mánudagur, 19. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Dagskrá og ráslistar Fákaflugs

29. júlí 2010 kl. 11:24

Dagskrá og ráslistar Fákaflugs


Dagskrá og ráslistar á Fákaflugi liggja fyrir og birtast hér. Mikil stemming er fyrir mótinu og greinilegt að mörg góð hross verða í keppni.



Dagskrá

Föstudagur

Kl. 09:00  Yfirlitssýning

kl. 18:00  Forkeppni í tölti

Laugardagur

Kl. 09:30  Forkeppni B-flokkur

Kl. 11:00  Forkeppni Unglingaflokkur

Kl. 12:00  Matarhlé

Kl. 13:00  Verðlaunaafhending kynbótahrossa


Kl. 14:00  Forkeppni Barnaflokkur

Kl. 14:30  Forkeppni ungmennaflokkur

Kl. 15:30  Kaffihlé

Kl. 16:00  Forkeppni A-flokkur

Kl. 18:00  Matarhlé

Kl. 19:00  B-úrslit í töllti

Kl. 19:30  100m skeið

Kl  20:00  A-úrslit í Töllti


Sunnudagur


Kl. 13:00  B-úrslit í B-flokki

kl. 13:30  Úrslit í unglingaflokki

Kl. 14:00  B-úrslit í A-flokki

kl. 14:30  úrslit í barnaflokki

Kl. 15:00  A-úrslit í B-flokki

kl  15:30  Kaffihlé

Kl. 16:00  Úrslit í ungmennaflokki

Kl. 16:30  A-úrslit í A-flokki

Kl. 17:00  Hlé

Kl. 19:00  Kappreiðar



A-flokkur

1. Þengill IS1998157547 frá Ytra-Skörðugili – Ingimar Jónsson

2. Þerna IS2003258702 frá Miðsitju - Líney María Hjálmarsdóttir

3. Háttur IS2002158466 frá Þúfum - Mette Mannseth

4. Hugsýn IS2004255474 frá Þóreyjarnúpi - Jóhann Magnússon

5. Brimill IS2002158627 frá Flugumýri II - Páll Bjarki Pálsson

6. Hrynjandi IS2003157009 frá Sauðárkróki - Magnús Bragi Magnússon

7. Valli IS2002158515 frá Vatnsleysu - Hörður Óli Sæmundarson

8. Óðinn IS1998188247 frá Hvítárholti - Tryggvi Björnsson

9. Laufi IS2002165035 frá Bakka - Bjarni Jónasson

10. Þóra IS2003201166 frá Prestsbæ - Þórarinn Eymundsson

11. Dofri IS2001176202 frá Úlfsstöðum - Skapti Steinbjörnsson

12. Hvinur IS2005186613 frá Hamrahóli - Þorbjörn Hreinn Matthíasson

13. Vörður IS2002186936 frá Árbæ - Jakob Svavar Sigurðsson

14. Ímynd IS2004255447 frá Gröf - Elvar Logi Friðriksson

15. Ódeseifur IS2003165520 frá Möðrufelli - Ólafur Magnússon

16. Dagur IS1995184716 frá Strandarhöfði - Stefán Friðgeirsson

17. Taktur IS2002101126 frá Hestasýn - Elvar Einarsson

18. Spes IS2004257685 frá Íbishóli - Magnús Bragi Magnússon

19. Glettingur IS2001156297 frá Steinnesi - Páll Bjarki Pálsson

20. Gígur IS2004156275 frá Hólabaki - Tryggvi Björnsson

21. Sindri IS2002157570 frá Vallanesi - Baldvin Ari Guðlaugsson

22. Vænting IS1998257851 frá Brúnastöðum - Bjarni Jónasson

23. Glaumur IS2000157807 frá Varmalæk 1 - Sveinn Brynjar Friðriksson

24. Svarti-Pétur IS2001187448 frá Langholtsparti - Ingólfur Pálmason

25. Úði IS1999166016 frá Húsavík - Þorbjörn Hreinn Matthíasson

26. Nett IS2001266912 frá Halldórsstöðum - Sölvi Sigurðarson

27. Maur IS2004165580 frá Fornhaga II - Ragnar Stefánsson

28. Súper-Stjarni IS2003155023 frá Stóru-Ásgeirsá - Guðmundur Þór Elíasson

29. Hólmjárn IS1999158502 frá Vatnsleysu - Jón Herkovic

30. Hreimur IS2002158620 frá Flugumýri II - Páll Bjarki Pálsson

31. Mánadís IS2004245037 frá Hríshóli 1 - Agnar Þór Magnússon

32. Dögg IS2002257689 frá Íbishóli - Magnús Bragi Magnússon

33. Hreinn IS2001158504 frá Vatnsleysu - Hörður Óli Sæmundarson

34. Kolka IS2004265020 frá Hóli v/Dalvík - Mette Mannseth

35. Styrnir IS2002165401 frá Neðri-Vindheimum - Bjarni Jónasson

36. Sólnes IS2004157547 frá Ytra-Skörðugili - Þórarinn Eymundsson

37. Glanni IS2001157807 frá Varmalæk 1 - Sveinn Brynjar Friðriksson

38. Seyðir IS2001157344 frá Hafsteinsstöðum - Þórarinn Eymundsson

39. Fregn IS2004235698 frá Vatnshömrum - Jóhann Magnússon

40. Fruma IS2004265999 frá Akureyri - Ragnar Stefánsson

41. Gola (Birta) IS2004265016 frá Ólafsfirði - Líney María Hjálmarsdóttir

42. Týr IS2004165101 frá Litla-Dal - Þorbjörn Hreinn Matthíasson

43. Gustur IS1999165900 frá Halldórsstöðum - Sölvi Sigurðarson

44. Djásn IS2002256258 frá Hnjúki - Bjarni Jónasson

45. Dugur IS2004158621 frá Flugumýri II - Páll Bjarki Pálsson

46. Eysteinn IS2004176174 frá Ketilsstöðum - Hans Kjerúlf

47. Flaumur IS2003165793 frá Ytra-Dalsgerði – Ingimar Jónsson

48. Áli IS2002157317 frá Glæsibæ – Helgi Jónsson



B-flokkur

1. Geisli IS 2001155221 frá Efri-Þverá – Halldór P. Sigurðsson

2. Ópera IS2003257539 frá Brautarholti – Ekvar Einarsson

3. Brynjar IS2001158627 frá Flugumýri - Páll Bjarki Pálsson

4. Punktur IS1999157800 frá Varmalæk - Magnús Bragi Magnússon

5. Stuðull IS2003155410 frá Grafarkoti - Elvar Logi Friðriksson

6. Kolfreyja IS2004266960 frá Litlu-Reykjum - Þorbjörn Hreinn Matthíasson

7. Eðall IS2002156422 frá Orrastöðum - Ólafur Magnússon

8. Vígur IS2004101026 frá Eikarbrekku - Pétur Örn Sveinsson

9. Steingrímur IS2003157340 frá Hafsteinsstöðum - Skapti Steinbjörnsson

10. Eldur IS1997184435 frá Svanavatni - Pétur Ingi Grétarsson

11. Sindri IS2002158511 frá Vatnsleysu - Björn Fr. Jónsson

12. Glæðir IS2002175484 frá Tjarnarlandi - Sæmundur Sæmundsson

13. Snillingur IS2001175527 frá Grund 2 - Jón Páll Tryggvason

14. Sigur IS2003156270 frá Hólabaki - Hans Kjerúlf

15. Ræll IS2004157810 frá Varmalæk - Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir

16. Þytur IS2000166888 frá Húsavík - Líney María Hjálmarsdóttir

17. Spakur IS2002158646 frá Dýrfinnustöðum - Heiðrún Ósk Eymundsdóttir

18. Fáni IS2000156800 frá Lækjardal - Guðmundur Þór Elíasson

19. Smellur IS2002165866 frá Bringu - Þorbjörn Hreinn Matthíasson

20. Vaka IS2004256276 frá Hólabaki - Birna Tryggvadóttir

21. Nn IS2004175273 frá Eyrarlandi - Reynir Jónsson

22. Andvari IS2000157172 frá Syðri-Ingveldarstöðum - Pétur Ingi Grétarsson

23. Lína IS2003258503 frá Vatnsleysu - Hörður Óli Sæmundarson

24. Töfri IS2001158921 frá Keldulandi - Sölvi Sigurðarson   

25. Örvar IS2004165298 frá Efri-Rauðalæk - Baldvin Ari Guðlaugsson

26. Héla IS2003257133 frá Sauðárkróki - Guðmundur Sveinsson

27. Fegurðardís IS2004257688 frá Íbishóli - Magnús Bragi Magnússon

28. Friður IS2001158160 frá Þúfum - Mette Mannseth

29. Penni IS2004157316 frá Glæsibæ - Tryggvi Björnsson

30. Þytur IS2002158840 frá Miðsitju - Eyþór Einarsson

31. Ríma IS2004255220 frá Efri-Þverá - Þorbjörn Hreinn Matthíasson

32. Dreyri IS2002158722 frá Hjaltastöðum - Kolbrún Þórólfsdóttir

33. Lárus IS2001157519 frá Syðra-Skörðugili - Elvar Einarsson

34. Kolbeinn IS2002157140 frá Sauðárkróki - Julia Stefanie Ludwiczak  

35. Hróarskelda IS2004257353 frá Hafsteinsstöðum - Skapti Steinbjörnsson

36. Hávarður IS2002158502 frá Vatnsleysu - Björn Fr. Jónsson

37. Sólfari IS2001157547 frá Ytra-Skörðugili - Ingimar Ingimarsson  

38. Leiftri IS2003136413 frá Lundum II - Birna Tryggvadóttir

39. Logar IS2001165528 frá Möðrufelli - Baldvin Ari Guðlaugsson

40. Mói IS2003158721 frá Hjaltastöðum - Lilja S. Pálmadóttir

41. Vaðall IS2003125764 frá Njarðvík - Bjarni Jónasson

42. Baugur IS2004157896 frá Tunguhálsi II - Sæmundur Sæmundsson

43. Rommel IS2002166634 frá Hrafnsstöðum - Þorbjörn Hreinn Matthíasson

44. Óði Blesi IS1997176193 frá Lundi - Sölvi Sigurðarson

45. Bláskjár IS2005157340 frá Hafsteinsstöðum - Skapti Steinbjörnsson

46. Eysteinn IS2004176174 frá Ketilsstöðum - Hans Kjerúlf

47. Hreimur IS2002158620 frá Flugumýri II - Páll Bjarki Pálsson

48. Svipur IS2003155900 frá Syðri-Völlum - Einar Reynisson

49. Orgía IS2004258632 frá Höskuldsstöðum – Gestur Stefánsson

50. Stella IS2003255224 frá Efri-Þverá – Halldór P.Sigurðsson


Tölt


1. Halldór P. Sigurðsson – Geisli IS2001155221 frá Efri-Þverá

2. Reynir Jónsson - Nn IS2004175273 frá Eyrarlandi

3. Helga Björt Bjarnadóttir - Núpur IS1998157002 frá Sauðárkróki

 4. Hans Kjerúlf - Sigur IS2003156270 frá Hólabaki

5. Pétur Ingi Grétarsson - Andvari IS2000157172 frá Syðri-Ingveldarstöðum,

6. Torunn Hjelvik - Einir IS2004138381 frá Vatni

7. Jakob Svavar Sigurðsson - Árborg IS2003280339 frá Miðey

8. Pétur Örn Sveinsson - Vígur IS2004101026 frá Eikarbrekku

9. Heiðrún Ósk Eymundsdóttir - Spakur IS2002158646 frá Dýrfinnustöðum

10. Guðmundur Þór Elíasson - Fáni IS2000156800 frá Lækjardal

11. Egill Þórir Bjarnason - Seiður IS1997176450 frá Kollaleiru

12. Kolbrún Þórólfsdóttir - Dreyri IS2002158722 frá Hjaltastöðum

13. Elvar Einarsson - Taktur IS2002101126 frá Hestasýn

14. Ásdís Ósk Elvarsdóttir - Mön IS2000255108 frá Lækjamóti

15. Baldvin Ari Guðlaugsson - Logar IS2001165528 frá Möðrufelli

16. Helgi Eyjólfsson - Gosi IS1998165103 frá Litla-Dal

17. Elvar Logi Friðriksson - Orka IS2004255469 frá Sauðá

18. Þorbjörn Hreinn Matthíasson - Fjölnir IS2005166013 frá Akureyri

19. Elvar Einarsson - Lárus IS2001157519 frá Syðra-Skörðugili

20. Friðrik Andri Atlason - Perla IS1998286980 frá Kvistum

21. María Marta Bjarkadóttir - Víkingur IS1998158886 frá Úlfsstöðum

22. Ólafur Magnússon - Ódeseifur IS2003165520 frá Möðrufelli

23. Skapti Steinbjörnsson - Hróarskelda IS2004257353 frá Hafsteinsstöðum

24. Björn Fr. Jónsson - Aníta IS2000258503 frá Vatnsleysu

25. Sölvi Sigurðarson - Töfri IS2001158921 frá Keldulandi

26. Þorbjörn Hreinn Matthíasson - Smellur IS2002165866 frá Bringu

27. Tryggvi Björnsson - Penni IS2004157316 frá Glæsibæ

28. Hörður Óli Sæmundarson - Lína IS2003258503 frá Vatnsleysu

29. Anna Sif Ingimarsdóttir- Grímhildur IS2003257545 frá Ytra-Skörðugili

30. Einar Reynisson - Hrannar IS2004125294 frá Skyggni




Barnaflokkur

 
1. Aron Ingi Halldórsson – Blakkur IS1992157138 frá Sauðárkróki

2. Lilja Maria Suska - Ívar IS2001166018 frá Húsavík

3. Stella Finnbogadóttir - Dala-Logi IS1998158341 frá Nautabúi

4. Viktoría Eik Elvarsdóttir - Höfðingi IS2004125128 frá Dalsgarði

5. Ásdís Ósk Elvarsdóttir - Mön IS2000255108 frá Lækjamóti

6. Ágústa Baldvinsdóttir - Röst IS2004265491 frá Efri-Rauðalæk

7. Matthías Már Stefánsson - Frosti IS1998165528 frá Akureyri

8. Guðmar Freyr Magnússon - Frami IS1997157687 frá Íbishóli

9. Helgi Fannar Gestsson - Njáll IS1997158630 frá Höskuldsstöðum

10. Pálmi Kormákur Baltasarsson - Hróarr IS2003158516 frá Vatnsleysu

11. Stormur J Kormákur Baltasarsson - Svaði IS1994166423 frá Hellulandi

12.Magnús Eyþór Magnússon - Stjarna IS2004257695 frá Lindarbrekku

13. Þórdís Inga Pálsdóttir - Tvistur IS2002158605 frá Flugumýri

14. Júlía Kristín Pálsdóttir - Ketill IS1990158605 frá Flugumýri




Unglingaflokkur


1. Hafrún Ýr Halldórsdóttir – Frár IS2001187170 frá Gamla-Hrauni

2. Jón Helgi Sigurgeirsson - Samson IS1999136522 frá Svignaskarði

3. Þórunn Þöll Einarsdóttir - Mozart IS1999184675 frá Álfhólum

4. Elínborg Bessadóttir - Blesi IS2001186951 frá Litlu-Tungu 2

5. Guðný Eygló Baldvinsd. - Ofsi IS1992165329 frá Engimýri

6. Eva Dögg Sigurðardóttir - Dreki IS1999175280 frá Víðivöllum fremri

7. Anna Kristín Friðriksdóttir - Glaður IS2001165052 frá Grund

8. Bryndís Rún Baldursdóttir - Pels IS1999158507 frá Vatnsleysu

9. Lýdía Ýr Gunnarsdóttir - Stígandi IS1992158158 frá Hofsósi

10. Friðrik Andri Atlason - Hvella IS2003258540 frá Syðri-Hofdölum

11. Ragnheiður Petra Óladóttir - Djásn IS2002225954 frá Höfnum

12. Steindóra Ólöf Haraldsdóttir - Gustur IS2004158340 frá Nautabúi

13. Lýdía Ýr Gunnarsdóttir - Haffari IS2003186960 frá Feti

14. Harpa Birgisdóttir - Dynur IS2002156343 frá Sveinsstöðum

15. Haukur Marian Suska - Tinna IS2004256070 frá Hvammi 2

16. Elín Magnea Björnsdóttir - Bikar IS2004158461 frá Narfastöðum

17. Rósanna Valdimarsdóttir - Vakning IS2001257765 frá Krithóli

18. Gunnar Freyr Gestsson - Gítar IS2002158800 frá Borgarhól

19. Jón Helgi Sigurgeirsson - Bjarmi IS2002158445 frá Enni

20. Helga Rún Jóhannsdóttir - Akkur IS2001135520 frá Nýjabæ

21. Aron Orri Tryggvason - Sóldögg IS2004255052 frá Efri-Fitjum

22. Harpa Birgisdóttir - Tvinni IS2002156333 frá Sveinsstöðum

23. Essi Katarína Labart - Töfradís IS2003255108 frá Lækjamóti



Ungmennaflokkur

1. Skapti Ragnar Skaptason - Kolbeinn IS2004157340 frá Hafsteinsstöðum

2. Sigurðuar Heiðar Birgisson - Stígur IS2000157687 frá Íbishóli

3. Egill Þórir Bjarnason - Sindri IS2005157153 frá Hvalnesi

4. Svala Guðmundsdóttir - Þyrill IS1993157143 frá Hólkoti

5. Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir - Kolgerður IS2003235472 frá Vestri-Leirárgörðum

6. Karítas Guðrúnardóttir - Hugleikur IS2004157160 frá Hafragili

7. Ástríður Magnúsdóttir - Aron IS1998184742 frá Eystri-Hól

8. Þórey Elsa Magnúsdóttir - Stjörnunótt IS2004257687 frá Íbishóli

9. Jón Herkovic - Gestur IS1995158506 frá Vatnsleysu

10. Karítas Guðrúnardóttir - Gneisti IS2004165648 frá Miðhúsum

11. Hannes Brynjar Sigurgeirson - Hrímnir IS2003158340 frá Nautabúi

12. Skapti Ragnar Skaptason - Steingrímur IS2003157340 frá Hafsteinsstöðum

13. Þórey Elsa Magnúsdóttir - Drottning IS2003257898 frá Tunguhálsi II

14. Stefán Ingi Gestsson - Sveipur IS2001158804 frá Borgarhóli

16. Helga Björt Bjarnadóttir - Aþena IS2002225960 frá Reykjavík

17. Sigurlína Erla Magnúsdóttir - Ísold IS2005258900 frá Kúskerpi



Skeið 100m (flugskeið)

1. Tryggvi Björnsson – Míla IS2003257156 frá Hafsteinsstöðum

2. Halldór P. Sigurðsson – Stígur IS1999155224 frá Efri Þverá

3. Ragnar Stefánsson - Maur IS2004165580 frá Fornhaga II

4. Pétur Ingi Grétarsson - Glampi IS1993180593 frá Arnarhóli

5. Jakob Svavar Sigurðsson - Funi IS2002125082 frá Hofi

6. Elvar Einarsson - Hrappur IS2002157008 frá Sauðárkróki

7. Baldvin Ari Guðlaugsson - Máni IS2003165434 frá Djúpárbakka

8. Jóhann Magnússon - Hvirfill IS2001155570 frá Bessastöðum

9. Helgi Eyjólfsson - Goði IS2000157631 frá Fjalli

10. Þorbjörn Hreinn Matthíasson - Brá IS2001265895 frá Hóli

11. Þórarinn Eymundsson - Bragur IS1999167050 frá Bjarnastöðum

12. Elvar Einarsson - Kóngur IS2002155124 frá Lækjamóti

13. Guðmar Freyr Magnússon - Fjölnir IS1991157247 frá Sjávarborg

14. Elvar Logi Friðriksson - Stimpill IS2000165411 frá Neðri-Vindheimum

15. Halldór P. Sigurðsson – Erpur IS2004155222 frá Efri-Þverá



Skeið 150m  

1. Pétur Ingi Grétarsson - Glampi IS1993180593 frá Arnarhóli

2. Jakob Svavar Sigurðsson - Funi IS2002125082 frá Hofi

3. Elvar Einarsson - Hrappur IS2002157008 frá Sauðárkróki

4. Jóhann Magnússon - Vinsæl IS2004282464 frá Halakoti

5. Þórarinn Eymundsson - Glanni IS1995157552 frá Ytra-Skörðugili

6. Magnús Bragi Magnússon - Dögg IS2002257689 frá Íbishóli

7. Helga Björt Bjarnadóttir - Gjafar IS1992157246 frá Sjávarborg

8. Helgi Jónsson – Áli IS2002157317 frá Glæsibæ



Skeið 250m
 
1. Halldór P. Sigurðsson – Stígur IS1999155224 frá Efri-Þverá

2. Elvar Einarsson - Kóngur IS2002155124 frá Lækjamóti

3. Þórarinn Eymundsson - Bragur IS1999167050 frá Bjarnastöðum

Brokk 300m

1. Lýdía Ýr Gunnarsdóttir - Stígandi IS1992158158 frá Hofsósi

2. Ástríður Magnúsdóttir - Aron IS1998184742 frá Eystri-Hól

3. Haukur Marian Suska - Fiðla IS1993265902 frá Halldórsstöðum


Stökk 300m

1. Hafrún Ýr Halldórsdóttir – Þröstur IS1998158985 frá Tyrfingsstöðum

2. Lilja Maria Suska - Ívar IS2001166018 frá Húsavík

3. Þórunn Þöll Einarsdóttir - Bikar IS2000157545 frá Ytra-Skörðugili

4. Sigurðuar Heiðar Birgisson - Kári IS2000187621 frá Hveragerði

5. Lýdía Ýr Gunnarsdóttir - Stígandi IS1992158158 frá Hofsósi