miðvikudagur, 22. maí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Fjórgangnum lokið

14. júlí 2016 kl. 19:40

Júlía Kristín Pálsdóttir og Kjarval frá Blönduósi eru efst í fjórgangi í barnaflokki

Niðurstöður frá fyrsta degi Íslandsmóts yngri flokkanna.

Í dag, fimmtudag var keppt í fjórgangi í öllum flokkum á Íslandsmóti yngri flokka sem haldið er í Borgarnesi. Veðrið lék við keppendur og gesti og gekk keppnin vel fyrir sig í alla staði. Á mprgun verður keppt í tölti og fimmgangi.


Fjórgangur V2 - Forkeppni Barnaflokkur - Niðurstöður 

1 Júlía Kristín Pálsdóttir / Kjarval frá Blönduósi 6,47

2 Jón Ársæll Bergmann / Náttfari frá Bakkakoti 6,40
3 Signý Sól Snorradóttir / Glói frá Varmalæk 1 6,37
4 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Magni frá Spágilsstöðum 6,30
5 Kristján Árni Birgisson / Sjéns frá Bringu 6,20
6 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Gjafar frá Hæl 6,13
7 Védís Huld Sigurðardóttir / Frigg frá Leirulæk 6,10
8 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Töffari frá Hlíð 6,07
9 Signý Sól Snorradóttir / Kjarkur frá Höfðabakka 6,03
10 Þórgunnur Þórarinsdóttir / Gola frá Ysta-Gerði 5,97
42686 Helga Stefánsdóttir / Kolbeinn frá Hæli 5,93
42686 Þorleifur Einar Leifsson / Faxi frá Hólkoti 5,93
13 Aron Ernir Ragnarsson / Álfrún frá Egilsstaðakoti 5,90
14 Sigurður Baldur Ríkharðsson / Linda frá Traðarlandi 5,80
15-19 Haukur Ingi Hauksson / Töfri frá Þúfu í Landeyjum 5,77
15-19 Anita Björk Björgvinsdóttir / Klöpp frá Skjólbrekku 5,77
15-19 Þórey Þula Helgadóttir / Þöll frá Hvammi I 5,77
15-19 Sigurður Baldur Ríkharðsson / Auðdís frá Traðarlandi 5,77
15-19 Selma Leifsdóttir / Brimill frá Þúfu í Landeyjum 5,77
20-22 Helga Stefánsdóttir / Hákon frá Dallandi 5,70
20-22 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Skyggnir frá Álfhólum 5,70
20-22 Sigrún Högna Tómasdóttir / Heljar frá Þjóðólfshaga 1 5,70 
23 Heiður Karlsdóttir / Mökkur frá Efra-Langholti 5,67
24 Guðný Dís Jónsdóttir / Þruma frá Hofsstöðum, Garðabæ 5,63
25 Sveinn Sölvi Petersen / Trú frá Álfhólum 5,60
26-27 Fjóla Rún Sölvadóttir / Fjöður frá Ólafsvík 5,57
26-27 Aníta Eik Kjartansdóttir / Lóðar frá Tóftum 5,57

28 Andrea Ína Jökulsdóttir / Eldur frá Kálfholti 5,53
29 Rakel Gígja Ragnarsdóttir / Vídalín frá Grafarkoti 5,50

30 Haukur Ingi Hauksson / Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 5,47
31 Þórgunnur Þórarinsdóttir / Grettir frá Saurbæ 5,43
32 Kristrún Ragnhildur Bender / Dásemd frá Dallandi 5,37
33 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Hjaltalín frá Oddhóli 5,33
34 Arndís Ólafsdóttir / Álfadís frá Magnússkógum 5,27
35 Sveinn Sölvi Petersen / Freyja frá Brú 5,23
36 Benedikt Ólafsson / Týpa frá Vorsabæ II 5,13
37 Sara Dís Snorradóttir / Prins frá Njarðvík 5,10
38-39 Guðlaug Sara Gunnarsdóttir / Hugleikur frá Nýjabæ 5,07
38-39 Jón Valgeir Ragnarsson / Þyrnir frá Garði 5,07
40 Þorvaldur Logi Einarsson / Sigurrós frá Miðfelli 2 4,93
41 Heiður Karlsdóttir / Einar-Sveinn frá Framnesi 4,90
42 Aníta Eik Kjartansdóttir / Kjarval frá Álfhólum 4,80
43 Rakel Gígja Ragnarsdóttir / Grágás frá Grafarkoti 4,77
44 Ester Þóra Viðarsdóttir / Ýmir frá Garðabæ 4,73
45 Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir / Glóð frá Þórukoti 4,03
46-47 Védís Huld Sigurðardóttir / Baldvin frá Stangarholti 0,00
46-47 Auður Rós Þormóðsdóttir / Þór frá Þúfu í Landeyjum 0,00

Forkeppni Ungmennaflokkur - Niðurstöður

1 Anna-Bryndís Zingsheim / Dagur frá Hjarðartúni 6,87 
2 Dagmar Öder Einarsdóttir / Glóey frá Halakoti 6,80 
3 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Bragi frá Litlu-Tungu 2 6,70 
4 Brynja Kristinsdóttir / Kiljan frá Tjarnarlandi 6,60 
5-6 Nína María Hauksdóttir / Sproti frá Ytri-Skógum 6,53 
5-6 Halldór Þorbjörnsson / Ópera frá Hurðarbaki 6,53 
7 Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Reykur frá Brennistöðum 6,50 
8-9 Máni Hilmarsson / Vésteinn frá Snorrastöðum 6,47 
8-9 Jóhanna Margrét Snorradóttir / Stjörnufákur frá Blönduósi 6,47 
10 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Skorri frá Skriðulandi 6,43 
11-13 Þorgils Kári Sigurðsson / Toppur frá Litlu-Reykjum 6,40 
11-13 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Hlekkur frá Lækjarmóti 6,40 
11-13 Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Krás frá Árbæjarhjáleigu II 6,40 
14-15 Finnbogi Bjarnason / Blíða frá Narfastöðum 6,37 
14-15 Bjarki Freyr Arngrímsson / Frosti frá Höfðabakka 6,37 
16-17 Fríða Hansen / Kvika frá Leirubakka 6,30 
16-17 Elín Árnadóttir / Blær frá Prestsbakka 6,30 
18-20 Þórdís Inga Pálsdóttir / Straumur frá Sörlatungu 6,27 
18-20 Finnur Jóhannesson / Óðinn frá Áskoti 6,27 
18-20 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Kjarva frá Borgarnesi 6,27 
21 Thelma Dögg Harðardóttir / Albína frá Möðrufelli 6,23 
22-25 Ágústa Baldvinsdóttir / Blesa frá Efri-Rauðalækur 6,20 
22-25 Þorgeir Ólafsson / Öngull frá Leirulæk 6,20 
22-25 Brynjar Nói Sighvatsson / Framsýn frá Oddhóli 6,20 
22-25 Árný Oddbjörg Oddsdóttir / Tjara frá Hábæ 6,20 
26-28 Sigrún Rós Helgadóttir / Halla frá Kverná 6,17 
26-28 Aþena Eir Jónsdóttir / Veröld frá Grindavík 6,17 
26-28 Glódís Helgadóttir / Prins frá Ragnheiðarstöðum 6,17 
29 Marín Lárensína Skúladóttir / Amanda Vala frá Skriðulandi 6,13 
30-31 Elísa Benedikta Andrésdóttir / Flötur frá Votmúla 1 6,10 
30-31 Birna Olivia Ödqvist / Daníel frá Vatnsleysu 6,10 
32-34 Snorri Egholm Þórsson / Sæmd frá Vestra-Fíflholti 6,07 
32-34 Harpa Rún Jóhannsdóttir / Straumur frá Írafossi 6,07 
32-34 Róbert Bergmann / Prins frá Syðri-Hofdölum 6,07 
35-37 Eygló Arna Guðnadóttir / Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum 6,00 
35-37 Brynja Kristinsdóttir / Krókur frá Margrétarhofi 6,00 
35-37 Eva Dögg Pálsdóttir / Stuðull frá Grafarkoti 6,00 
38 Finnur Jóhannesson / Saga frá Dalsholti 5,97 
39 Birta Ingadóttir / Október frá Oddhóli 5,93 
40-41 Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir / Trú frá Ási 5,90 
40-41 Birta Ingadóttir / Björk frá Þjóðólfshaga 1 5,90 
42 Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Tandri frá Breiðstöðum 5,83 
43 Árný Oddbjörg Oddsdóttir / Sneið frá Hábæ 5,77 
44-45 Sonja S Sigurgeirsdóttir / Fleygur frá Garðakoti 5,73 
44-45 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Koltinna frá Varmalæk 5,73 
46 Rósanna Valdimarsdóttir / Sprækur frá Fitjum 5,70 
47 Berglind Ýr Ingvarsdóttir / Elísa frá Bakkakoti 5,63 
48 Elmar Ingi Guðlaugsson / Sæfaxi frá Eystra-Fróðholti 5,57 
49 Viktoría Gunnarsdóttir / Kopar frá Akranesi 5,50 
50 Þorsteinn Björn Einarsson / Höttur frá Norður-Hvoli 5,33 
51 Svavar Arnfjörð Ólafsson / Sjón frá Útverkum 5,30 
52 Jasmina Koethe / Herkules frá Kyljuholti 5,10 
53 Ólafur Axel Björnsson / Þengill frá Hofsstöðum 5,07 
54 Johannes Amplatz / Yrpa frá Ljónsstöðum 4,83 
55 Ólafur Axel Björnsson / Kraftur frá Haga 4,27 
56-63 Bjarki Freyr Arngrímsson / Súla frá Sælukoti 0,00 
56-63 Matthías Elmar Tómasson / Austri frá Svanavatni 0,00 
56-63 Arnór Dan Kristinsson / Dáti frá Hrappsstöðum 0,00 
56-63 Johannes Amplatz / Hrani frá Kirkjuferjuhjáleigu 0,00 
56-63 Fríða Hansen / Móða frá Leirubakka 0,00 
56-63 Eva Dögg Pálsdóttir / Griffla frá Grafarkoti 0,00 
56-63 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Vaðlar frá Svignaskarði 0,00 
56-63 Margrét Halla Hansdóttir Löv / Paradís frá Austvaðsholti 1 0,00

Forkeppni Unglingaflokkur - Niðurstöður


1 Hafþór Hreiðar Birgisson / Villimey frá Hafnarfirði 6,77 
2 Glódís Rún Sigurðardóttir / Tinni frá Kjartansstöðum 6,63 
3 Katla Sif Snorradóttir / Gustur frá Stykkishólmi 6,60 
4 Glódís Rún Sigurðardóttir / Töru-Glóð frá Kjartansstöðum 6,57 
5 Þóra Birna Ingvarsdóttir / Hróður frá Laugabóli 6,40 
42529 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Kornelíus frá Kirkjubæ 6,33 
42529 Annabella R Sigurðardóttir / Glettingur frá Holtsmúla 1 6,33 
42529 Jóhanna Guðmundsdóttir / Leynir frá Fosshólum 6,33 
9 Glódís Rún Sigurðardóttir / Álfdís Rún frá Sunnuhvoli 6,30 
42654 Hákon Dan Ólafsson / Vikur frá Bakka 6,27 
42654 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Búi frá Nýjabæ 6,27 
12 Þuríður Rut Einarsdóttir / Fönix frá Heiðarbrún 6,23 
13-16 Bríet Guðmundsdóttir / Hervar frá Haga 6,20 
13-16 Egill Már Þórsson / Saga frá Skriðu 6,20 
13-16 Arnar Máni Sigurjónsson / Hlekkur frá Bjarnarnesi 6,20 
13-16 Thelma Dögg Tómasdóttir / Taktur frá Torfunesi 6,20 
17 Benjamín Sandur Ingólfsson / Stígur frá Halldórsstöðum 6,13 
18 Kári Kristinsson / Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum 6,10 
19 Kristófer Darri Sigurðsson / Ísey frá Víðihlíð 6,07 
20-22 Viktoría Eik Elvarsdóttir / Kolbeinn frá Sauðárkróki 6,00 
20-22 Bríet Guðmundsdóttir / Hreyfing frá Ytra-Hóli 6,00 
20-22 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Einir frá Kastalabrekku 6,00 
23-25 Annika Rut Arnarsdóttir / Spes frá Herríðarhóli 5,93 
23-25 Karítas Aradóttir / Sómi frá Kálfsstöðum 5,93 
23-25 Katrín Eva Grétarsdóttir / Eldur frá Stokkseyri 5,93 
26-27 Bergey Gunnarsdóttir / Gimli frá Lágmúla 5,87 
26-27 Kristófer Darri Sigurðsson / Lilja frá Ytra-Skörðugili 5,87 
28 Þuríður Ósk Ingimarsdóttir / Vökull frá Árbæ 5,83 
29-31 Ásta Margrét Jónsdóttir / Ás frá Tjarnarlandi 5,77 
29-31 Freydís Þóra Bergsdóttir / Ötull frá Narfastöðum 5,77 
29-31 Hrafndís Katla Elíasdóttir / Stingur frá Koltursey 5,77 
32-34 Ísólfur Ólafsson / Móalingur frá Bergi 5,73 
32-34 Sölvi Karl Einarsson / Sýnir frá Efri-Hömrum 5,73 
32-34 Berghildur Björk Reynisdóttir / Óliver frá Ánabrekku 5,73 
35-36 Karítas Aradóttir / Björk frá Lækjamóti 5,70 
35-36 Hákon Dan Ólafsson / Gormur frá Garðakoti 5,70 
37 Fanney O. Gunnarsdóttir / Fífa frá Brimilsvöllum 5,67 
38-39 Gyða Helgadóttir / Freyðir frá Mið-Fossum 5,63 
38-39 Selma María Jónsdóttir / Kylja frá Árbæjarhjáleigu II 5,63 
40-42 Arna Hrönn Ámundadóttir / Hrafn frá Smáratúni 5,57 
40-42 Ásta Margrét Jónsdóttir / Glaumur frá Þjóðólfshaga 1 5,57 
40-42 Herdís Lilja Björnsdóttir / Bylur frá Hrauni 5,57 
43-44 Herdís Lilja Björnsdóttir / Blær frá Bjarnarnesi 5,53 
43-44 Melkorka Gunnarsdóttir / Ymur frá Reynisvatni 5,53 
45-46 Aron Freyr Petersen / Adam frá Skammbeinsstöðum 1 5,50 
45-46 Kristín Hrönn Pálsdóttir / Bú-Álfur frá Vakurstöðum 5,50 
47-49 Dagur Ingi Axelsson / Míra frá Efra-Seli 5,43 
47-49 Sara Bjarnadóttir / Ágústa frá Flekkudal 5,43 
47-49 Arnar Máni Sigurjónsson / Arður frá Miklholti 5,43 
50-51 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson / Kjarval frá Hjaltastaðahvammi 5,40 
50-51 Lara Margrét Jónsdóttir / Keisari frá Hofi 5,40 
52-53 Jón Marteinn Arngrímsson / Krapi frá Fremri-Gufudal 5,37 
52-53 Dagur Ingi Axelsson / Fjörnir frá Reykjavík 5,37 
54-57 Klara Penalver Davíðsdóttir / Sváfnir frá Miðsitju 5,30 
54-57 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Óskar frá Draflastöðum 5,30 
54-57 Unnur Rún Sigurpálsdóttir / Ester frá Mosfellsbæ 5,30 
54-57 Ísólfur Ólafsson / Þokka frá Bergi 5,30 
58 Sunna Lind Ingibergsdóttir / Spá frá Hafnarfirði 5,27 
59-60 Sölvi Freyr Freydísarson / Gæi frá Svalbarðseyri 5,20 
59-60 Sunna Dís Heitmann / Hásteinn frá Hrafnkelsstöðum 1 5,20 
61 Þuríður Ósk Ingimarsdóttir / Jakob frá Árbæ 5,10 
62-63 Lara Margrét Jónsdóttir / Króna frá Hofi 5,07 
62-63 Ásdís Brynja Jónsdóttir / Laufi frá Syðra-Skörðugili 5,07 
64 Gyða Helgadóttir / Sædís frá Mið-Fossum 5,03 
65 Sverrir Geir Guðmundsson / Flóki frá Giljahlíð 5,00 
66 Björn Tryggvi Björnsson / Vörður frá Akurgerði 4,97 
67 Ásdís Brynja Jónsdóttir / Vigur frá Hofi 4,83 
68-71 Rúna Tómasdóttir / Sleipnir frá Árnanesi 0,00 
68-71 Kolbrá Lóa Ágústsdóttir / Hugur frá Vestra-Fíflholti 0,00 
68-71 Íris Birna Gauksdóttir / Strákur frá Lágafelli 0,00 
68-71 Rósa Kristín Jóhannesdóttir / Körtur frá Torfastöðum 0,00