miðvikudagur, 21. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Fjórgangur Ungmenna á Íslandsmóti barna, unglinga og ungmenna

13. ágúst 2010 kl. 10:25

Fjórgangur Ungmenna á Íslandsmóti barna, unglinga og ungmenna

Í fjórgangi ungmenna var það Hekla Katarína Kristinsdóttir sem stóð efst eftir forkeppni á Íslandsmótinu.

 

Fjórgangur
Forkeppni Ungmennaflokkur -
Sæti Keppandi
1 Hekla Katharína Kristinsdóttir / Gautrekur frá Torfastöðum 7,07
2 Helga Una Björnsdóttir / Hljómur frá Höfðabakka 6,73
3 Agnes Hekla Árnadóttir / Vignir frá Selfossi 6,73
4 Ólöf Rún Guðmundsdóttir / Skjálfti frá frá Bjarnastöðum 6,67
5 Stella Sólveig Pálmarsdóttir / Svaði frá Reykhólum 6,60
6 Arnar Bjarki Sigurðarson / Röskur frá frá Sunnuhvoli 6,57
7 Kári Steinsson / Tónn frá Melkoti 6,53
8 Sigurlína Erla Magnúsdóttir / Punktur frá Varmalæk 6,50
9 Sara Sigurbjörnsdóttir / Hálfmáni frá Skrúð 6,50 10 Saga Mellbin / Bárður frá Gili 6,47
11 Edda Hrund Hinriksdóttir / Skrekkur frá Hnjúkahlíð 6,40
12 Jón Herkovic / Nastri frá Sandhólaferju 6,37
13 Edda Hrund Hinriksdóttir / Ás frá Káragerði 6,33
14-17 Vigdís Matthíasdóttir / Stígur frá Halldórsstöðum 6,30
14-17 Edda Rún Guðmundsdóttir / Spuni frá Kálfholti 6,30
14-17 Lárus Sindri Lárusson / Kiljan frá Tjarnarlandi 6,30
14-17 Jónína Lilja Pálmadóttir / Sikill frá Sigmundarstöðum 6,30
18-19 Jónína Lilja Pálmadóttir / Svipur frá Syðri-Völlum 6,27
18-19 Ragnar Tómasson / Svört frá Skipaskaga 6,27 20 Hulda Finnsdóttir / Kaldalóns frá Köldukinn 6,23
21-22 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir / Yldís frá Vatnsholti 6,20
21-22 Sigurður Rúnar Pálsson / Haukur frá Flugumýri II 6,20
23 Rakel Natalie Kristinsdóttir / Vindur frá Króktúni 6,17
24 Heiðar Árni Baldursson / Breki frá Brúarreykjum 6,10
25-26 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir / Önn frá Síðu 6,07
25-26 Jón Bjarni Smárason / konsert frá skarði 6,07
27 Alma Gulla Matthíasdóttir / Þökk frá Velli II 6,03
28 Ásta Kara Sveinsdóttir / Fálki frá Dalsmynni 5,97
29 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir / prins frá selfossi 5,80
30-31 Alma Gulla Matthíasdóttir / Tónn frá Tunguhálsi II 5,77
30-31 Þórey Elsa Magnúsdóttir / Stjörnunótt frá Íbishóli 5,77
32 Karen Hauksdóttir / Gára frá Blesastöðum 1A 5,63
33 Þórey Elsa Magnúsdóttir / Drottning frá Tunguhálsi II 5,50
34 María Hjaltadóttir / Prýði frá Litlu Brekku 4,70
35-36 Ásta Marý Stefánsdóttir / Máni frá frá Skipanesi 0,00
35-36 Óskar Sæberg / Fálki frá Múlakoti 0,00