mánudagur, 10. desember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Birgitta stigahæst

4. apríl 2016 kl. 06:19

Lið Margrétarhof Export hesta sigraði liðakeppnina

Lokahátíð Áhugamannadeildar Spretts – Gluggar og Gler deildin – var haldin síðastliðinn föstudag. Gestir voru liðin, þjálfarar, starfsmenn deildarinnar ásamt styrktaraðilum og öðrum boðsgestum. Á hátíðinni var frábærri mótaröð fagnað og ljóst er að Áhugamannadeild Spretts er komin til að vera. 

Sprettarar þakka öllum sem gerðu þessa mótaröð að veruleika, starfsmönnum, styrktaraðilum, knöpum, liðseigendum og þjálfurum, fyrir frábæran vetur.

Sérstakar þakkir fá svo RÚV, Hulda Geirsdóttir og Óskar Nikulásson fyrir samstarfið og frábæra þætti – Á Spretti - sem sýndir hafa verið á RÚV í vetur. Tveir þættir eru eftir sem sýndir verða 6. apríl og 20 apríl.

Á lokahátíðinni voru eftirfarandi knapar og lið verðlaunuð – allir leystir út með verðlaunagripum hönnuðum af Sign og veglegum verðlaunum frá styrktaraðilum.

 

Undirbúningur er svo hafinn fyrir næstu mótaröð 2017 en þrjú stigalægstu liðin falla skv. reglum deildarinnar.  Það eru liðin Norðurál/Einhamar, Kaerkhart/Málning og Dalhólar.  Val á nýjum liðum verður með sama móti og fyrir mótaröðina í ár.  Óskað verður eftir umsóknum og dregið verður úr liðum síðsumars.   Umsóknarferilinn verður auglýstur síðar.

Stigahæsta knapinn 2016
1 sæti - með 25 stig : Birgitta Dröfn Kristinsdóttir

 

Verðlaun:
Farandgripur -  gefandi Deloitte

Eignargripur – glerskjöldur gefandi Sprettur

Wow air gaf flugmiða fyrir 2 til Evrópu

66°N gaf Vatnajökull Collar jacket

Ástund gaf Aris Ástunda leðurskó

Reebok fitness gaf 3ja mánaða kort í líkamsrækt


2 sæti – með 24 stig : Ámundi Sigurðsson

Verðlaun:

Eignargripur – glerskjöldur gefandi Sprettur

66°N gaf Vatnajökull Primaloft Vesti

Ástund gaf Aris Ástunda leðurskó

Reebok fitness gaf 3ja mánaða kort í líkamsrækt


3 sæti – með 23 stig : Þorvarður Friðbjörnsson

Verðlaun:

Eignargripur – glerskjöldur gefandi Sprettur

66°N gaf Grettir Zipped Jacket

Ástund gaf Aris Ástunda leðurskó

Reebok fitness gaf 3ja mánaða kort í líkamsrækt

 

Stigahæsta lið 2016 var lið Margrétarhofs/Export hestar
Játvarður Jökull Ingvarsson
Viðar Pálmason
Þorvarður Friðbjörnsson
Gylfi Freyr Albertsson
Leó Hauksson
Þjálfari: Eysteinn Leifsson
Þjálfari : Reynir Örn Pálmarsson

Þjálfari :  Sigurður Ólafsson

 

Verðlaun:

Farandgripur -  gefandi Lífland

Eignargripur – glerskjöldur gefandi Sprettur

Reebok fitness gaf 3ja mánaða kort í líkamsrækt


Lið Team Kaldi Bar var valið best klædda liðið 2016
Sigurður Halldórsson   

Árni Sigfús Birgisson   

Ingi Guðmundsson      

Óskar Þór Pétursson    

Sveinbjörn Bragason  

Þjálfari: Rúna Einarsdóttir       

Þjálfari:Heimir Gunnarsson     

Verðlaun:
Farandgripur -  gefandi Kænan

Eignargripur – glerskjöldur gefandi Sprettur

Reebok fitness gaf 3ja mánaða kort í líkamsrækt


Þjálfari ársins 2016 – valið af áhorfendum og starfsmönnum
Eru Ragnar Hinriksson og Ragnheiður Samúelsdóttir

Verðlaun:

Farandgripur – gefandi ALP Rétting

Eignargripur – Glerskjöldur gefandi Spretur

66°N gaf Vatnajökull Collar Jacket

Ástund gaf Aris Ástunda leðurskó



 

 

 

 

 

 

 

 

Skemmtilegasta liðið 2016 er lið Appelsínliðið
Valsteinn Stefánsson  

Guðrún Margrét Valsteinsdóttir           

Gísli Guðjónsson         

Ásgerður Gissurardóttir

Helena Ríkey Leifsdóttir          

Þjálfari: Súsanna Sand Ólafsdóttir      

Þjálfari: Súsanna Katarína Sand Guðmundsdóttir                                                                                                                                                      
Verðlaun:

Farandgripur -  gefandi Penninn Eymundsson

Eignargripur – glerskjöldur gefandi Sprettur

Reebok fitness gaf 3ja mánaða kort í líkamsrækt


Vinsælasti keppandinn

Guðrún Margrét Valsteinsdóttir

 

Verðlaun:
Farandgripur gefinn af Litlu málningarstofunni ehf

Eigargripur glerskjöldur – gefandi Sprettur

66°N gaf Vatnajökull Collar Jacket

SS gaf fóðurbætir frá Equsana

Ástund gaf Aris Ástunda leðurskó

 

 

Félag tamningamanna veitti reiðmennskuverðlaun og hlaut Aníta Lára Ólafsdóttir þau verðlaun.


Lokastaðan í liða- og einstaklingskeppninni eftir mótaröðina varð eftirfarandi:

Liðakeppnin:
Stigin í heildarmótaröðinni:

Lið

Stig samtals

Margrétarhof/Export hestar

475

Barki

457

Kæling

433

Garðatorg & ALP/GáK

408

Appelsín

404

Mustad

383

Austurkot/Dimmuborg

353

Toyota Selfossi

344

Vagnar og þjónusta

328

Heimahagi

311

Team Kaldi Bar

295

Poulsen

283

Norðurál / Einhamar

281

Kerckhaert/Málning

273

Dalhólar

230

 



Einstaklingskeppni:
Stigin í heildarmótaröðinni:

Keppandi

Samtals

Birgitta Dröfn Kristinsdóttir

25

Ámundi Sigurðsson

24

Þorvarður Friðbjörnsson

23

Aníta Lára Ólafsdóttir

17

Sunna Sigríður Guðmundsdóttir

17

Birta Ólafsdóttir

13

Jóhann Ólafsson

12

Katrín Ólína Sigurðardóttir

12

Rakel Natalía Kristinsdóttir

12

Ófeigur Ólafsson

10

Rósa Valdimarsdóttir

9

Sigurlaugur G. Gíslason

8

Viggó Sigursteinsson

8

Árni Sigfús Birgisson

8

Ástríður Magnúsdóttir

8

Jón Steinar Konráðsson

7

Guðrún Margrét Valsteinsdóttir

7

Sigurður Breiðfjörð Sigurðsson

7

Fjölnir Þorgeirsson

7

Leó Hauksson

6

Gunnhildur Sveinbjarnardóttir

6

Gylfi Freyr Albertsson

6

Sigurbjörn J Þórmundsson

5

Gísli Guðjónsson

5

Halldór Victorsson

5

Helena Ríkey Leifsdóttir

5

Hrafnhildur Jónsdóttir

4

Saga Steinþórsdóttir

4

Viðar Þór Pálmason

3

Sigurður Ólafsson

3

Óskar Þór Pétursson

3

Guðrún Sylvía Pétursdóttir

2

Gunnar Tryggvason

2

Rúnar Bragason

1

Þórunn Eggertsdóttir

1