mánudagur, 23. október 2017
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Fjórgangur í Gluggar og gler deildinni

15. febrúar 2017 kl. 10:39

Hrafnhildur og Kraftur frá Keldudal unnu fjórganginn

Ráslistar fyrir Equsana fjórganginn í Gluggar og Gler deildinni 2017

Jæja það er að koma að þessu.  Fyrsta keppnin í Gluggar og Gler deildinni -  Áhugamannadeild Spretts hefst fimmtudaginn 16 febrúar kl. 19:00. 

 Í fyrra sigruðu fjórganginn þau Sunna Sigríður Guðmundsdóttir og Fífill frá Feti, þau mæta nú aftur í ár og ætla sér örugglega að verja titilinn.  Parið sem vann í fyrstu mótaröðinni 2015 mætir einnig til leiks en það eru Hrafnhildur Jónsdóttir og Krafur frá Keldudal.  Birgitta Dröfn Kristinsdóttir sem lenti í þriðja sæti í fyrra er mætt aftur en nú með Barða frá Laugabökkum.

Þetta verður hrikalega spennandi keppni þar sem mikið er af flottum knöpum og hestum    

Sjáumst í Sprettshöllinni á morgun – frítt er inn fyrir áhorfendur meðan húsrúm leyfir.

Styrktarðili fjórgangins er Equsana og þeir verða með skemmtilega vörukynningu á staðnum.

Við minnum á glæsilegt hlaðborð og veitingar á góðu verði þannig að það er um að gera að mæta fyrr, njóta veitinga og horfa svo á æsispennandi keppni.

 

Nr          Hópur    Hönd    Knapi                                               Hestur                                              Lið

 

1            1             H           Leifur Sigurvin Helgason               Eldey frá Skálatjörn                        Austurkot-Geirland
2            1             H           Sigurður Grétar Halldórsson         Hugur frá Eystri-Hól                        Team Kaldi bar
3            1             H           Guðmundur Jónsson                     Máttur frá Miðhúsum                        Poulsen
4            2             V            Rúrik Hreinsson                             Flaumur frá Leirulæk                       Einhamar Seafood/Ísféll
5            2             V            Guðrún Margrét Valsteinsdóttir     Óskar Þór frá Hvítárholti                Garðatorg & ALP/GÁK
6            2             V            Arnhildur Halldórsdóttir                Þytur frá Stykkishólmi                     Ölvisholt Brugghús
7            3             V            Davíð Matthíasson                         Glaður frá Mykjunesi 2                    Barki
8            3             V            Sigurður Sigurðsson                      Bruni frá Varmá                                Toyota Selfossi
9            3             V            Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg Tign frá Vöðlum                               Vagnar og Þjónusta
10          4             V            Hafdís Arna Sigurðardóttir             Sólon frá Lækjarbakka                   Snaps/Kapp
11          4             V            Sigrún Sæmundsen                       Íslendingur frá Dalvík                     Bláa Lónið
12          4             V            Ástríður Magnúsdóttir                    Júpiter frá Garðakoti                       Austurkot-Geirland
13          5             V            Rúnar Bragason                             Penni frá Sólheimum                      Toyota Selfossi
14          5             V            Katrín Sigurðardóttir                       Von frá Meiri-Tungu 3                     Vagnar og Þjónusta
15          5             V            Þorvarður Friðbjörnsson               Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga 1          Hringdu/Exporthestar
16          6             V            Gunnhildur Sveinbjarnardó          Skjálfti frá Langholti                        Barki
17          6             V            Gunnar Sturluson                           Hrókur frá Flugumýri II                    Poulsen
18          6             V            Ingi Guðmundsson                        Sævar frá Ytri-Skógum                   Team Kaldi bar
19          7             V            Glódís Helgadóttir                         Herkúles frá Ragnheiðarstöðum    Kæling
20          7             V            Gunnar Tryggvason                      Grettir frá Brimilsvöllum                  Garðatorg & ALP/GÁK
21          7             V            Vilborg Smáradóttir                        Grunnur frá Hólavatni                     Vagnar og Þjónusta
22          8             V            Kristín Ingólfsdóttir                        Svalur frá Hofi á Höfðaströnd        Ölvisholt Brugghús
23          8             V            Birgitta Dröfn Kristinsdóttir           Barði frá Laugarbökkum                  Barki
24          8             V            Sigurbjörn Viktorsson                   Baldur frá Akureyri                          Heimahagi
25          9             H           Kristinn Már Sveinsson                 Ósvör frá Reykjum                          Poulsen
26          9             H           Ástey Gyða Gunnarsdóttir             Stjarna frá Ketilshúsahaga             Snaps/Kapp
27          9             H           Jón Gísli Þorkelsson                     Kría frá Kópavogi                            Bláa Lónið
28          10           V            Rósa Valdimarsdóttir                     Íkon frá Hákoti                                 Mustad
29          10           V            Sunna Sigríður Guðmundsdóttir   Fífill frá Feti                                      Kæling
30          10           V            Lára Jóhannsdóttir                        Gormur frá Herríðarhóli                  Heimahagi
31          11           V            Elín Deborah Wyszomirski            Faxi frá Hólkoti                                Ölvisholt Brugghús
32          11           V            Gunnhildur Erla Vilbergsdóttir      Hafrót frá Ásbrú                               Einhamar Seafood/Ísféll
33          11           V            Sigurjón Gylfason                          Ás frá Traðarlandi                           Bláa Lónið
34          12           H           Saga Steinþórsdóttir                      Mói frá Álfhólum                              Mustad
35          12           H           Hannes Brynjar Sigurgeirson       Fleygur frá Garðakoti                      Austurkot-Geirland
36          12           H           Jón Ó Guðmundsson                    Þruma frá Hofsstöðum, Garðabæ   Hringdu/Exporthestar
37          13           V            Þórunn Eggertsdóttir                     Náma frá Klömbrum                         Toyota Selfossi
38          13           V            Edda Hrund Hinriksdóttir              Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum     Kæling
39          13           V            Aníta Lára Ólafsdóttir                     Greifinn frá Runnum                       Garðatorg & ALP/GÁK
40          14           H           Hrafnhildur Jóhannesdóttir          Jökull frá Hofsstöðum                     Einhamar Seafood/Ísféll
41          14           H           Óskar Pétursson                            Æska frá Akureyri                            Team Kaldi bar
42          15           H           Hafdís Svava Níelsdóttir                Hvöt frá Árbæ                                  Snaps/Kapp
43          15           H           Gylfi Freyr Albertsson                    Kolbeinn frá Hæli                            Hringdu/Exporthestar
44          16           V            Hrafnhildur Jónsdóttir                   Kraftur frá Keldudal                         Mustad
45          16           V            Halldór Gunnar Victorsson           Von frá Bjarnanesi                          Heimahagi