mánudagur, 25. september 2017
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Bergur og Katla langefst

odinn@eidfaxi.is
8. júlí 2017 kl. 13:56

Katla og Bergur WR Selfossi.

Niðurstöður úr forkeppni í tölti T1.

Bergur og Katla leiða töltkeppnina á Íslandsmótinu og eru talsvert hærri en næsta par þar á eftir. Allir knaparnir sem eru tryggir inn í úrslit eru með einkunn yfir 8,00 og því stefnir í hörku úrslit á morgun. B-úrslit fara fram seinna í dag og þá verður ljóst hver bætist í þennan sterka hóp.

Tölt T1                                                            

Forkeppni Opinn flokkur - Meistaraflokkur -                                                             

            Mót:                IS2017GEY137 - Íslandsmót WR                    Dags.: 

            Félag:              Geysir                         

  Sæti                  Keppandi                                         

1                         Bergur Jónsson / Katla frá Ketilsstöðum                8,70                

2                         Guðmundur Björgvinsson / Straumur frá Feti        8,43                

3                         Jakob Svavar Sigurðsson / Gloría frá Skúfslæk       8,27                

4-5                      Sigurður Rúnar Pálsson / Reynir frá Flugumýri      8,07                

4-5                      Viðar Ingólfsson / Pixi frá Mið-Fossum                  8,07                

6                         Ásmundur Ernir Snorrason / Spölur frá Njarðvík    7,93                

7                         Siguroddur Pétursson / Steggur frá Hrísdal                7,43                

8                         Ævar Örn Guðjónsson / Vökull frá Efri-Brú             7,37                

9-11                    Vignir Siggeirsson / Hátíð frá Hemlu II                   7,27                

9-11                    Janus Halldór Eiríksson / Hlýri frá Hveragerði         7,27                

9-11                    Þórarinn Eymundsson / Laukur frá Varmalæk        7,27                

12                       Ragnhildur Haraldsdóttir / Gleði frá Steinnesi       7,23                

13                       Hákon Dan Ólafsson / Gormur frá Garðakoti         7,20                

14                       Elvar Þormarsson / Katla frá Fornusöndum            7,17                

15-19                  Mette Mannseth / Karl frá Torfunesi                      7,07                

15-19                  Davíð Jónsson / Ólína frá Skeiðvöllum                    7,07                

15-19                  Jóhanna Margrét Snorradóttir / Kári frá Ásbrú       7,07                

15-19                  Artemisia Bertus / Korgur frá Ingólfshvoli              7,07                

15-19                  Sigurður Vignir Matthíasson / Arður frá Efri-Þverá            7,07                

20-22                  Sigurbjörn Bárðarson / Bráinn frá Oddsstöðum I   7,00                

20-22                  John Sigurjónsson / Æska frá Akureyri                    7,00                

20-22                  Sigurður Sigurðarson / Ferill frá Búðarhóli             7,00                

23                       Eggert Helgason / Stúfur frá Kjarri                         6,93                

24-25                  Telma Tómasson / Baron frá Bala 1                         6,87                

24-25                  Fríða Hansen / Hekla frá Leirubakka                       6,87                

26-27                  Fríða Hansen / Kvika frá Leirubakka                        6,80                

26-27                  Helga Una Björnsdóttir / Þoka frá Hamarsey         6,80                

28-29                  Pernille Lyager Möller / Kolka frá Hárlaugsst. 2     6,73                

28-29                  Helga Una Björnsdóttir / Sóllilja frá Hamarsey      6,73                

30-31                  Steinn Haukur Hauksson / Hreimur frá Kvistum     6,67                

30-31                  Hlynur Guðmundsson / Magni frá Hólum               6,67                

32                       Edda Guðmundsd. / Spyrna frá Strandarhöfði        6,63                

33                       Sigurður Vignir / Gormur frá Efri-Þverá                  6,60                

34-37                  Ólafur Andri Guðmundsson / Nína frá Feti            6,57                

34-37                  Hekla Katharína / Jarl frá Árbæjarhjáleigu II          6,57                

34-37                  Teitur Árnason / Hafsteinn frá Vakurstöðum         6,57                

34-37                  Kristín Lárusdóttir / Aðgát frá Víðivöllum fremri   6,57                

38                       Hanna Rún / Hrafnfinnur frá Sörlatungu                 6,50                

39-40                  Ólöf Rún Guðmundsdóttir / Farsæll frá Forsæti II 6,33                

39-40                  Ævar Örn Guðjónsson / Blíða frá Keldulandi          6,33                

41-42                  Arnar Bjarki Sigurðarson / Glæsir frá Torfunesi     6,20                

41-42                  Ylfa Guðrún / Bjarkey frá Blesastöðum 1A             6,20                

43-44                  Mette Mannseth / Kveðja frá Þúfum                      6,00                

43-44                  Máni Hilmarsson / Prestur frá Borgarnesi              6,00                

45                       Ástríður Magnúsdóttir / Pála frá Naustanesi         5,93                

46                       Stella Pálmarsdóttir / Sóley frá Efri-Hömrum        0,00                 ógilt

47                       Sara Sigurbjörnsdóttir / Trú frá Eystra-Fróðholti    DQ