mánudagur, 24. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Forkeppni í tölti ungmenna lokið á Norðurlandamótinu

5. ágúst 2010 kl. 13:14

Forkeppni í tölti ungmenna lokið á Norðurlandamótinu

Rétt í þessu var forkeppni í tölti ungmenna að ljúka í Finnlandi. Oda Ugland frá Noregi er efst með hest sinn Hárek frá Vindási og hlutu þau 7,77 í einkunn. Fast á hæla hennar i öðru sæti er önnur norsk stúlka Elise Lundhaug með Hvin frá Holtsmúla með 7,50. Einn íslenskur knapi, Skúli Þór Jóhannsson komst í A úrslit og hafnaði hann í fjórða sæti.-hg

Forkeppni í tölti ungmenna:

 

 

T1Y Tölt for Young riders - Preliminary Round
Provisional Result List
Qualification: Sport A

 
01 076 Oda Ugland [YR] / Norway
  Hárekur frá Vindási
 [IS1999184949]  7,77
 PREL 8,2 (1) 7,7 (1) 8,0 (1) 7,4 (2) 7,6 (1)  


02 068 Elise Lundhaug [YR] / Norway
  Hvinur frá Holtsmúla 1 
[IS1997186699]  7,50
 PREL 8,1 (2) 7,3 (2) 7,3 (2) 7,9 (1) 7,3 (2)  


03 025 Helena Krogen Adalsteinsdottir [YR] / Sweden
  Seth fra Nøddegården 
[DK1994107391]  6,97
 PREL 7,2 (3) 7,0 (3) 6,5 (8) 6,8 (6) 7,1 (3)  


04 014 Skúli Þór Jóhannsson [YR] / Iceland
  Þór frá Ketu
 [IS2001157053]  6,87
 PREL 7,0 (4) 7,0 (3) 6,7 (5) 6,9 (4) 6,7 (4)  


05 007 Hanna Rún Ingibergsdóttir [YR] / Iceland
  Lisa fra Jakobsgården 
[NO2002215072]  6,70
 PREL 7,0 (4) 6,3 (11) 6,8 (3) 7,0 (3) 6,0 (12) 

 

06 021 Eveline Berg-Bring [YR] / Sweden
  Segull frá Akrakoti [IS2000135321]  6,67
 PREL 6,8 (9) 6,7 (6) 6,6 (6) 6,7 (7) 6,0 (12)  
06 067 Cassandra Westlie [YR] / Norway
  Erpur fra Brenno [NO1999106257]  6,67
 PREL 6,9 (6) 6,5 (8) 6,8 (3) 6,7 (7) 6,4 (7)  
08 061 Alexandra Jonassen [YR] / Norway
  Raukur från Austre [SE1996107194]  6,60
 PREL 6,8 (9) 6,5 (8) 6,6 (6) 6,4 (10) 6,7 (4)  
09 022 Felicia Lindblom [YR] / Sweden
  Safír vom Lindenhof [DE2001141841]  6,57
 PREL 6,9 (6) 6,5 (8) 6,3 (12) 6,9 (4) 6,2 (10)  
10 089 Ditte Søeborg [YR] / Denmark
  Spyrnir frá Hemlu [IS1998180601]  6,47
 PREL 6,9 (6) 6,3 (11) 6,4 (10) 6,2 (12) 6,7 (4) 

11 004 Bergrún Ingólfsdóttir [YR] / Iceland
  Gellir frá Árbakka [IS1996186718]  6,30
 PREL 6,4 (12) 7,0 (3) 6,4 (10) 6,1 (15) 5,9 (15)  
12 105 Thomas Vilain Rørvang [YR] / Denmark
  Þeyr frá Akranesi [IS1998135027]  6,20
 PREL 6,3 (13) 5,6 (18) 6,5 (8) 6,0 (16) 6,3 (9)  
13 053 Katie Brumpton [YR] / Finland
  Bjartur frá Mosfellsbæ [IS2000125160]  6,17
 PREL 6,5 (11) 6,0 (15) 5,9 (17) 6,6 (9) 6,0 (12)  
13 070 Guro Espeland [YR] / Norway
  Zorró frá Grímsstöðum [IS2000184597]  6,17
 PREL 6,0 (14) 6,0 (15) 6,1 (15) 6,4 (10) 6,4 (7)  
13 102 Stine Holmgaard Christensen [YR] / Denmark
  Gullfeti frá Árbakka [IS2004186711]  6,17
 PREL 6,0 (14) 6,6 (7) 6,3 (12) 6,2 (12) 5,6 (18) 

16 002 Arnar Logi Lúthersson [YR] / Iceland
  Djákni frá Feti [IS1998186928]  6,07
 PREL 6,0 (14) 5,8 (17) 6,0 (16) 6,2 (12) 6,2 (10)  
17 032 Julia Lindmark [YR] / Sweden
  Svipur frá Mosfellsbæ [IS1997125125]  5,93
 PREL 5,8 (17) 6,3 (11) 6,2 (14) 5,7 (17) 5,8 (16)  
18 046 Freja Väyrynen [YR] / Finland
  Ylur frá Akranesi [IS2000135060]  5,43
 PREL 5,7 (18) 4,8 (20) 5,7 (18) 5,5 (18) 5,1 (19)  
19 040 Anette Tiderman [YR] / Finland
  Ljúfur frá Hemlu [IS2001180501]  5,40
 PREL 5,2 (20) 6,1 (14) 5,3 (19) 5,1 (19) 5,7 (17)  
20 043 Arnella Nyman [YR] / Finland
  Skarði frá Kvistum [IS2003181961]  4,80
 PREL 5,6 (19) 5,0 (19) 4,5 (20) 4,7 (20) 4,7 (20) 

--- 092 Ellen Pedersen [YR] / Denmark
  Örn frá Grímshúsum [IS1997166750] Withdrawn
 
Judges:
A: Ísólfur Líndal Þórisson; B: Elisabeth Olovsson; C: Trille Kjeldsen; D: Laura Pihkala-Posti; E: Per Kolnes;