sunnudagur, 18. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Breyttur og uppfærður ráslisti á Reykjavíkurmótinu

5. ágúst 2010 kl. 19:45

Breyttur og uppfærður ráslisti á Reykjavíkurmótinu

Smávægilegar breytingar hafa orðið á ráslista Reykjavíkurmótsins, hann birtist hér leiðréttur :

 

 

Ráslisti

Fimmgangur

Meistaraflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Viðar Ingólfsson Segull frá Mið-Fossum 2 Móálóttur,mósóttur/dökk- ... 8 Fákur

2 2 V Þorvaldur Árni Þorvaldsson Freyþór frá Hvoli Brúnn/milli- einlitt   10 Ljúfur

3 3 V Sigurbjörn Bárðarson Stakkur frá Halldórsstöðum Rauður/ljós- blesa auk le... 14 Fákur

4 4 V Hinrik Bragason Glymur frá Flekkudal Jarpur/dökk- einlitt   7 Fákur

5 5 V Haukur Baldvinsson Falur frá Þingeyrum   15 Adam

6 6 V Anna S. Valdemarsdóttir Ásgrímur frá Meðalfelli Brúnn/milli- stjörnótt   11 Gustur

7 7 V Daníel Jónsson Fursti frá Stóra-Hofi Jarpur/milli- einlitt   10 Geysir

8 8 V Reynir Örn Pálmason Greifi frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt   7 Hörður

9 9 V Pim Van Der Slot Draumur frá Kóngsbakka Rauður/milli- stjörnótt   8 Sleipnir

Fimmgangur

1. flokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Fanney Guðrún Valsdóttir Auðunn frá Feti Rauður/milli- blesótt glófext 8 Fákur

2 1 V Berglind Ragnarsdóttir Forkur frá Laugavöllum Bleikur/álóttur einlitt   8 Fákur

3 1 V Anna S. Valdemarsdóttir Björk frá Vindási Brúnn/milli- einlitt   7 Gustur

4 2 V Inga Kristín Campos Sara frá Sauðárkróki Rauður/milli- stjarna,nös... 8 Sörli

5 2 V Viðar Ingólfsson Már frá Feti Brúnn/milli- einlitt   7 Fákur

6 2 V Kjartan Guðbrandsson Þór frá Skollagróf Vindóttur/mó einlitt   10 Fákur

7 3 V Camilla Petra Sigurðardóttir Hylling frá Flekkudal Rauður/milli- blesótt   7 Máni

8 3 V Adolf Snæbjörnsson Gleði frá Hafnarfirði Brúnn/milli- blesótt   6 Sörli

9 3 V Sif Jónsdóttir Straumur frá Hverhólum Rauður/milli- stjörnótt   13 Fákur

10 4 H Ævar Örn Guðjónsson Fjöður frá Feti Brúnn/milli- tvístjörnótt   6 Geysir

11 5 V Róbert Petersen Alísa frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- einlitt   7 Fákur

12 5 V Sara Ástþórsdóttir Dimmir frá Álfhólum Jarpur/milli- einlitt   7 Geysir

13 5 V Henna Johanna Sirén Pandóra frá Hemlu Brúnn/milli- einlitt   7 Geysir

14 6 V Anna Björk Ólafsdóttir Baldur Freyr frá Búlandi Jarpur/dökk- skjótt   9 Sörli

15 6 V Ragnheiður Þorvaldsdóttir Hrafnagaldur frá Hvítárholti Brúnn/milli- einlitt   11 Hörður

16 6 V Helgi L. Sigmarsson Tryggur frá Bakkakoti Bleikur/fífil- einlitt   7 Fákur

17 7 V Sigurður Óli Kristinsson Valadís frá Síðu Bleikur/álóttur einlitt   7 Geysir

18 7 V Karen Líndal Marteinsdóttir Þremill frá Vöðlum Brúnn/mó- einlitt   6 Dreyri

19 7 V Sigurjón Gylfason Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt   6 Fákur

20 8 V John Sigurjónsson Reykur frá Skefilsstöðum Grár/rauður blesótt   9 Ljúfur

21 8 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Þröstur frá Hólum Jarpur/rauð- nösótt   8 Fákur

22 8 V Þorkell Bjarnason Þyrnir frá Þóroddsstöðum Rauður/dökk/dr. stjörnótt   15 Trausti

23 9 V Guðmundur Björgvinsson Skjálfti frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... 6 Geysir

24 9 V Ríkharður Flemming Jensen Ernir frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli- einlitt   9 Gustur

25 9 V Viðar Ingólfsson Sólrún frá Tjarnarlandi Rauður/milli- blesótt   7 Fákur

26 10 V Kristinn Bjarni Þorvaldsson Svali frá Hólabaki Rauður/ljós- einlitt   7 Fákur

27 10 V Ævar Örn Guðjónsson Umsögn frá Fossi Brúnn/milli- stjörnótt   8 Geysir

28 10 V Linda Rún Pétursdóttir Gulltoppur frá Leirulæk Rauður/milli- skjótt   10 Hörður

29 11 V Róbert Petersen Prins frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt   6 Fákur

30 11 V Haukur Baldvinsson Þjótandi frá Neðra-Seli   7 Adam

Fimmgangur

Ungmennaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Svarti-Pési frá Ásmundarstöðum Brúnn/milli- einlitt   7 Andvari

2 1 V Arnar Bjarki Sigurðarson Vonandi frá Bakkakoti Bleikur/álóttur einlitt   7 Sleipnir

3 1 V Kári Steinsson Óli frá Feti Jarpur/milli- einlitt   11 Fákur

4 2 V Teitur Árnason Ugla frá Fróni Rauður/milli- blesótt   7 Fákur

5 2 V Edda Rún Guðmundsdóttir Djásn frá Lindarholti Jarpur/ljós einlitt   7 Fákur

6 2 V Erla Katrín Jónsdóttir Flipi frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- nösótt   11 Fákur

7 3 V Agnes Hekla Árnadóttir Gammur frá Skíðbakka 3 Jarpur 14 Fákur

8 3 V Saga Mellbin Bóndi frá Ásgeirsbrekku Brúnn/dökk/sv. einlitt   10 Sörli

9 4 H Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Millý frá Fet   10 Máni

10 5 V Ragnar Tómasson Gríður frá Kirkjubæ Brúnn/milli- stjörnótt   8 Fákur

11 5 V Kári Steinsson Funi frá Hóli Grár/rauður blesótt   15 Fákur

Fimmgangur

Unglingaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Andri Ingason Glampi frá Hömrum II Bleikur/fífil- blesótt   9 Andvari

2 1 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Vestfjörð frá Fremri-Hvestu Brúnn/milli- einlitt   21 Gustur

3 1 V Birna Ósk Ólafsdóttir Mylla frá Flögu Rauður/milli- stjörnótt   13 Andvari

4 2 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Magna frá Dalsmynni Brúnn/dökk/sv. einlitt   6 Fákur

5 2 V Konráð Valur Sveinsson Tralli frá Kjartansstöðum Rauður/ljós- stjörnótt   17 Fákur

6 2 V Helena Ríkey Leifsdóttir Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt   7 Gustur

Fjórgangur

Meistaraflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 2 V Tómas Örn Snorrason Alki frá Akrakoti Rauður/milli- stjörnótt   11 Fákur

2 3 V Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum Jarpur/milli- tvístjörnótt   9 Fákur

3 5 V Elvar Þormarsson Þrenna frá Strandarhjáleigu Brúnn/milli- einlitt   7 Geysir

4 6 V Anna S. Valdemarsdóttir Bárður frá Skíðbakka 3 Vindóttur/jarp- einlitt   10 Gustur

5 7 V Viðar Ingólfsson Drift frá Tjarnarlandi   6 Fákur

6 8 V Hulda Gústafsdóttir Kjuði frá Kirkjuferjuhjáleigu Rauður/milli- einlitt   10 Fákur

7 9 V Fanney Guðrún Valsdóttir Fókus frá Sólheimum Bleikur/álóttur einlitt   9 Fákur

8 10 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Þórir frá Hólum Jarpur/milli- einlitt   8 Fákur

9 11 V Játvarður Ingvarsson Klaki frá Blesastöðum 1A Grár/brúnn blesótt   12 Hörður

10 12 V Sigurbjörn Bárðarson Líf frá Möðrufelli Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Fákur

11 13 V Jón Ó Guðmundsson Hrefna frá Dallandi   10 Andvari

12 14 V Sveinn Ragnarsson Moli frá Köldukinn Jarpur/milli- einlitt   8 Fákur

13 15 V Daníel Ingi Smárason Eldur frá Kálfholti Rauður/milli- einlitt   11 Sörli

Fjórgangur

1. flokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Katla Gísladóttir Kirjáll frá Hestheimum Brúnn/milli- skjótt   6 Geysir

2 1 V Sigvaldi Hafþór Ægisson Núpur frá Efri-Brú Brúnn/dökk/sv. einlitt   7 Fákur

3 1 V Helgi L. Sigmarsson Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt   7 Fákur

4 2 V Sif Jónsdóttir Fjalar frá Leirulæk Rauður/milli- tvístjörnótt   11 Fákur

5 2 V Þorvaldur Árni Þorvaldsson Losti frá Strandarhjáleigu Moldóttur/gul-/m- leistar... 9 Ljúfur

6 2 V Hinrik Bragason Ás frá Káragerði Rauður/milli- einlitt   10 Fákur

7 3 V Anna Björk Ólafsdóttir Helgi frá Stafholti Brúnn/milli- einlitt   7 Sörli

8 3 V Berglind Ragnarsdóttir Kelda frá Laugavöllum Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Fákur

9 3 V Linda Rún Pétursdóttir Máni frá Galtanesi Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Hörður

10 4 V Adolf Snæbjörnsson Hrafn frá Neðri-Svertingsstöðum Brúnn/milli- einlitt   13 Sörli

11 4 V Ragnhildur Haraldsdóttir Eitill frá Leysingjastöðum II Grár/mósóttur blesótt   10 Hörður

12 4 V Karen Líndal Marteinsdóttir Týr frá Þverá II Brúnn/milli- nösótt   5 Dreyri

13 5 H Erla Björk Tryggvadóttir Flúð frá Vorsabæ II Jarpur/milli- einlitt   7 Sleipnir

14 5 H Jóhann Kristinn Ragnarsson Sleipnir frá Kverná Jarpur/milli- einlitt   5 Andvari

15 6 V Jón Björnsson Birtingur frá Múlakoti Leirljós/Hvítur/milli- ei... 10 Léttir

16 6 V Katla Gísladóttir Dropi frá Flugumýrarhvammi Brúnn/milli- einlitt   9 Geysir

17 6 V Ragnheiður Þorvaldsdóttir Vermir frá Litlu-Gröf Brúnn/mó- einlitt   8 Hörður

18 7 V Max Olausson Vakar frá Ketilsstöðum Rauður/ljós- tvístjörnótt   7 Sleipnir

19 7 V Anna S. Valdemarsdóttir Snarfari frá Vorsabæjarhjáleigu Rauður/milli- einlitt   13 Gustur

20 7 V Jakobína Agnes Valsdóttir Barón frá Reykjaflöt Rauður/milli- stjörnótt   9 Geysir

21 8 V Sara Ástþórsdóttir Gjóska frá Álfhólum Móálóttur,mósóttur/milli-... 6 Geysir

22 8 V Signý Ásta Guðmundsdóttir Tvista frá Litla-Moshvoli Grár/brúnn einlitt   7 Fákur

23 8 V Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Vera frá Laugarbökkum Brúnn/milli- einlitt   9 Fákur

24 9 H Kristinn Már Sveinsson Tindur frá Jaðri Jarpur/milli- einlitt   7 Hörður

25 9 H Davíð Matthíasson Boði frá Sauðárkróki Rauður/milli- einlitt   8 Fákur

26 10 V Lena Zielinski Svala frá Þjórsárbakka   6 Faxi

27 10 V Jón Gíslason Goggur frá Skáney   7 Adam

28 10 V Henna Johanna Sirén Gormur frá Fljótshólum 3 Brúnn/milli- einlitt   8 Geysir

29 11 V Halldóra H Ingvarsdóttir Hellingur frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli- einlitt   6 Hörður

30 11 V Grettir Jónasson Blakkur frá Búlandi Brúnn/milli- einlitt   12 Fákur

31 11 V Snorri Dal Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt   8 Sörli

Fjórgangur

2. flokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Ingvar Ingvarsson Dagfinnur frá Blesastöðum 1A Grár/mósóttur blesótt   10 Hörður

2 1 V Hilmar Binder Óskar Örn frá Hellu Brúnn/milli- einlitt   10 Fákur

3 1 V Sigríður Halla Stefánsdóttir Smiður frá Hólum Jarpur/milli- tvístjörnótt   7 Gustur

4 2 V Kjartan Guðbrandsson Svalvör frá Glæsibæ Móálóttur,mósóttur/milli-... 11 Fákur

5 2 V Drífa Harðardóttir Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt   9 Fákur

6 3 V Telma Tómasson Sókn frá Selfossi Grár/brúnn einlitt   6 Fákur

7 3 V Rúnar Bragason Þrá frá Tungu Rauður/ljós- nösótt   9 Fákur

8 3 V Sigríður Halla Stefánsdóttir Klængur frá Jarðbrú Brúnn/milli- einlitt   8 Gustur

9 4 H Rakel Sigurhansdóttir Stormur frá Efri-Rauðalæk Jarpur/milli- einlitt   7 Fákur

10 4 H Brynja Viðarsdóttir Ketill frá Vakurstöðum Rauður/milli- einlitt   8 Andvari

11 4 H Hólmfríður Kristjánsdóttir Þokki frá Þjóðólfshaga 1 Brúnn/milli- einlitt   10 Smári

12 5 V Sigríður Halla Stefánsdóttir Rauðka frá Tóftum Rauður/milli- einlitt   9 Gustur

13 5 V Kjartan Guðbrandsson Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt   10 Fákur

14 5 V Guðrún Pétursdóttir Gjafar frá Hæl Grár/brúnn einlitt   11 Fákur

Fjórgangur

Ungmennaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Edda Rún Guðmundsdóttir Spuni frá Kálfholti Rauður/dökk/dr. tvístjörn... 9 Fákur

2 1 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Önn frá Síðu   9 Andvari

3 1 V Eva María Þorvarðardóttir Kraftur frá Sælukoti Brúnn/milli- einlitt   9 Fákur

4 2 V Ragnar Tómasson Svört frá Skipaskaga Brúnn/milli- einlitt   10 Fákur

5 2 V Steinn Haukur Hauksson Heron frá Seljabrekku Brúnn/mó- einlitt   7 Fákur

6 3 H Jón Bjarni Smárason Spóla frá Svignaskarði Rauður/milli- stjörnótt   7 Sörli

7 4 V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt   8 Máni

8 4 V Viktoría Sigurðardóttir Blær frá Kálfholti Brúnn/milli- stjörnótt   9 Máni

9 4 V Rúna Helgadóttir Suðri frá Reykjavík Bleikur/ál/kol. einlitt   9 Fákur

10 5 V Lárus Sindri Lárusson Kiljan frá Tjarnarlandi   11 Adam

11 5 V Kári Steinsson Tónn frá Melkoti Rauður/milli- einlitt   9 Fákur

12 5 V Steinn Haukur Hauksson Silvía frá Vatnsleysu Brúnn/dökk/sv. blesótt hr... 15 Fákur

13 6 V Sigrún Torfadóttir Hall Rjóður frá Dallandi Rauður/milli- tvístjörnótt   8 Fákur

14 6 V Saga Mellbin Bárður frá Gili Brúnn/milli- einlitt   11 Sörli

15 6 V Edda Hrund Hinriksdóttir Skrekkur frá Hnjúkahlíð Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Fákur

16 7 V Fanný Mellbin Kría frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/milli- skjótt   7 Sörli

17 7 V Arnar Bjarki Sigurðarson Röskur frá Sunnuhvoli Brúnn/milli- einlitt   7 Sleipnir

18 7 V Teitur Árnason Appollo frá Kópavogi Rauður/sót- einlitt   10 Fákur

19 8 V Eva María Þorvarðardóttir Jötunn frá Hrappsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt   11 Fákur

20 8 V Agnes Hekla Árnadóttir Vignir frá Selfossi Brúnn 7 Fákur

21 8 V Erla Katrín Jónsdóttir Vænting frá Ketilsstöðum Grár/óþekktur einlitt   11 Fákur

Fjórgangur

Unglingaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V María Gyða Pétursdóttir Rauður frá Syðri-Löngumýri Rauður/dökk/dr. einlitt   7 Hörður

2 1 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Knörr frá Syðra-Skörðugili Bleikur/fífil- stjörnótt   14 Fákur

3 1 V Brynja Kristinsdóttir Barði frá Vatnsleysu Brúnn/dökk/sv. einlitt   11 Sörli

4 2 V Bjarki Freyr Arngrímsson Hnútur frá Sauðafelli Jarpur/milli- einlitt   8 Fákur

5 2 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Krákur frá Skjálg Brúnn/dökk/sv. einlitt   9 Fákur

6 2 V Sóley Þórsdóttir Blængur frá Kjóastöðum II Brúnn/dökk/sv. einlitt   13 Smári

7 3 V Steinunn Arinbjarnardótti Korkur frá Þúfum Bleikur/álóttur einlitt   8 Fákur

8 3 V Hrafnhildur Sigurðardóttir Faxi frá Miðfelli 5 Rauður/milli- einlitt   9 Fákur

9 3 V Ragna Brá Guðnadóttir Þróttur frá Fróni Brúnn/dökk/sv. stjörnótt   9 Fákur

10 4 V Hafdís Hildur Gunnarsdóttir Póker frá Miðhópi Rauður/milli- blesótt   7 Máni

11 4 V Rebekka Rut Petersen Magni frá Reykjavík Jarpur/milli- einlitt   11 Fákur

12 4 V Valdimar Sigurðsson Píla frá Eilífsdal Jarpur/ljós einlitt   10 Þytur

13 5 V Konráð Valur Sveinsson Hávarður frá Búðarhóli Brúnn/gló- einlitt   12 Fákur

14 5 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Naskur frá Búlandi Brúnn/milli- einlitt   8 Fákur

15 6 H Jóhanna Margrét Snorradóttir Rá frá Melabergi Brúnn/milli- einlitt   6 Máni

16 6 H Ellen María Gunnarsdóttir Atli frá Meðalfelli Brúnn/milli- stjörnótt   14 Andvari

Fjórgangur

Barnaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Glódís Rún Sigurðardóttir Blesi frá Laugarvatni Rauður/milli- blesótt glófext 15 Ljúfur

2 1 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Hvinur frá Syðra-Fjalli I Rauður/milli- blesótt glófext 17 Fákur

3 1 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Sigursveinn frá Svignaskarði Rauður/milli- blesótt   8 Gustur

4 2 V Arnór Dan Kristinsson Háfeti frá Þingnesi Jarpur/rauð- einlitt   20 Fákur

5 2 V Birna Ósk Ólafsdóttir Þræðing frá Glæsibæ 2 Brúnn/mó- einlitt   6 Andvari

6 2 V Aþen Eir Jónsdóttir Stormur frá Langárfossi Vindóttur/mó skjótt hring... 7 Máni

7 3 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Töfri frá Þúfu Brúnn/milli- tvístjörnótt   11 Fákur

8 3 V Snorri Egholm Þórsson Fengur frá Blesastöðum 1A Rauður/milli- blesótt   10 Fákur

9 3 V Bára Steinsdóttir Spyrnir frá Grund II Jarpur/ljós skjótt   9 Fákur

10 4 V Alexander Freyr Þórisson Astró frá Heiðarbrún Bleikur/fífil/kolóttur ei... 8 Máni

11 4 V Rúna Tómasdóttir Brimill frá Þúfu Brúnn/dökk/sv. einlitt   10 Fákur

12 4 V Birta Ingadóttir Freyr frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt   11 Andvari

13 5 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Frami frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- einlitt   10 Fákur

14 5 V Birna Ósk Ólafsdóttir Vísir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt   13 Andvari

15 5 V Arnór Dan Kristinsson Fögnuður frá Vatnsenda Grár/rauður einlitt   7 Fákur

Gæðingaskeið

Meistaraflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Sigurður Sigurðarson Freyðir frá Hafsteinsstöðum Grár/rauður einlitt   15 Geysir

2 2 V Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal Móálóttur,mósóttur/ljós- ... 15 Fákur

3 3 V Daníel Ingi Smárason Gammur frá Svignaskarði Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Sörli

4 4 V Haukur Baldvinsson Falur frá Þingeyrum   15 Adam

5 5 V Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi Leirljós/Hvítur/milli- ei... 9 Fákur

Gæðingaskeið

1. flokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Ríkharður Flemming Jensen Ernir frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli- einlitt   9 Gustur

2 2 V Inga Kristín Campos Sara frá Sauðárkróki Rauður/milli- stjarna,nös... 8 Sörli

3 3 V Guðmundur Björgvinsson Skjálfti frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... 6 Geysir

4 4 V John Sigurjónsson Mammon frá Stóradal Brúnn/milli- skjótt   8 Ljúfur

5 5 V Kristinn Bjarni Þorvaldsson Svali frá Hólabaki Rauður/ljós- einlitt   7 Fákur

6 6 V Sif Jónsdóttir Straumur frá Hverhólum Rauður/milli- stjörnótt   13 Fákur

7 7 V Adolf Snæbjörnsson Gleði frá Hafnarfirði Brúnn/milli- blesótt   6 Sörli

8 8 V Hinrik Bragason Glymur frá Flekkudal Jarpur/dökk- einlitt   7 Fákur

9 9 V Ólafur Andri Guðmundsson Muska frá Skógskoti Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Gustur

10 10 V Tómas Örn Snorrason Álma frá Álftárósi Rauður/dökk/dr. blesótt   12 Fákur

11 11 V Logi Þór Laxdal Steinríkur frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- einlitt   8 Fákur

12 12 V Helgi L. Sigmarsson Björk frá Norður-Hvoli Jarpur/milli- einlitt   8 Fákur

13 13 V Reynir Örn Pálmason Greifi frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt   7 Hörður

14 14 V Davíð Matthíasson Tildra frá Nátthaga Rauður/milli- blesótt   6 Fákur

15 15 V Sara Ástþórsdóttir Dimmir frá Álfhólum Jarpur/milli- einlitt   7 Geysir

16 16 V Viðar Ingólfsson Már frá Feti Brúnn/milli- einlitt   7 Fákur

17 17 V Ragnheiður Þorvaldsdóttir Hrafnagaldur frá Hvítárholti Brúnn/milli- einlitt   11 Hörður

18 18 V Auðunn Kristjánsson Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt   9 Fákur

Gæðingaskeið

Ungmennaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Agnes Hekla Árnadóttir Gammur frá Skíðbakka 3 Jarpur 14 Fákur

2 2 V Teitur Árnason Veigar frá Varmalæk Rauður/dökk/dr. einlitt   16 Fákur

3 3 V Ragnar Tómasson Gríður frá Kirkjubæ Brúnn/milli- stjörnótt   8 Fákur

4 4 V Óskar Sæberg Freki frá Bakkakoti Bleikur/ál/kol. einlitt   12 Fákur

5 5 V Kári Steinsson Óli frá Feti Jarpur/milli- einlitt   11 Fákur

6 6 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Mylla frá Flögu Rauður/milli- stjörnótt   13 Andvari

7 7 V Teitur Árnason Korði frá Kanastöðum Jarpur/ljós einlitt   8 Fákur

8 8 V Andri Ingason Nn frá Austvaðsholti 1 Rauður/milli- stjörnótt   8 Andvari

9 9 V Konráð Valur Sveinsson Tralli frá Kjartansstöðum Rauður/ljós- stjörnótt   17 Fákur

10 10 V Svanberg Óskarsson Eljar frá Oddhóli Móálóttur,mósóttur/milli-... 12 Fákur

Skeið 100m (flugskeið)

 

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Árni Björn Pálsson Prins frá Efri-Rauðalæk Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Fákur

2 2 V Guðrún Elín Jóhannsdóttir Askur frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt   8 Andvari

3 3 V Davíð Matthíasson Tildra frá Nátthaga Rauður/milli- blesótt   6 Fákur

4 4 V Agnes Hekla Árnadóttir Hróður frá Keldudal Jarpur 13 Fákur

5 5 V Guðmundur Björgvinsson Perla frá Skriðu Rauður/milli- einlitt   8 Geysir

6 6 V Óskar Sæberg Freki frá Bakkakoti Bleikur/ál/kol. einlitt   12 Fákur

7 7 V Sif Jónsdóttir Straumur frá Hverhólum Rauður/milli- stjörnótt   13 Fákur

8 8 V Helgi L. Sigmarsson Björk frá Norður-Hvoli Jarpur/milli- einlitt   8 Fákur

9 9 V Ragnar Tómasson Gríður frá Kirkjubæ Brúnn/milli- stjörnótt   8 Fákur

10 10 V Gústaf Loftsson Sólbjartur frá Selfossi Leirljós/Hvítur/milli- nö... 12 Smári

11 11 V Adolf Snæbjörnsson Hrólfur frá Hafnarfirði Móálóttur,mósóttur/dökk- ... 7 Sörli

12 12 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Korka frá Steinnesi Leirljós/Hvítur/milli- ei... 9 Fákur

13 13 V Atli Guðmundsson Zelda frá Sörlatungu Jarpur/rauð- einlitt   9 Sörli

14 14 V Guðrún Elín Jóhannsdóttir Óðinn frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt   19 Andvari

15 15 V Guðmundur Björgvinsson Gjálp frá Ytra-Dalgerði   8 Geysir

16 16 V Árni Björn Pálsson Ás frá Hvoli Brúnn/milli- einlitt   11 Fákur

17 17 V Teitur Árnason Korði frá Kanastöðum Jarpur/ljós einlitt   8 Fákur

18 18 V Konráð Valur Sveinsson Tralli frá Kjartansstöðum Rauður/ljós- stjörnótt   17 Fákur

19 19 V Haukur Baldvinsson Hreimur frá Barkastöðum   10 Adam

20 20 V Valdimar Sigurðsson Prinsessa frá Syðstu-Görðum Jarpur/milli- einlitt   5 Þytur

21 21 V Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal Móálóttur,mósóttur/ljós- ... 15 Fákur

Skeið 150m

 

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Þráinn Ragnarsson Gassi frá Efra-Seli Brúnn/milli- skjótt   12 Sindri

2 1 V Sigurbjörn Bárðarson Óðinn frá Búðardal Brúnn/milli- stjörnótt   17 Fákur

3 1 V Daníel Ingi Smárason Otri frá Geitaskarði Móálóttur,mósóttur/ljós- ... 7 Sörli

4 2 V Tómas Örn Snorrason Álma frá Álftárósi Rauður/dökk/dr. blesótt   12 Fákur

5 2 V Bjarni Bjarnason Hrund frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt   8 Trausti

6 2 V Guðrún Elín Jóhannsdóttir Óðinn frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt   19 Andvari

7 3 V Þorkell Bjarnason Vera frá Þóroddsstöðum Rauður/ljós- einlitt   11 Trausti

8 3 V Sigurður Óli Kristinsson Gletta frá Fákshólum Brúnn/milli- stjörnótt   7 Geysir

9 3 V Teitur Árnason Veigar frá Varmalæk Rauður/dökk/dr. einlitt   16 Fákur

10 4 V Guðmundur Björgvinsson Perla frá Skriðu Rauður/milli- einlitt   8 Geysir

11 4 V Daníel Ingi Smárason Gammur frá Svignaskarði Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Sörli

12 4 V Camilla Petra Sigurðardóttir Gunnur frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt   18 Máni

13 5 V Guðrún Elín Jóhannsdóttir Askur frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt   8 Andvari

14 5 V Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi Leirljós/Hvítur/milli- ei... 9 Fákur

Töltkeppni

Meistaraflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Sara Ástþórsdóttir Díva frá Álfhólum Jarpur/milli- einlitt   6 Geysir

2 2 V Þorvaldur Árni Þorvaldsson Losti frá Strandarhjáleigu Moldóttur/gul-/m- leistar... 9 Ljúfur

3 3 V Elvar Þormarsson Þrenna frá Strandarhjáleigu Brúnn/milli- einlitt   7 Geysir

4 4 H Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Vera frá Laugarbökkum Brúnn/milli- einlitt   9 Fákur

5 5 V Tómas Örn Snorrason Alki frá Akrakoti Rauður/milli- stjörnótt   11 Fákur

6 7 H Sveinn Ragnarsson Moli frá Köldukinn Jarpur/milli- einlitt   8 Fákur

7 8 H Fanney Guðrún Valsdóttir Fókus frá Sólheimum Bleikur/álóttur einlitt   9 Fákur

8 9 V Viðar Ingólfsson Tumi frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- einlitt   13 Fákur

9 10 H Játvarður Ingvarsson Klaki frá Blesastöðum 1A Grár/brúnn blesótt   12 Hörður

10 11 V Anna S. Valdemarsdóttir Ásgrímur frá Meðalfelli Brúnn/milli- stjörnótt   11 Gustur

11 12 V Sigurbjörn Bárðarson Jarl frá Mið-Fossum Brúnn/milli- einlitt   8 Fákur

12 13 V Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum Jarpur/milli- tvístjörnótt   9 Fákur

13 14 V Berglind Rósa Guðmundsdóttir Þjótandi frá Svignaskarði Jarpur/milli- tvístjörnótt   15 Sörli

14 16 V Hulda Gústafsdóttir Kjuði frá Kirkjuferjuhjáleigu Rauður/milli- einlitt   10 Fákur

Töltkeppni

1. flokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 H Henna Johanna Sirén Gormur frá Fljótshólum 3 Brúnn/milli- einlitt   8 Geysir

2 1 H Hinrik Bragason Ás frá Káragerði Rauður/milli- einlitt   10 Fákur

3 1 H Helgi L. Sigmarsson Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt   7 Fákur

4 2 H Anna Björk Ólafsdóttir Helgi frá Stafholti Brúnn/milli- einlitt   7 Sörli

5 2 H Anna S. Valdemarsdóttir Snarfari frá Vorsabæjarhjáleigu Rauður/milli- einlitt   13 Gustur

6 2 H Sævar Haraldsson Gauti frá Höskuldsstöðum Brúnn/milli- einlitt   8 Fákur

7 3 H Adolf Snæbjörnsson Hrafn frá Neðri-Svertingsstöðum Brúnn/milli- einlitt   13 Sörli

8 3 H Halldóra H Ingvarsdóttir Hellingur frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli- einlitt   6 Hörður

9 3 H Ragnhildur Haraldsdóttir Eitill frá Leysingjastöðum II Grár/mósóttur blesótt   10 Hörður

10 4 H Max Olausson Vakar frá Ketilsstöðum Rauður/ljós- tvístjörnótt   7 Sleipnir

11 4 H Davíð Matthíasson Boði frá Sauðárkróki Rauður/milli- einlitt   8 Fákur

12 4 H Lena Zielinski Silfurtoppur frá Hátúni Rauður/milli- blesótt glófext 6 Geysir

13 5 V Karen Líndal Marteinsdóttir Baron frá Strandarhöfði Grár/óþekktur skjótt   7 Dreyri

14 5 V Kristinn Bjarni Þorvaldsson Svali frá Hólabaki Rauður/ljós- einlitt   7 Fákur

15 5 V Ólafur Andri Guðmundsson Grýta frá Garðabæ Móálóttur,mósóttur/dökk- ... 7 Gustur

16 6 V Jón Ó Guðmundsson Hrefna frá Dallandi   10 Andvari

17 6 V Kristinn Már Sveinsson Tindur frá Jaðri Jarpur/milli- einlitt   7 Hörður

18 6 V Jón Viðar Viðarsson Ari frá Síðu Jarpur/milli- einlitt   8 Máni

19 7 V Gunnar Björn Gíslason Pirra frá Syðstu-Görðum Rauður/milli- stjörnótt   6 Andvari

20 7 V Erla Björk Tryggvadóttir Flúð frá Vorsabæ II Jarpur/milli- einlitt   7 Sleipnir

21 7 V Snorri Dal Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt   8 Sörli

22 8 H Linda Rún Pétursdóttir Máni frá Galtanesi Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Hörður

23 8 H Jakobína Agnes Valsdóttir Barón frá Reykjaflöt Rauður/milli- stjörnótt   9 Geysir

24 8 H Lena Zielinski Svala frá Þjórsárbakka   6 Faxi

Töltkeppni

2. flokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 H Kjartan Guðbrandsson Svalvör frá Glæsibæ Móálóttur,mósóttur/milli-... 11 Fákur

2 1 H Sigríður Halla Stefánsdóttir Rauðka frá Tóftum Rauður/milli- einlitt   9 Gustur

3 1 H Rósa Valdimarsdóttir Vaka frá Margrétarhofi Brúnn/milli- einlitt   7 Fákur

4 2 V Lára Jóhannsdóttir Spyrill frá Selfossi Rauður/milli- blesótt   10 Fákur

5 2 V Guðrún Pétursdóttir Ari frá Litla-Moshvoli Rauður/milli- skjótt   10 Fákur

6 2 V Ásgerður Svava Gissurardóttir Hóll frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt   7 Andvari

7 3 H Telma Tómasson Sókn frá Selfossi Grár/brúnn einlitt   6 Fákur

8 3 H Gústaf Loftsson Hrafntinna frá Miðfelli 5 Brúnn/dökk/sv. einlitt   6 Smári

9 4 V Rakel Sigurhansdóttir Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1 Grár/rauður skjótt   17 Fákur

10 4 V Rúnar Bragason Þrá frá Tungu Rauður/ljós- nösótt   9 Fákur

11 4 V Drífa Harðardóttir Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt   9 Fákur

12 5 H Jón Guðlaugsson Gyðja frá Kaðlastöðum Grár/brúnn einlitt   14 Fákur

13 5 H Ingvar Ingvarsson Dagfinnur frá Blesastöðum 1A Grár/mósóttur blesótt   10 Hörður

14 5 H Sigríður Halla Stefánsdóttir Smiður frá Hólum Jarpur/milli- tvístjörnótt   7 Gustur

15 6 V Kjartan Guðbrandsson Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt   10 Fákur

16 6 V Andrés Pétur Rúnarsson Erró frá Galtanesi Brúnn/mó- einlitt   17 Fákur

17 6 V Guðrún Pétursdóttir Gjafar frá Hæl Grár/brúnn einlitt   11 Fákur

Töltkeppni

Ungmennaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 H Edda Hrund Hinriksdóttir Skrekkur frá Hnjúkahlíð Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Fákur

2 1 H Stefanía Árdís Árnadóttir Vænting frá Akurgerði Brúnn/milli- einlitt   6 Léttir

3 1 H Edda Rún Guðmundsdóttir Spuni frá Kálfholti Rauður/dökk/dr. tvístjörn... 9 Fákur

4 2 H Viktoría Sigurðardóttir Blær frá Kálfholti Brúnn/milli- stjörnótt   9 Máni

5 2 H Ragnar Tómasson Svört frá Skipaskaga Brúnn/milli- einlitt   10 Fákur

6 2 H Steinn Haukur Hauksson Silvía frá Vatnsleysu Brúnn/dökk/sv. blesótt hr... 15 Fákur

7 3 H Teitur Árnason Tindur frá Brekkum Brúnn/milli- stjörnótt   11 Fákur

8 3 H Óskar Sæberg Fálki frá Múlakoti   812 Faxi

9 3 H Kári Steinsson Tónn frá Melkoti Rauður/milli- einlitt   9 Fákur

10 4 V Agnes Hekla Árnadóttir Vignir frá Selfossi Brúnn 7 Fákur

11 4 V Leó Hauksson Ormur frá Sigmundarstöðum Brúnn/milli- stjörnótt   9 Hörður

12 4 V Lilja Ósk Alexandersdóttir Röskva frá Lynghóli Brúnn/milli- einlitt vind... 8 Hörður

13 5 H Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Bessý frá Heiði Brúnn/milli- einlitt   8 Andvari

14 5 H Arnar Bjarki Sigurðarson Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Sleipnir

15 5 H Lárus Sindri Lárusson Kiljan frá Tjarnarlandi   11 Adam

16 6 V Erla Katrín Jónsdóttir Vænting frá Ketilsstöðum Grár/óþekktur einlitt   11 Fákur

17 6 V Þórdís Jensdóttir Hending frá Bringu Rauður/milli- einlitt glófext 9 Fákur

18 6 V Jón Bjarni Smárason Spóla frá Svignaskarði Rauður/milli- stjörnótt   7 Sörli

19 7 H Kári Steinsson Óli frá Feti Jarpur/milli- einlitt   11 Fákur

20 7 H Steinn Haukur Hauksson Heron frá Seljabrekku Brúnn/mó- einlitt   7 Fákur

21 7 H Teitur Árnason Appollo frá Kópavogi Rauður/sót- einlitt   10 Fákur

Töltkeppni

Unglingaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Ellen María Gunnarsdóttir Lyfting frá Djúpadal Rauður/milli- blesótt glófext 8 Andvari

2 1 V Hrafnhildur Sigurðardóttir Faxi frá Miðfelli 5 Rauður/milli- einlitt   9 Fákur

3 1 V Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Blæja frá Háholti Jarpur/dökk- einlitt   11 Smári

4 2 H Konráð Valur Sveinsson Hávarður frá Búðarhóli Brúnn/gló- einlitt   12 Fákur

5 2 H Hulda Katrín Eiríksdóttir Sæþór frá Forsæti Grár/brúnn einlitt   13 Fákur

6 2 H Brynja Kristinsdóttir Fiðla frá Gunnlaugsstöðum Jarpur/milli- einlitt   8 Sörli

7 3 H Gústaf Ásgeir Hinriksson Naskur frá Búlandi Brúnn/milli- einlitt   8 Fákur

8 3 H Bjarki Freyr Arngrímsson Hnútur frá Sauðafelli Jarpur/milli- einlitt   8 Fákur

9 3 H Rebekka Rut Petersen Magni frá Reykjavík Jarpur/milli- einlitt   11 Fákur

10 4 H Andri Ingason Nn frá Austvaðsholti 1 Rauður/milli- stjörnótt   8 Andvari

11 4 H Brynja Kristinsdóttir Barði frá Vatnsleysu Brúnn/dökk/sv. einlitt   11 Sörli

12 5 V Sóley Þórsdóttir Blængur frá Kjóastöðum II Brúnn/dökk/sv. einlitt   13 Smári

13 5 V Hrafnhildur Sigurðardóttir Þormar frá Litla-Moshvoli Brúnn/mó- einlitt   10 Fákur

14 6 H Valdimar Sigurðsson Píla frá Eilífsdal Jarpur/ljós einlitt   10 Þytur

15 6 H Bjarki Freyr Arngrímsson Gýmir frá Syðri-Löngumýri Jarpur/rauð- einlitt   8 Fákur

Töltkeppni

Barnaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Rúna Tómasdóttir Brimill frá Þúfu Brúnn/dökk/sv. einlitt   10 Fákur

2 1 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Töfri frá Þúfu Brúnn/milli- tvístjörnótt   11 Fákur

3 2 H Arnór Dan Kristinsson Fögnuður frá Vatnsenda Grár/rauður einlitt   7 Fákur

4 2 H Ómar Högni Guðmarsson Snót frá Kálfholti Brúnn/milli- einlitt   9 Geysir

5 2 H Svanberg Óskarsson Eljar frá Oddhóli Móálóttur,mósóttur/milli-... 12 Fákur

6 3 V Glódís Rún Sigurðardóttir Tangó frá Sunnuhvoli Brúnn/milli- einlitt   6 Ljúfur

7 3 V Magnús Þór Guðmundsson Drífandi frá Búðardal Jarpur/rauð- einlitt   10 Hörður

8 4 H Alexander Freyr Þórisson Þráður frá Garði Rauður/milli- blesótt   11 Máni

9 4 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Frami frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- einlitt   10 Fákur

10 4 H Bára Steinsdóttir Funi frá Hóli Grár/rauður blesótt   15 Fákur

11 5 H Snorri Egholm Þórsson Fengur frá Blesastöðum 1A Rauður/milli- blesótt   10 Fákur

12 5 H Dagmar Öder Einarsdóttir Kjarkur frá Ingólfshvoli Bleikur/álóttur einlitt   10 Sleipnir

13 5 H Birna Ósk Ólafsdóttir Þræðing frá Glæsibæ 2 Brúnn/mó- einlitt   6 Andvari

14 6 H Heiða Rún Sigurjónsdóttir Draumur frá Hjallanesi 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... 11 Fákur

15 6 H Viktor Aron Adolfsson Assa frá Búlandi Brúnn/milli- einlitt   11 Sörli

16 6 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Hvinur frá Syðra-Fjalli I Rauður/milli- blesótt glófext 17 Fákur

17 7 H Birta Ingadóttir Freyr frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt   11 Andvari

18 7 H Arnór Dan Kristinsson Háfeti frá Þingnesi Jarpur/rauð- einlitt   20 Fákur

Töltkeppni T2

Meistaraflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Anna S. Valdemarsdóttir Adam frá Vorsabæjarhjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Gustur

2 1 V John Sigurjónsson Kraftur frá Strönd II Brúnn/milli- skjótt   8 Ljúfur

3 1 V Hinrik Bragason Glymur frá Flekkudal Jarpur/dökk- einlitt   7 Fákur

4 2 V Adolf Snæbjörnsson Gleði frá Hafnarfirði Brúnn/milli- blesótt   6 Sörli

5 2 V Katla Gísladóttir Kirjáll frá Hestheimum Brúnn/milli- skjótt   6 Geysir

6 2 V Helgi L. Sigmarsson Tryggur frá Bakkakoti Bleikur/fífil- einlitt   7 Fákur

7 3 V Reynir Örn Pálmason Greifi frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt   7 Hörður

8 3 V Sigurður Sigurðarson Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- blesótt glófext 6 Geysir

9 4 H Berglind Ragnarsdóttir Kelda frá Laugavöllum Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Fákur

Töltkeppni T2

Ungmennaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Erla Katrín Jónsdóttir Dropi frá Selfossi Rauður/milli- stjörnótt   15 Fákur

2 1 V Agnes Hekla Árnadóttir Gammur frá Skíðbakka 3 Jarpur 14 Fákur

3 1 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Knörr frá Syðra-Skörðugili Bleikur/fífil- stjörnótt   14 Fákur

4 2 V Andri Ingason Máttur frá Austurkoti Rauður/milli- tvístjörnótt   13 Andvari

5 2 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Vestfjörð frá Fremri-Hvestu Brúnn/milli- einlitt   21 Gustur

6 2 V Teitur Árnason Öðlingur frá Langholti Grár/óþekktur einlitt   15 Fákur