laugardagur, 27. maí 2017
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Fjórgangi eldri keppanda lokið

odinn@eidfaxi.is
19. maí 2017 kl. 15:37

Stella Sólveig og Pétur Gautur frá Strandarhöfði.

Niðurstöður fyrsta og annars flokks á WR móti Sleipnis á Brávöllum

Nú er forkeppni eldri keppanda lokið hér á Brávöllum en niðurstöður fyrsta og annars flokks eru sem hér segir:

Niðurstöður Fjórgangur V2 2.flokkur

1                      Vilborg Smáradóttir / Grunnur frá Hólavatni                                                      6,63

2                      Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg / Tign frá Vöðlum                                         6,17

3                      Hrafnhildur H Guðmundsdóttir / Djákni frá Reykjavík                                         6,10

4                      Lea Schell / Nótt frá Þjórsárbakka                                                                    6,07

5                      Eyrún Jónasdóttir / Maístjarna frá Kálfholti                                                       5,80

6                      Erna Óðinsdóttir / Vákur frá Hvammi I                                                               5,67

7                      Svanhildur Hall / Styrkur frá Kjarri                                                                     5,63

8                      Edda Sóley Þorsteinsdóttir / Selja frá Vorsabæ                                                5,40

9                      Magnús Ólason / Svala frá Stuðlum                                                                 5,03

10                    Emma Gullbrandsson / Árni frá Stóru-Hildisey                                                   4,90

11                    Katrín Stefánsdóttir / Háfeti frá Litlu-Sandvík                                                    4,77

 

 

Niðurstöður Fjórgangur V2 1.flokkur

A-úrslit

1              Stella Sólveig Pálmarsdóttir / Pétur-Gautur frá Strandarhöfði                    7,03

2              Sæmundur Sæmundsson / Austri frá Úlfsstöðum                                      6,60

2-3           Jóhann Kristinn Ragnarsson / Bóas frá Húsavík                                       6,57

2-3           Sandra Pétursdotter Jonsson / Kóróna frá Dallandi                                  6,57

5              Marie-Josefine Neumann / Lottó frá Kvistum                                            6,37

b-úrslit

6              Herdís Rútsdóttir / Vaka frá Sæfelli                                                           6,33

7-8           Guðjón Örn Sigurðsson / Kotra frá Steinnesi                                            6,27

7-8           Hjörtur Magnússon / Þjóð frá Þverá II                                                       6,27

9-10         Hekla Katharína Kristinsdóttir / Hanna frá Herríðarhóli                              6,23

9-10         Ólöf Rún Guðmundsdóttir / Farsæll frá Forsæti II                                      6,23

11            Sara Ástþórsdóttir / Eyvar frá Álfhólum                                                     6,20

12-15       Elín Hrönn Sigurðardóttir / Davíð frá Hofsstöðum                                     6,17

12-15       Maja Vilstrup / Forsjá frá Túnsbergi                                                          6,17

12-15       Hekla Katharína Kristinsdóttir / Hrafn frá Markaskarði                               6,17

12-15       Tómas Örn Snorrason / Úlfur frá Hólshúsum                                             6,17

16-17       Hjörvar Ágústsson / Hafsteinn frá Kirkjubæ                                               6,13

16-17       Alma Gulla Matthíasdóttir / Neisti frá Strandarhjáleigu                              6,13

18            Elin Adina Maria Bössfall / Sóta frá Steinnesi                                           6,03

19            Guðbrandur Magnússon / Straumur frá Valþjófsstað 2                             5,90

20            Birgitta Bjarnadóttir / Sveinsson frá Skíðbakka 1A                                    5,83

21            Hjörvar Ágústsson / Farsæll frá Hafnarfirði                                                5,80

22            Ida Thorborg / Huginn frá Völlum                                                             5,70

23            Guðmundur Baldvinsson / Vörður frá Lynghaga                                       5,63

24            Ólafur Jósepsson / Byr frá Seljatungu                                                      5,47