laugardagur, 27. maí 2017
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Uppfærð dagskrá og ráslistar – Kvennatölt 2017

19. apríl 2017 kl. 17:25

Bylgja Gauksdóttir og Dagfari frá Eylandi sigruðu Opinn flokk á Kvennatölti Spretts.

Skemmtilegur og spennandi keppni í Samskipahöllinni laugaradaginn 22.apríl

Dagskrá og ráslistar fyrir Kvennatölt Spretts í Samskipahöllinni næsta laugardag, 22. apríl liggja nú fyrir og birtast hér. Skráningin er frábær að venju og ljóst að mótið verður spennandi.
Aðgangur að mótinu er ókeypis og er fólk hvatt til að kíkja við og fylgjast með flottri keppni, fá sér veitingar og eiga góða stund saman.

Dagskrá – lau. 22. Apríl:
Forkeppni:
09.00 4. flokkur - Byrjendur
10.00 3. flokkur - Minna vanar
11.15 2. flokkur - Holl 1-11
12.15 Matarhlé
13.00 2. flokkur - Holl 12-17
14.00 1. flokkur

15.30 Dregið í happdrætti

B-úrslit:
15.45 4. flokkur - Byrjendur
16.00 3. flokkur - Minna vanar
16.20 2. flokkur
16.40 1. Flokkur

A-úrslit:
17.10 4. flokkur - Byrjendur
17.30 3. flokkur - Minna vanar
17.50 2. flokkur
18.10 1. flokkur

Ráslistar:

4. flokkur - byrjendur:
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V María Tinna Árnadóttir Gáta frá Víðinesi 1
2 1 V Alina Chiara Hensel Rák frá Höskuldsstöðum
3 2 H Áslaug Ásmundsdóttir Gjafar frá Gauksmýri
4 2 H Freyja Aðalsteinsdóttir Hekla frá Lindarbæ
5 2 H Fríða Halldórsdóttir Nemi frá Grafarkoti
6 3 V Ingibjörg Ingadóttir Hrókur frá Guttormshaga
7 3 V Jóhanna Ólafsdóttir Teresa frá Grindavík
8 3 V Þórhalla M Sigurðardóttir Vífill frá Síðu
9 4 V Margrét Ásmundsdóttir Kanni frá Hrauni
10 4 V Auðbjörg Agnes Gunnarsdóttir Þota frá Kjarri
11 4 V Ásta Snorradóotir Dáti frá Hrappsstöðum
12 5 H Asta Loa My Madslund Vinur frá Hvammi
13 5 H Andrea Disque Hazar frá Lágafelli
14 5 H Marie Louise Fogh Schougaard Óðinn frá Blesastöðum 1A
15 6 V Vigdís Karlsdóttir Vigdís frá Hrauni
16 6 V Thea Löw Ingadís frá Dalsholti
17 6 V Anna Vilbergsdóttir Dynjandi frá Syðri-Hofdölum
18 7 V Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir Lukka frá Akranesi
19 7 V Bryndís Árný Antonsdóttir Nn frá Álfhólum
20 7 V Valdís Hrund Einarsdóttir Gefjun frá Hábæ
21 8 V Hildur Harðardóttir Ari frá Efri-Gegnishólum
22 8 V Guðborg Hildur Kolbeins Tígull frá Dalsholti
23 8 V Auður Björgvinsdóttir Rán frá Hofsstöðum, Garðabæ
24 9 H Margrét Baldursdóttir Krummi frá Árbæjarhelli
25 9 H Erna Bjarnadóttir Ímnir frá Þingeyrum
26 9 H Sanne Van Hezel Ábóti frá Skálakoti
27 10 V Agnes Ísleifsdóttir Þjóðhátíð frá Hofi
28 10 V Sigurlaug Anna Jóhannsdóttir Tindur frá Þjórsárbakka
29 10 V Kristrún Þórkelsdóttir Kaleikur frá Skálakoti
30 11 V Jenny Sophie Rebecka E Jensen Djákni frá Skarði
31 11 V Sigríður Kristjánsdóttir Hrólfur frá Sauðárkróki
32 11 V Ingibjörg Guðmundsdóttir Birta frá Haga
33 12 V Freyja Aðalsteinsdóttir Gerpla frá Gottorp
34 12 V Linda Sif Brynjarsdóttir Eldur frá Hólum
35 12 V Linda Pálsdóttir Nökkvi frá Sörlatungu

3. flokkur - minna vanar:
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Auður Stefánsdóttir Hari frá Árbakka
2 1 H Eyrún Jónasdóttir Þór frá Stóra-Dal
3 1 H Katrín Ösp Rúnarsdóttir Arif frá Ísólfsskála
4 2 V Lara Alexie Ragnarsdóttir Ra frá Marteinstungu
5 2 V Oddný M Jónsdóttir Snúður frá Svignaskarði
6 2 V Jenny Johansson Kraflar frá Árbæjarhjáleigu II
7 3 H Sóley Þórsdóttir Fönix frá Fornusöndum
8 3 H Svandís Magnúsdóttir Harpa frá Oddhóli
9 4 V Þuríður Inga Gísladóttir Sólbirta frá Skjólbrekku í Lóni
10 4 V Lea Marie Drastrup Dikta frá Köldukinn
11 4 V Hafrún Ír Halldórsdóttir Maí frá Sauðárkróki
12 5 V Hrefna Margrét Karlsdóttir Hávarður frá Búðarhóli
13 5 V Sigríður S Sigþórsdóttir Garpur frá Dallandi
14 6 H Jónína Valgerður Örvar Gígur frá Súluholti
15 6 H Þórdís Sigurðardóttir Gljái frá Austurkoti
16 6 H Hafdís Svava Níelsdóttir Hvöt frá Árbæ
17 7 V Berglind Karlsdóttir Hvinur frá Reykjavík
18 7 V Auður Stefánsdóttir Gæfa frá Vindási
19 7 V Ólöf Ósk Magnúsdóttir Natalía frá Nýjabæ
20 8 V Þórunn Ansnes Bjarnadóttir Ósk frá Hafragili
21 8 V Sjöfn Sóley Kolbeins Saga frá Dalsholti
22 8 V Maaru Katariina Moilanen Mánadís frá Efra-Núpi
23 9 H Elka Guðmundsdóttir Eyjarós frá Borg
24 9 H Guðrún Vilhjálmsdóttir Verðandi frá Síðu
25 9 H Gunnhildur Rán Gunnarsdóttir Krónos frá Bergi
26 10 V Lara Alexie Ragnarsdóttir Valdemar frá Marteinstungu
27 10 V Rósa Ingibjörg Jónsdóttir Dís frá Reykjum
28 11 H Verena Stephanie Wellenhofer Saga frá Runnum
29 11 H Line Garos Tindur frá Borg
30 11 H Janita Fromm Náttfari frá Bakkakoti
31 12 V Nadia Katrín Banine Hrókur frá Flugumýri II
32 12 V Katrín Ösp Rúnarsdóttir Fljóð frá Grindavík

2. flokkur:
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Hrafnhildur H Guðmundsdóttir Stirnir frá Fornustöðum
2 1 H Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1
3 1 H Líney Kristinsdóttir Rúbín frá Fellskoti
4 2 V Brynja Viðarsdóttir Vera frá Laugabóli
5 2 V Sonja S Sigurgeirsdóttir Jónas frá Litla-Dal
6 2 V Ástey Gyða Gunnarsdóttir Stjarna frá Ketilshúsahaga
7 3 V Katrine Vittrup Augsýn frá Lundum II
8 3 V Elfa Björk Rúnarsdóttir Straumur frá Gýgjarhóli
9 3 V Særós Ásta Birgisdóttir Líf frá Baugsstöðum 5
10 4 V Berglind Ýr Ingvarsdóttir Elísa frá Bakkakoti
11 4 V Þórey Helgadóttir Frægur frá Flekkudal
12 4 V Larissa Silja Werner Sólbjartur frá Kjarri
13 5 H Hrafnhildur Jóhannesdóttir Jökull frá Hofsstöðum
14 5 H Katrín Stefánsdóttir Háfeti frá Litlu-Sandvík
15 6 V Edda Sóley Þorsteinsdóttir Selja frá Vorsabæ
16 6 V Sara Lind Ólafsdóttir Arður frá Enni
17 7 H Vilborg Smáradóttir Karmur frá Kanastöðum
18 7 H Ida Thorborg Léttfeti frá Völlum
19 7 H Arnhildur Halldórsdóttir Þytur frá Stykkishólmi
20 8 H Gunnhildur Erla Vilbergsdóttir Brimrót frá Ásbrú
21 8 H Bríet Guðmundsdóttir Gígja frá Reykjum
22 8 H Gyða Helgadóttir Freyðir frá Mið-Fossum
23 9 V Elín Hrönn Sigurðardóttir Davíð frá Hofsstöðum
24 9 V Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka
25 9 V Linda Björk Gunnlaugsdóttir Snædís frá Blönduósi
26 10 H Kristín Ingólfsdóttir Svalur frá Hofi á Höfðaströnd
27 10 H Ragna Helgadóttir Stúfur frá Kjarri
28 10 H Theódóra Þorvaldsdóttir Nökkvi frá Pulu
29 11 H Kristín Hermannsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti
30 11 H Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Straumur frá Ferjukoti
31 11 H Elín Rós Hauksdóttir Seiður frá Feti
32 12 H Guðrún Sylvía Pétursdóttir Rafn frá Melabergi
33 12 H Elín Deborah Guðmundsdóttir Faxi frá Hólkoti
34 12 H Oddný Erlendsdóttir Gjóla frá Bjarkarey
35 13 V Lea Schell Elding frá V-Stokkseyrarseli
36 13 V Maja Vilstrup Forsjá frá Túnsbergi
37 13 V Stella Björg Kristinsdóttir Drymbill frá Brautarholti
38 14 H Marín Lárensína Skúladóttir Hafrún frá Ytra-Vallholti
39 14 H Ástey Gyða Gunnarsdóttir Sóley frá Heiði
40 14 H Aníta Rós Róbertsdóttir Tvistur frá Nýjabæ
41 15 V Ásta Margrét Jónsdóttir Glaumur frá Þjóðólfshaga 1
42 15 V Særós Ásta Birgisdóttir Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum
43 15 V Elísabet Sveinsdóttir Svarta Grána frá Miðengi
44 16 H Katrine Vittrup Brella frá Lundum II
45 16 H Elfa Björk Rúnarsdóttir Bjarkar frá Blesastöðum 1A
46 16 H Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir Fluga frá Flugumýrarhvammi
47 17 H Vilborg Smáradóttir Grunnur frá Hólavatni
48 17 H Hrafnhildur Jóhannesdóttir Kvika frá Grenjum
49 17 H Eygló Breiðfjörð Einarsdóttir Vænting frá Ásgarði
50 18 V Brynja Viðarsdóttir Sólfaxi frá Sámsstöðum
51 18 V Lára Jóhannsdóttir Gormur frá Herríðarhóli

1. flokkur:
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Kristín Lárusdóttir Garpur frá Skúfslæk
2 1 H Telma Tómasson Baron frá Bala 1
3 1 H Hanna Rún Ingibergsdóttir Mörður frá Kirkjubæ
4 2 V Lena Zielinski Prinsinn frá Efra-Hvoli
5 2 V Sandra Pétursdotter Jonsson Kóróna frá Dallandi
6 2 V Fríða Hansen Kvika frá Leirubakka
7 3 H Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna frá Strandarhöfði
8 3 H Stella Sólveig Pálmarsdóttir Sóley frá Efri-Hömrum
9 3 H Valdís Björk Guðmundsdóttir Smiður frá Hólum
10 4 V Fredrica Fagerlund Tindur frá Efri-Þverá
11 4 V Pernille Lyager Möller Kolka frá Hárlaugsstöðum 2
12 4 V Guðrún Rut Hreiðarsdóttir Skíma frá Krossum 1
13 5 H Dagmar Öder Einarsdóttir Kormákur frá Miðhrauni
14 5 H Kolbrún Grétarsdóttir Karri frá Gauksmýri
15 5 H Anna S. Valdemarsdóttir Sæborg frá Hjarðartúni
16 6 H Ingunn Birna Ingólfsdóttir Kæti frá Kálfholti
17 6 H Ragnhildur Haraldsdóttir Gleði frá Steinnesi
18 6 H Friðdóra Friðriksdóttir Orka frá Stóru-Hildisey
19 7 V Berglind Ragnarsdóttir Ómur frá Brimilsvöllum
20 7 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Hanna frá Herríðarhóli
21 8 H Ólöf Rún Guðmundsdóttir Farsæll frá Forsæti II
22 8 H Hanne Oustad Smidesang Roði frá Syðri-Hofdölum
23 8 H Ragnheiður Samúelsdóttir Tildra frá Kjarri
24 9 H Alma Gulla Matthíasdóttir Neisti frá Strandarhjáleigu
25 9 H Bergrún Ingólfsdóttir Ásdís frá Feti
26 9 H Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Fífill frá Feti
27 10 H Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla
28 10 H Friðdóra Friðriksdóttir Þórólfur frá Kanastöðum
29 10 H Ingunn Birna Ingólfsdóttir Þryma frá Ólafsvöllum
30 11 H Guðrún Rut Hreiðarsdóttir Gloría frá Krossum 1
31 11 H Valdís Björk Guðmundsdóttir Vaðlar frá Svignaskarði
32 11 H Kristín Lárusdóttir Aðgat frá Víðivöllum
33 12 V Bylgja Gauksdóttir Harpa frá Engjavatni
34 12 V Kolbrún Grétarsdóttir Stapi frá Feti
35 12 V Rakel Sigurhansdóttir Glanni frá Þjóðólfshaga 1
36 13 H Dagmar Öder Einarsdóttir Ötull frá Halakoti
37 13 H Fríða Hansen Hekla frá Leirubakka
38 13 H Pernille Lyager Möller Þjóð frá Skör
39 14 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Hrafn frá Markaskarði
40 14 V Lena Zielinski Afturelding frá Þjórsárbakka
41 14 V Anna S. Valdemarsdóttir Fjöður frá Geirshlíð

 Afskráningar og leiðréttingar sendist á skraning@sprettarar.is