður/milli- stjörnótt       7,87
17     Súsanna Katarína Guðmundsdóttir           Sproti frá Múla 1    Rauður/milli- blesótt       7,85
18     Hulda Katrín Eiríksdóttir           Krákur frá Skjálg    Brúnn/dökk/sv. einlitt       7,81
19     Andri Ingason           Björk frá Þjóðólfshaga 1    Rauður/milli- blesótt       7,74
20     Sóley Þórsdóttir           Blængur frá Kjóastöðum II    Brúnn/dökk/sv. einlitt       7,56
21     Andrea Guðlaugsdóttir           Ófeigur frá Grímsstöðum    Brúnn/milli- sokkar(eingö...     7,27