sunnudagur, 18. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Fákaflug - uppfærðir ráslistar og dagskrá

30. júlí 2010 kl. 15:34

Fákaflug - uppfærðir ráslistar og dagskrá

Hér fyrir neðan má sjá uppfærða ráslista fyrir Fákaflugið á Vindheimamelum. Einnig má sjá dagskrá mótsins sem hefst í kvöld kl. 18:00 á forkeppni í tölti.

Dagskrá

Föstudagur
Kl. 09:00  Yfirlitssýning
kl. 18:00  Forkeppni í töllti

 

Laugardagur

Kl. 09:30  Forkeppni B-flokkur
Kl. 11:00  Forkeppni Unglingaflokkur
Kl. 12:00  Matarhlé
Kl. 13:00  Verðlaunaafhending kynbótahrossa
Kl. 14:00  Forkeppni Barnaflokkur
Kl. 14:30  Forkeppni ungmennaflokkur
Kl. 15:30  Kaffihlé
Kl. 16:00  Forkeppni A-flokkur
Kl. 18:00  Matarhlé
Kl. 19:00  B-úrslit í töllti
Kl. 19:30  100m skeið
Kl  20:00  A-úrslit í Töllti

 

Sunnudagur

Kl. 13:00  B-úrslit í B-flokki
Kl. 13:30  Úrslit í unglingaflokki
Kl. 14:00  B-úrslit í A-flokki
kl. 14:30  úrslit í barnaflokki
Kl. 15:00  A-úrslit í B-flokki
kl  15:30  Kaffihlé
Kl. 16:00  Úrslit í ungmennaflokki
Kl. 16:30  A-úrslit í A-flokki
Kl. 17:00  Hlé
Kl. 19:00  Kappreiðar




A-flokkur
1. Þengill IS1998157547 frá Ytra-Skörðugili – Ingimar Jónsson
2. Þerna IS2003258702 frá Miðsitju - Líney María Hjálmarsdóttir
3. Háttur IS2002158466 frá Þúfum - Mette Mannseth
4. Hugsýn IS2004255474 frá Þóreyjarnúpi - Jóhann Magnússon
5. Brimill IS2002158627 frá Flugumýri II - Páll Bjarki Pálsson
6. Hrynjandi IS2003157009 frá Sauðárkróki - Magnús Bragi Magnússon
7. Valli IS2002158515 frá Vatnsleysu - Hörður Óli Sæmundarson
8. Óðinn IS1998188247 frá Hvítárholti - Tryggvi Björnsson
9. Laufi IS2002165035 frá Bakka - Bjarni Jónasson
10. Þóra IS2003201166 frá Prestsbæ - Þórarinn Eymundsson
11. Dofri IS2001176202 frá Úlfsstöðum - Skapti Steinbjörnsson
12. Hvinur IS2005186613 frá Hamrahóli - Þorbjörn Hreinn Matthíasson
13. Vörður IS2002186936 frá Árbæ - Jakob Svavar Sigurðsson
14. Ímynd IS2004255447 frá Gröf - Elvar Logi Friðriksson
15. Ódeseifur IS2003165520 frá Möðrufelli - Ólafur Magnússon
16. Dagur IS1995184716 frá Strandarhöfði - Stefán Friðgeirsson
17. Taktur IS2002101126 frá Hestasýn - Elvar Einarsson
18. Spes IS2004257685 frá Íbishóli - Magnús Bragi Magnússon
19. Glettingur IS2001156297 frá Steinnesi - Páll Bjarki Pálsson
20. Gígur IS2004156275 frá Hólabaki - Tryggvi Björnsson
21. Sindri IS2002157570 frá Vallanesi - Baldvin Ari Guðlaugsson
22. Vænting IS1998257851 frá Brúnastöðum - Bjarni Jónasson
23. Glaumur IS2000157807 frá Varmalæk 1 - Sveinn Brynjar Friðriksson
24. Svarti-Pétur IS2001187448 frá Langholtsparti - Ingólfur Pálmason
25. Úði IS1999166016 frá Húsavík - Þorbjörn Hreinn Matthíasson
26. Nett IS2001266912 frá Halldórsstöðum - Sölvi Sigurðarson
27. Maur IS2004165580 frá Fornhaga II - Ragnar Stefánsson
28. Súper-Stjarni IS2003155023 frá Stóru-Ásgeirsá - Guðmundur Þór Elíasson
29. Hólmjárn IS1999158502 frá Vatnsleysu - Jón Herkovic
30. Hreimur IS2002158620 frá Flugumýri II - Páll Bjarki Pálsson
31. Mánadís IS2004245037 frá Hríshóli 1 - Agnar Þór Magnússon
32. Dögg IS2002257689 frá Íbishóli - Magnús Bragi Magnússon
33. Hreinn IS2001158504 frá Vatnsleysu - Hörður Óli Sæmundarson
34. Kolka IS2004265020 frá Hóli v/Dalvík - Mette Mannseth
35. Styrnir IS2002165401 frá Neðri-Vindheimum - Bjarni Jónasson
36. Sólnes IS2004157547 frá Ytra-Skörðugili - Þórarinn Eymundsson
37. Glanni IS2001157807 frá Varmalæk 1 - Sveinn Brynjar Friðriksson
38. Fregn IS2004235698 frá Vatnshömrum - Jóhann Magnússon
39. Fruma IS2004265999 frá Akureyri - Ragnar Stefánsson
40. Gola (Birta) IS2004265016 frá Ólafsfirði - Líney María Hjálmarsdóttir
41. Týr IS2004165101 frá Litla-Dal - Þorbjörn Hreinn Matthíasson
42. Gustur IS1999165900 frá Halldórsstöðum - Sölvi Sigurðarson
43. Djásn IS2002256258 frá Hnjúki - Bjarni Jónasson
44. Dugur IS2004158621 frá Flugumýri II - Páll Bjarki Pálsson
45. Eysteinn IS2004176174 frá Ketilsstöðum - Hans Kjerúlf
46. Seyðir IS2001157344 frá Hafsteinsstöðum - Þórarinn Eymundsson
47. Flaumur IS2003165793 frá Ytra-Dalsgerði – Ingimar Jónsson
48. Áli IS2002157317 frá Glæsibæ – Helgi Jónsson


B-flokkur
1. Geisli IS 2001155221 frá Efri-Þverá – Halldór P. Sigurðsson
2. Ópera IS2003257539 frá Brautarholti – Elvar Einarsson
3. Brynjar IS2001158627 frá Flugumýri - Páll Bjarki Pálsson
4. Punktur IS1999157800 frá Varmalæk - Magnús Bragi Magnússon
5. Stuðull IS2003155410 frá Grafarkoti - Elvar Logi Friðriksson
6. Kolfreyja IS2004266960 frá Litlu-Reykjum - Þorbjörn Hreinn Matthíasson
7. Eðall IS2002156422 frá Orrastöðum - Ólafur Magnússon
8. Vígur IS2004101026 frá Eikarbrekku - Pétur Örn Sveinsson
9. Steingrímur IS2003157340 frá Hafsteinsstöðum - Skapti Steinbjörnsson
10. Eldur IS1997184435 frá Svanavatni - Pétur Ingi Grétarsson
11. Sindri IS2002158511 frá Vatnsleysu - Björn Fr. Jónsson
12. Glæðir IS2002175484 frá Tjarnarlandi - Sæmundur Sæmundsson
13. Snillingur IS2001175527 frá Grund 2 - Jón Páll Tryggvason
14. Sigur IS2003156270 frá Hólabaki - Hans Kjerúlf
15. Þytur IS2000166888 frá Húsavík - Líney María Hjálmarsdóttir
16. Spakur IS2002158646 frá Dýrfinnustöðum - Heiðrún Ósk Eymundsdóttir
17. Fáni IS2000156800 frá Lækjardal - Guðmundur Þór Elíasson
18. Smellur IS2002165866 frá Bringu - Þorbjörn Hreinn Matthíasson
19. Vaka IS2004256276 frá Hólabaki - Birna Tryggvadóttir
20. Nn IS2004175273 frá Eyrarlandi - Reynir Jónsson
21. Andvari IS2000157172 frá Syðri-Ingveldarstöðum - Pétur Ingi Grétarsson
22. Lína IS2003258503 frá Vatnsleysu - Hörður Óli Sæmundarson
23. Hátíð IS2003256510 frá Flugumýri II – Páll Bjarki Pálsson
24. Töfri IS2001158921 frá Keldulandi - Sölvi Sigurðarson   
25. Örvar IS2004165298 frá Efri-Rauðalæk - Baldvin Ari Guðlaugsson
26. Fegurðardís IS2004257688 frá Íbishóli - Magnús Bragi Magnússon
27. Friður IS2001158160 frá Þúfum - Mette Mannseth
28. Penni IS2004157316 frá Glæsibæ - Tryggvi Björnsson
29. Þytur IS2002158840 frá Miðsitju - Eyþór Einarsson
30. Ríma IS2004255220 frá Efri-Þverá - Þorbjörn Hreinn Matthíasson
31. Dreyri IS2002158722 frá Hjaltastöðum - Kolbrún Þórólfsdóttir
32. Lárus IS2001157519 frá Syðra-Skörðugili - Elvar Einarsson
33. Kolbeinn IS2002157140 frá Sauðárkróki - Julia Stefanie Ludwiczak  
34. Hróarskelda IS2004257353 frá Hafsteinsstöðum - Skapti Steinbjörnsson
35. Hávarður IS2002158502 frá Vatnsleysu - Björn Fr. Jónsson
36. Sólfari IS2001157547 frá Ytra-Skörðugili - Ingimar Ingimarsson  
37. Leiftri IS2003136413 frá Lundum II - Birna Tryggvadóttir
38. Logar IS2001165528 frá Möðrufelli - Baldvin Ari Guðlaugsson
39. Mói IS2003158721 frá Hjaltastöðum - Lilja S. Pálmadóttir
40. Vaðall IS2003125764 frá Njarðvík - Bjarni Jónasson
41. Baugur IS2004157896 frá Tunguhálsi II - Sæmundur Sæmundsson
42. Rommel IS2002166634 frá Hrafnsstöðum - Þorbjörn Hreinn Matthíasson
43. Óði Blesi IS1997176193 frá Lundi - Sölvi Sigurðarson
44. Bláskjár IS2005157340 frá Hafsteinsstöðum - Skapti Steinbjörnsson
45. Haukur IS2001158620 frá Flugumýri II - Páll Bjarki Pálsson
46. Svipur IS2003155900 frá Syðri-Völlum - Einar Reynisson
47. Orgía IS2004258632 frá Höskuldsstöðum – Gestur Stefánsson
48. Stella IS2003255224 frá Efri-Þverá – Halldór P.Sigurðsson


Tölt
1. Halldór P. Sigurðsson – Geisli IS2001155221 frá Efri-Þverá
2. Reynir Jónsson - Nn IS2004175273 frá Eyrarlandi
3. Helga Björt Bjarnadóttir - Núpur IS1998157002 frá Sauðárkróki
 4. Hans Kjerúlf - Sigur IS2003156270 frá Hólabaki
5. Pétur Ingi Grétarsson - Andvari IS2000157172 frá Syðri-Ingveldarstöðum,
6. Torunn Hjelvik - Einir IS2004138381 frá Vatni
7. Jakob Svavar Sigurðsson - Árborg IS2003280339 frá Miðey
8. Pétur Örn Sveinsson - Vígur IS2004101026 frá Eikarbrekku
9. Heiðrún Ósk Eymundsdóttir - Spakur IS2002158646 frá Dýrfinnustöðum
10. Guðmundur Þór Elíasson - Fáni IS2000156800 frá Lækjardal
11. Egill Þórir Bjarnason - Seiður IS1997176450 frá Kollaleiru
12. Kolbrún Þórólfsdóttir - Dreyri IS2002158722 frá Hjaltastöðum
13. Elvar Einarsson - Taktur IS2002101126 frá Hestasýn
14. Ásdís Ósk Elvarsdóttir - Mön IS2000255108 frá Lækjamóti
15. Baldvin Ari Guðlaugsson - Logar IS2001165528 frá Möðrufelli
16. Helgi Eyjólfsson - Gosi IS1998165103 frá Litla-Dal
17. Elvar Logi Friðriksson - Orka IS2004255469 frá Sauðá
18. Þorbjörn Hreinn Matthíasson - Fjölnir IS2005166013 frá Akureyri
19. Elvar Einarsson - Lárus IS2001157519 frá Syðra-Skörðugili
20. Friðrik Andri Atlason - Perla IS1998286980 frá Kvistum
21. María Marta Bjarkadóttir - Víkingur IS1998158886 frá Úlfsstöðum
22. Ólafur Magnússon - Ódeseifur IS2003165520 frá Möðrufelli
23. Skapti Steinbjörnsson - Hróarskelda IS2004257353 frá Hafsteinsstöðum
24. Björn Fr. Jónsson - Aníta IS2000258503 frá Vatnsleysu
25. Sölvi Sigurðarson - Töfri IS2001158921 frá Keldulandi
26. Þorbjörn Hreinn Matthíasson - Smellur IS2002165866 frá Bringu
27. Tryggvi Björnsson - Penni IS2004157316 frá Glæsibæ
28. Hörður Óli Sæmundarson - Lína IS2003258503 frá Vatnsleysu
29. Anna Sif Ingimarsdóttir- Grímhildur IS2003257545 frá Ytra-Skörðugili
30. Einar Reynisson - Hrannar IS2004125294 frá Skyggni


Barnaflokkur
1. Aron Ingi Halldórsson – Blakkur IS1992157138 frá Sauðárkróki
2. Lilja Maria Suska - Ívar IS2001166018 frá Húsavík
3. Stella Finnbogadóttir - Dala-Logi IS1998158341 frá Nautabúi
4. Þórdís Inga Pálsdóttir – Kjarval IS2004156499 frá Blönduósi
5. Viktoría Eik Elvarsdóttir - Höfðingi IS2004125128 frá Dalsgarði
6. Ásdís Ósk Elvarsdóttir - Mön IS2000255108 frá Lækjamóti
7. Ágústa Baldvinsdóttir - Röst IS2004265491 frá Efri-Rauðalæk
8. Matthías Már Stefánsson - Frosti IS1998165528 frá Akureyri
9. Guðmar Freyr Magnússon - Frami IS1997157687 frá Íbishóli
10. Helgi Fannar Gestsson - Njáll IS1997158630 frá Höskuldsstöðum
11. Pálmi Kormákur Baltasarsson - Hróarr IS2003158516 frá Vatnsleysu
12. Stormur J Kormákur Baltasarsson - Svaði IS1994166423 frá Hellulandi
13.Magnús Eyþór Magnússon - Stjarna IS2004257695 frá Lindarbrekku
14. Þórdís Inga Pálsdóttir - Tvistur IS2002158605 frá Flugumýri
15. Júlía Kristín Pálsdóttir - Ketill IS1990158605 frá Flugumýri


Unglingaflokkur
1. María Marta Bjarkadóttir – Víkingur IS1998158886 frá Úlfsstöðum
2. Hafrún Ýr Halldórsdóttir – Frár IS2001187170 frá Gamla-Hrauni
3. Jón Helgi Sigurgeirsson - Samson IS1999136522 frá Svignaskarði
4. Þórunn Þöll Einarsdóttir - Mozart IS1999184675 frá Álfhólum
5. Elínborg Bessadóttir - Blesi IS2001186951 frá Litlu-Tungu 2
6. Guðný Eygló Baldvinsd. - Ofsi IS1992165329 frá Engimýri
7. Eva Dögg Sigurðardóttir - Dreki IS1999175280 frá Víðivöllum fremri
8. Anna Kristín Friðriksdóttir - Glaður IS2001165052 frá Grund
9. Bryndís Rún Baldursdóttir - Pels IS1999158507 frá Vatnsleysu
10. Lýdía Ýr Gunnarsdóttir - Stígandi IS1992158158 frá Hofsósi
11. Friðrik Andri Atlason - Hvella IS2003258540 frá Syðri-Hofdölum
12. Ragnheiður Petra Óladóttir - Djásn IS2002225954 frá Höfnum
13. Steindóra Ólöf Haraldsdóttir - Gustur IS2004158340 frá Nautabúi
14. Lýdía Ýr Gunnarsdóttir - Haffari IS2003186960 frá Feti
15. Harpa Birgisdóttir - Dynur IS2002156343 frá Sveinsstöðum
16. Haukur Marian Suska - Tinna IS2004256070 frá Hvammi 2
17. Elín Magnea Björnsdóttir - Bikar IS2004158461 frá Narfastöðum
18. Rósanna Valdimarsdóttir - Vakning IS2001257765 frá Krithóli
19. Gunnar Freyr Gestsson - Gítar IS2002158800 frá Borgarhól
20. Jón Helgi Sigurgeirsson - Bjarmi IS2002158445 frá Enni
21. Helga Rún Jóhannsdóttir - Akkur IS2001135520 frá Nýjabæ
22. Aron Orri Tryggvason - Sóldögg IS2004255052 frá Efri-Fitjum
23. Harpa Birgisdóttir - Tvinni IS2002156333 frá Sveinsstöðum
24. Essi Katarína Labart - Töfradís IS2003255108 frá Lækjamóti


Ungmennaflokkur
1. Skapti Ragnar Skaptason - Kolbeinn IS2004157340 frá Hafsteinsstöðum
2. Sigurður Heiðar Birgisson - Stígur IS2000157687 frá Íbishóli
3. Egill Þórir Bjarnason - Sindri IS2005157153 frá Hvalnesi
4. Svala Guðmundsdóttir - Þyrill IS1993157143 frá Hólkoti
5. Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir - Kolgerður IS2003235472 frá Vestri-Leirárgörðum
6. Helga Björt Bjarnadóttir – Núpur IS1998157002 frá Sauðárkróki
7. Karítas Guðrúnardóttir - Hugleikur IS2004157160 frá Hafragili
8. Ástríður Magnúsdóttir - Aron IS1998184742 frá Eystri-Hól
9. Þórey Elsa Magnúsdóttir - Stjörnunótt IS2004257687 frá Íbishóli
10. Jón Herkovic - Gestur IS1995158506 frá Vatnsleysu
11. Karítas Guðrúnardóttir - Gneisti IS2004165648 frá Miðhúsum
12. Hannes Brynjar Sigurgeirson - Hrímnir IS2003158340 frá Nautabúi
13. Skapti Ragnar Skaptason - Steingrímur IS2003157340 frá Hafsteinsstöðum
14. Þórey Elsa Magnúsdóttir - Drottning IS2003257898 frá Tunguhálsi II
15. Stefán Ingi Gestsson - Sveipur IS2001158804 frá Borgarhóli
16. Helga Björt Bjarnadóttir - Aþena IS2002225960 frá Reykjavík
17. Sigurlína Erla Magnúsdóttir - Ísold IS2005258900 frá Kúskerpi
18. Svala Guðmundsdóttir  - Héla IS2003257133 frá Sauðárkróki
19. Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir - Ræll IS2004157810 frá Varmalæk


Skeið 100m (flugskeið)
1. Tryggvi Björnsson – Míla IS2003257156 frá Hafsteinsstöðum
2. Halldór P. Sigurðsson – Stígur IS1999155224 frá Efri Þverá
3. Ragnar Stefánsson - Maur IS2004165580 frá Fornhaga II
4. Pétur Ingi Grétarsson - Glampi IS1993180593 frá Arnarhóli
5. Jakob Svavar Sigurðsson - Funi IS2002125082 frá Hofi
6. Elvar Einarsson - Hrappur IS2002157008 frá Sauðárkróki
7. Baldvin Ari Guðlaugsson - Máni IS2003165434 frá Djúpárbakka
8. Jóhann Magnússon - Hvirfill IS2001155570 frá Bessastöðum
9. Helgi Eyjólfsson - Goði IS2000157631 frá Fjalli
10. Þorbjörn Hreinn Matthíasson - Brá IS2001265895 frá Hóli
11. Þórarinn Eymundsson - Bragur IS1999167050 frá Bjarnastöðum
12. Elvar Einarsson - Kóngur IS2002155124 frá Lækjamóti
13. Guðmar Freyr Magnússon - Fjölnir IS1991157247 frá Sjávarborg
14. Elvar Logi Friðriksson - Stimpill IS2000165411 frá Neðri-Vindheimum
15. Halldór P. Sigurðsson – Erpur IS2004155222 frá Efri-Þverá


Skeið 150m  
1. Pétur Ingi Grétarsson - Glampi IS1993180593 frá Arnarhóli
2. Jakob Svavar Sigurðsson - Funi IS2002125082 frá Hofi
3. Elvar Einarsson - Hrappur IS2002157008 frá Sauðárkróki
4. Jóhann Magnússon - Vinsæl IS2004282464 frá Halakoti
5. Þórarinn Eymundsson - Glanni IS1995157552 frá Ytra-Skörðugili
6. Magnús Bragi Magnússon - Dögg IS2002257689 frá Íbishóli
7. Helga Björt Bjarnadóttir - Gjafar IS1992157246 frá Sjávarborg
8. Helgi Jónsson – Áli IS2002157317 frá Glæsibæ


Skeið 250m  
1. Halldór P. Sigurðsson – Stígur IS1999155224 frá Efri-Þverá
2. Elvar Einarsson - Kóngur IS2002155124 frá Lækjamóti
3. Þórarinn Eymundsson - Bragur IS1999167050 frá Bjarnastöðum


Brokk 300m
1. Lýdía Ýr Gunnarsdóttir - Stígandi IS1992158158 frá Hofsósi
2. Ástríður Magnúsdóttir - Aron IS1998184742 frá Eystri-Hól
3. Haukur Marian Suska - Fiðla IS1993265902 frá Halldórsstöðum


Stökk 300m
1. Rósanna Valdimarsdóttir – Helena fagra IS2003288690 frá Efri-Brú
2. Hafrún Ýr Halldórsdóttir – Þröstur IS1998158985 frá Tyrfingsstöðum
3. Lilja Maria Suska - Ívar IS2001166018 frá Húsavík
4. Þórunn Þöll Einarsdóttir - Bikar IS2000157545 frá Ytra-Skörðugili
5. Sigurðuar Heiðar Birgisson - Kári IS2000187621 frá Hveragerði
6. Lýdía Ýr Gunnarsdóttir - Stígandi IS1992158158 frá Hofsósi