sunnudagur, 21. október 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Elin og Frami sigursæl

Óðinn Örn Jóhannsson
21. maí 2018 kl. 19:43

Frami og Elin á Selfossi.

Niðurstöður á opnu WR íþróttamóti Sleipnis.

Þá er sterku íþróttamóti lokið á Brávöllum á Selfossi. Allir þátttakendur voru til fyrirmyndar í misgóðu veðri. Mótanefnd Sleipnins þakkar fyrir sig og hlakkar til að sjá ykkur að ári.

A úrslit Fimmgangur Meistataraflokkur

Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu Hörður 7,26

2 Bergur Jónsson Stúdent frá Ketilsstöðum Sleipnir 7,14

3 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Tromma frá Skógskoti Geysir 7,10

4 Viðar Ingólfsson Óskahringur frá Miðási Fákur 6,90

5 Sigurður Vignir Matthíasson Bjarmi frá Bæ 2 Fákur 6,88

6 Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli Sprettur 6,74

7 Jón Páll Sveinsson Penni frá Eystra-Fróðholti Geysir 6,71

 

A úrslit Tölt T1 Meistaraflokkur

Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum Sleipnir 8,06

2 Elvar Þormarsson Katla frá Fornusöndum Geysir 7,67

3-4 Hanna Rún Ingibergsdóttir Hrafnfinnur frá Sörlatungu Sörli 7,44

3-4 Sigurður Sigurðarson Ferill frá Búðarhóli Geysir 7,44

5 Ragnhildur Haraldsdóttir Gleði frá Steinnesi Hörður 7,39

6 Teitur Árnason Roði frá Syðri-Hofdölum Fákur 7,11

 

A úrslit Tölt T3 Ungmennaflokkur

Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Elín Þórdís Pálsdóttir Ópera frá Austurkoti Sleipnir 6,28

2 Ragnar Snær Viðarsson Kamban frá Húsavík Fákur 6,00

3 Sigurður Steingrímsson Kristín frá Firði Geysir 5,83

4 Lilja Dögg Ágústsdóttir Dáð frá Eyvindarmúla Geysir 5,33

 

A úrslit Tölt T3 Unglingaflokkur

Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Sleipnir 6,44

2-3 Kári Kristinsson Hrólfur frá Hraunholti Sleipnir 6,33

2-3 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Akkur frá Holtsmúla 1 Sleipnir 6,33

4 Glódís Rún Sigurðardóttir Glæsir frá Torfunesi Sleipnir 6,06

5 Jóhanna Guðmundsdóttir Leynir frá Fosshólum Fákur 5,61

 

A úrslit Tölt T3 Barnaflokkur

Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Elín Þórdís Pálsdóttir Ópera frá Austurkoti Sleipnir 6,28

2 Ragnar Snær Viðarsson Kamban frá Húsavík Fákur 6,00

3 Sigurður Steingrímsson Kristín frá Firði Geysir 5,83

4 Lilja Dögg Ágústsdóttir Dáð frá Eyvindarmúla Geysir 5,33

 

A úrslit Tölt T7

Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Herdís Björg Jóhannsdóttir Nökkvi frá Pulu Geysir 5,83

2 Steinunn Lilja Guðnadóttir Deigla frá Þúfu í Landeyjum Geysir 5,50

3 Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Þór frá Bakkakoti Geysir 3,00

 

A úrslit Tölt T4 1.flokkur

Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Agnes Hekla Árnadóttir Askur frá Gillastöðum Fákur 6,96

2 Dagbjört Hjaltadóttir Flói frá Oddhóli Sörli 6,88

3-4 Þorbjörn Hreinn Matthíasson Fold frá Jaðri Geysir 6,42

3-4 Brynja Amble Gísladóttir Goði frá Ketilsstöðum Sleipnir 6,42

5 Bjarki Freyr Arngrímsson Fjalar frá Selfossi Fákur 6,38

 

A úrslit Tölt T7

Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn

1-2 Bryndís Guðmundsdóttir Villimey frá Hveragerði Sleipnir 6,17

1-2 Eyrún Jónasdóttir Maístjarna frá Kálfholti Geysir 6,17

3 Emil Þórðarsson Þökk frá Sólheimum Geysir 5,83

4 Högni Freyr Kristínarson Óðinn frá Flugumýri II Geysir 5,75

5 Sanne Van Hezel Fúga frá Skálakoti Geysir 5,58

 

 

 

A úrslit Tölt T2 Meistaraflokkur

Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Óskar frá Breiðstöðum Hörður 8,29

2 Viðar Ingólfsson Rosi frá Litlu-Brekku Fákur 7,88

3 Hanna Rún Ingibergsdóttir Mörður frá Kirkjubæ Sörli 7,25

4-5 Ásmundur Ernir Snorrason Pegasus frá Strandarhöfði Máni 7,17

4-5 Reynir Örn Pálmason Laxnes frá Lambanesi Hörður 7,17

6 Sigurður Sigurðarson Magni frá Þjóðólfshaga 1 Geysir 0,00

 

A úrslit Tölt T3 1.flokkur

Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Þorbjörn Hreinn Matthíasson Karmur frá Kanastöðum Geysir 7,00

2 Vilborg Smáradóttir Dreyri frá Hjaltastöðum Sindri 6,89

3 Árný Oddbjörg Oddsdóttir Hugur frá Vestra-Fíflholti Sleipnir 6,67

4 Sæmundur Sæmundsson Austri frá Úlfsstöðum Geysir 6,61

5 Páll Bragi Hólmarsson Álfaborg frá Austurkoti Sleipnir 6,56

6 Lea Schell Snót frá Snóksdal I Geysir 6,44

 

 

 

 

A úrslit Fimmgangur unglingaflokkur

Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Þorvaldur Logi Einarsson Hátíð frá Hlemmiskeiði 3 Smári 6,26

2 Kári Kristinsson Bruni frá Hraunholti Sleipnir 5,52

3 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Þeyr frá Strandarhöfði Sleipnir 5,29

4 Rósa Kristín Jóhannesdóttir Kolbrún frá Rauðalæk Logi 4,93

5 Glódís Rún Sigurðardóttir Salka frá Steinnesi Sleipnir 0,62

 

 

A úrslit Fimmgangur Ungmennaflokkur

Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Óskar frá Draflastöðum Fákur 6,40

2 Thelma Dögg Tómasdóttir Fálki frá Flekkudal Hörður 5,79

3 Katrín Eva Grétarsdóttir Eldey frá Skálatjörn Háfeti 5,38

4 Þorgils Kári Sigurðsson Stoð frá Hrafnagili Sleipnir 5,31

5 Ingi Björn Leifsson Askur frá Selfossi Sleipnir 4,83

 

 

A úrslit Fimmgangur 2.flokkur

Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Eyrún Jónasdóttir Svalur frá Blönduhlíð Geysir 5,64

2 Guðmundur Guðmundsson Snör frá Lönguskák Geysir 5,29

3 Sanne Van Hezel Völundur frá Skálakoti Geysir 4,69

4 Jóna Margrét Ragnarsdóttir Björk frá Fossi Fákur 4,14

5 Elísabet Thorsteinsson Hrönn frá Hörgslandi II Smári 3,60

 

 

A úrslit Fimmgangur 1.flokkur

Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Hjörvar Ágústsson Ás frá Kirkjubæ Geysir 6,71

2 Arnar Bjarki Sigurðarson Smyrill frá V-Stokkseyrarseli Sleipnir 6,33

3 Svanhildur Hall Þeyr frá Holtsmúla 1 Geysir 6,31

4-5 Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Sindri 6,24

4-5 Stella Sólveig Pálmarsdóttir Frægð frá Strandarhöfði Máni 6,24

6 Árný Oddbjörg Oddsdóttir Þrá frá Eystra-Fróðholti Sleipnir 6,12

 

 

A úrslit Fjórgangur 1.flokkur Fjórgangur 1.flokkur

Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Brynja Amble Gísladóttir Goði frá Ketilsstöðum Sleipnir 6,93

2 Vilborg Smáradóttir Grunnur frá Hólavatni Sindri 6,87

3 Stella Sólveig Pálmarsdóttir Pétur Gautur frá Strandarhöfði Máni 6,80

4 Agnes Hekla Árnadóttir Askur frá Gillastöðum Fákur 6,57

4 Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna frá Strandarhöfði 6,62

5 Hjörvar Ágústsson Farsæll frá Hafnarfirði Geysir 6,33

6 Svanhvít Kristjánsdóttir Vorsól frá Grjóteyri Sleipnir 0,00

 

Samanlagður fjórgangssigurvegari Agnes Hekla Árnadóttir og Askur frá Gillastöðum

 

A úrslit Fjórgangur Meistaraflokkur

Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum Sleipnir 7,67

2 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Óskar frá Breiðstöðum Hörður 7,43

3 Viðar Ingólfsson Ísafold frá Lynghóli Fákur 7,20

4 Þórarinn Ragnarsson Leikur frá Vesturkoti Smári 7,17

5 Guðmundur Björgvinsson Sesar frá Lönguskák Geysir 7,13

6 Hanna Rún Ingibergsdóttir Grímur frá Skógarási Sörli 7,07

7 Kristín Lárusdóttir Aðgát frá Víðivöllum fremri Kópur 6,87

8 Bergur Jónsson Herdís frá Lönguhlíð Sleipnir 6,83

 

Samanlagður Fjórgangssigurvegari Meistaraflokki : Elin Holts og Frami frá Ketilsstöðum

 

A úrslit Fjórgangur Ungmennaflokkur

Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Elísa Benedikta Andrésdóttir Lukka frá Bjarnanesi Sleipnir 6,70

2 Thelma Dögg Tómasdóttir Marta frá Húsavík Hörður 6,63

3 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Koltinna frá Varmalæk Sleipnir 6,53

4 Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Gola frá Bakkakoti Geysir 5,97

5 Þorgils Kári Sigurðsson Vakar frá Efra-Seli Sleipnir 5,90

 

Samanlagður Fjórgangssigurvegari Ungmenna; Thelma Dögg Tómasdóttir og Marta frá Húsavík

 

 

A úrslit Fjórgangur Unglingaflokkur

Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Kristján Árni Birgisson Dimma-Svört frá Sauðholti 2 Geysir 6,33

2 Glódís Rún Sigurðardóttir Bruni frá Varmá Sleipnir 6,13

3 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd Sleipnir 6,07

4 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Sleipnir 6,03

5 Sölvi Freyr Freydísarson Gæi frá Svalbarðseyri Logi 5,77

 

 

A úrslit Fjórgangur Barnaflokkur

Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Náttfari frá Bakkakoti Geysir 6,43

2 Jón Ársæll Bergmann Glói frá Varmalæk 1 Geysir 5,97

3 Elín Þórdís Pálsdóttir Tryggur frá Austurkoti Sleipnir 5,30

4 Herdís Björg Jóhannsdóttir Nökkvi frá Pulu Geysir 4,00