sunnudagur, 21. október 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Dagskrá og ráslistar Kvennatölts

Óðinn Örn Jóhannsson
12. apríl 2018 kl. 09:12

Skráningar eru hátt í 200 og ljóst að það verður fjör í Samskipahöllinni næsta laugardag.

Drög að dagskrá og ráslistar Kvennatölts 

Nú liggja fyrir drög að dagskrá og ráslistar Kvennatölts Mercedes-Benz og Spretts 2018. Skráningar eru hátt í 200 og ljóst að það verður fjör í Samskipahöllinni næsta laugardag. 

Afskráningar og leiðréttingar skulu berast til Erlu erlam6@gmail.com, sími 848 4685 eða Hrafnhildar hrafnpal@gmail.com, 695 2391.

Drög að dagskrá:

Lau. 14. apríl:

12.00-13:10 4. Flokkur forkeppni

13:15-14:15 3. Flokkur forkeppni

14:15-14:30 Hlé

 

14:30-16:10 2. Flokkur forkeppni

16:10-17:30 1. Flokkur forkeppni

17:30-18:15 Matur

 

18:15-18:30 b-úrslit 4. Flokkur

18:30-18:50 b-úrslit 3. Flokkur

18:50-19:10 b-úrslit 2. Flokkur

19:10-19:30 b-úrslit 1. Flokkur

19:45 dregið í happdrætti

 

20:00 a-úrslit 4. Flokkur

20:15 a-úrslit 3. Flokkur

20:35 a-úrslit 2. Flokkur

21:00 a-úrslit 1. Flokkur

 

Ráslistar:

 

4. FLOKKUR:

Nr. Holl Hönd Knapi Hross

1 1 H Kristín Helga Kristinsdóttir Gullmoli

2 1 H Sanne Van Hezel Völundur

3 2 V Ingibjörg Ingadóttir Goði

4 2 V Elísabet Jóna Jóhannsdóttir Örlygur

5 2 V Kristín Heimisdóttir Dísa

6 3 V Guðrún María Guðmundsdóttir Friður

7 3 V Hildur Jónína Þórisdóttir Blæja

8 3 V Dagmar Evelyn Gunnarsdóttir Heppni

9 4 H Jóhanna Freyja Ásgeirsdóttir Fleygur

10 4 H Sóley Jónsdóttir Rektor

11 4 H Þórunn Arnardóttir Embla

12 5 H Lára Ösp Oliversdóttir Fífa

13 5 H María Tinna Árnadóttir Stilling

14 5 H Ulrike Schubert Neisti

15 6 V Bryndís Árný Antonsdóttir Yrsa

16 6 V Bryndís Guðmundsdóttir Villimey

17 6 V Svanhvít Erla Gunnarsdóttir Glóðar

18 7 V Hugrún Lilja Hilmarsdóttir Ára

19 7 V Salóme Anna Þórisdóttir Stormur

20 7 V Sigrún Einarsdóttir Karmur

21 8 V Harpa Sævarsdóttir Djákni

22 8 V Ólöf Eir Brekkan Forseti

23 8 V Anna Linda Gunnarsdóttir Haukur

24 9 H Halldóra Björk Magnúsdóttir Lísbet

25 9 H Hera Hannesdóttir Ösp

26 9 H Heiðrún Arna Rafnsdóttir Folda

27 10 H Birna Kristín Hilmarsdóttir Roðaglóð

28 10 H Kolbrún Björnsdóttir Lyfting

29 11 V Guðborg Hildur Kolbeins Tígull

30 11 V Bianca E Treffer Salka

31 11 V Lilja María Pálmarsdóttir Hrókur

32 12 V Íris Sigurjónsdóttir Seiður

33 12 V Sjöfn Sverrisdóttir Marion

34 12 V Þórdís Grétarsdóttir Fjóla

35 13 V Dagmar Ósk Harðardóttir Muggur

36 13 V Margrét Baldursdóttir Krummi

37 13 V Jóhanna Harðardóttir Glanni

38 14 H Anna Vilbergsdóttir Dynjandi

39 14 H Ragnhildur Ösp Sigurðardóttir Arfur

40 14 H Sanne Van Hezel Fúga

41 15 V Ingibjörg Ingadóttir Hrókur

42 15 V Lára Ösp Oliversdóttir Fold

43 15 V Julia Sgorsaly Keðja

44 16 H Laufey Ósk Christensen Fura

45 16 H Halldóra Björk Magnúsdóttir Valíant

46 16 H Matthildur R Kristjansdottir Þokkadís

 

3. FLOKKUR:

Nr. Holl Hönd Knapi Hross

1 1 H Lea Marie Drastrup Teitur

2 1 H Hildur Sigurðardóttir Ós

3 2 V Nadia Katrín Banine Glaumur

4 2 V Svanhildur Guðbrandsdóttir Pittur

5 2 V Ólöf Ósk Magnúsdóttir Samba

6 3 V Jónína Björk Vilhjálmsdóttir Bragi

7 3 V Alina Chiara Hensel Ylfa

8 3 V Laufey Fríða Þórarinsdóttir Stefán

9 4 H Gréta Vilborg Guðmundsdóttir Þota

10 4 H Ragna Björk Emilsdóttir Vinur

11 4 H Sigrún Linda Guðmundsdóttir Næturdögg

12 5 V Sophie Murer Eyvar

13 5 V Harpa Kristjánsdóttir Sóley

14 5 V Sylvía Sól Magnúsdóttir Stelpa

15 6 V Ingunn María Guðmundsdóttir Iðunn

16 6 V Nadia Katrín Banine Hrókur

17 6 V Elfa Hrund Sigurðardóttir Riddari

18 7 H Erla Brimdís Birgisdóttir Fold

19 7 H Guðrún Pálína Jónsdóttir Stígandi

21 7 H Gunnhildur Rán Gunnarsdóttir Krónos

22 8 V Marie Louise Fogh Schougaard Óðinn

23 8 V Valgerður Söring Valmundsdóttir Fenja

24 8 V Svanhildur Guðbrandsdóttir Hlíðar

25 9 V Alina Chiara Hensel Kolgrímur

26 9 V Ragna Björk Emilsdóttir Dísa

27 9 V Ólöf Ósk Magnúsdóttir Natalía

28 10 H Helena Jensdóttir Fortíð

29 10 H Birna Sif Sigurðardóttir Kolbeinn

30 10 H Sigrún Linda Guðmundsdóttir Álfadís

31 11 H Björg Ólafsdóttir Kolka

32 11 H Sylvía Sól Magnúsdóttir Sperrileggur

33 11 H Hólmfríður Halldórsdóttir Nemi

 

2. FLOKKUR:

Nr. Holl Hönd Knapi Hross

1 1 H Maja Vilstrup Forsjá

2 1 H Þórdís Jensdóttir Bruni

3 2 V Stella Björg Kristinsdóttir Hásteinn

4 2 V Elín Rós Hauksdóttir Seiður

5 2 V Þórey Helgadóttir Valíant

6 3 V Theódóra Þorvaldsdóttir Kempa

8 3 V Kristín Ingólfsdóttir Garpur

9 3 V Oddný M Jónsdóttir Snúður

10 4 V Særós Ásta Birgisdóttir Líf

11 4 V Elín Árnadóttir Blær

12 5 H Larissa Silja Werner Sólbjartur

13 5 H Þórhalla M Sigurðardóttir Vífill

14 5 H Katrín Stefánsdóttir Háfeti

15 6 H Arnhildur Halldórsdóttir Þytur

16 6 H Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur

17 6 H Sara Lind Ólafsdóttir Arður

18 7 V Eygló Arna Guðnadóttir Aldís

19 7 V Guðrún Agata Jakobsdóttir Sproti

21 7 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Krákur

22 8 H Valka Jónsdóttir Hrafn

23 8 H Auður Stefánsdóttir Gletta

24 8 H Særós Ásta Birgisdóttir Dúna

25 9 V Marín Lárensína Skúladóttir Hafrún

26 9 V Kathrine Vittrup Andersen Augsýn

27 9 V Sandra Ósk Tryggvadóttir Kilja

28 10 H Theódóra Þorvaldsdóttir Nökkvi

29 10 H Hrafnhildur H Guðmundsdóttir Þytur

30 10 H Ásgerður Svava Gissurardóttir Vals

31 11 H Freyja Aðalsteinsdóttir Hekla

32 11 H Þórdís Sigurðardóttir Gljái

33 11 H Erna Óðinsdóttir Vákur

34 12 V G.Lilja Sigurðardóttir Törn

35 12 V Aníta Rós Róbertsdóttir Bjarkar

36 12 V Elín Rós Hauksdóttir Harpa

37 13 V Sjöfn Sóley Kolbeins Glaður

38 13 V Stella Björg Kristinsdóttir Drymbill

39 13 V Katrín Eva Grétarsdóttir Eldey

41 14 H Særós Ásta Birgisdóttir Freisting

42 14 H Klara Penalver Davíðsdóttir Sváfnir

43 14 H Emilia Andersson Fálki

44 15 H Rúna Tómasdóttir Sleipnir

45 15 H Þórey Helgadóttir Hugi

46 15 H Guðrún Vilhjálmsdóttir Verðandi

47 16 V Veronika Osterhammer Kári

48 16 V Petra Björk Mogensen Dimma

49 16 V Lara Alexie Ragnarsdóttir Ra

50 17 V Elísabet Sveinsdóttir Hrammur

51 17 V Ingibjörg Guðmundsdóttir Birta

52 17 V Larissa Silja Werner Stúfur

 

1. FLOKKUR:

Nr. Holl Hönd Knapi Hross

1 1 H Anna S. Valdemarsdóttir Þokki

2 1 H Friðdóra Friðriksdóttir Brynjar

3 1 H Lena Zielinski Líney

4 2 V Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís

5 2 V Brynja Viðarsdóttir Barónessa

6 3 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Blíða

7 3 V Lea Schell Prinsinn

8 3 V Fredrica Fagerlund Tindur

9 4 H Birta Ingadóttir Flóki

10 4 H Agnes Hekla Árnadóttir Askur

11 4 H Bylgja Gauksdóttir Kilja

12 5 V Herdís Lilja Björnsdóttir Perla

13 5 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Sara

14 5 V Rakel Sigurhansdóttir Selja

15 6 H Birta Ólafsdóttir Hemra

16 6 H Þórunn Hannesdóttir Þjóð

17 6 H Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Cesar

18 7 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Sóley

19 7 V Sara Ástþórsdóttir Eldhugi

20 8 H Inga Hanna Gunnarsdóttir Ferdinand

21 8 H Kristín Lárusdóttir Aðgát

22 8 H Anna Björk Ólafsdóttir Ölur

23 9 H Eyrún Ýr Pálsdóttir Roði

24 9 H Linda Rún Pétursdóttir Urður

25 9 H Úlfhildur Sigurðardóttir Sveifla

26 10 V Brynja Viðarsdóttir Sólfaxi

27 10 V Vilfríður Sæþórsdóttir Vildís

28 10 V Guðrún Sylvía Pétursdóttir Tvistur

29 11 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Vænting

30 11 V Þórdís Inga Pálsdóttir Njörður

31 11 V Alma Gulla Matthíasdóttir Neisti

32 12 H Ragnheiður Þorvaldsdóttir Hrímnir

33 12 H Jessica Dahlgren Glæta

34 12 H Vera Van Praag Sigaar Syneta

35 13 V Berglind Inga Árnadóttir Snerra

36 13 V Telma Tómasson Baron

37 13 V Hrefna María Ómarsdóttir Laufey

38 14 V Lára Jóhannsdóttir Gormur

41 14 V Kristín Magnúsdóttir Órnir

42 15 H Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Varúð

43 15 H Anna S. Valdemarsdóttir Fjöður

44 15 H Vilborg Smáradóttir Dreyri

45 16 V Bergrún Ingólfsdóttir Gustur

46 16 V Lena Zielinski Kolka

47 16 V Lea Schell Eyvör

48 17 H Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna

49 17 H Friðdóra Friðriksdóttir Orka

50 17 H Rósa Valdimarsdóttir Íkon