fimmtudagur, 15. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Bautamótið - rásröð

19. febrúar 2010 kl. 09:19

Bautamótið - rásröð

Hér má sjá rásröð keppenda á Opna Bautamótinu í tölti sem fram fer n.k. laugardag í Skautahöllinni á Akureyri en 70 keppendur eru skráðir til leiks.  Mótið hefst stundvíslega kl. 20:00 og opnar húsið kl. 19:30.  
 

Rásröð:

1.    Ásdís Helga Sigursteinsdóttir- Hrifning frá Kýrholti
2.    Sævar Pálsson - Gjósta frá Grund
3.    Björgvin Daði Sverrisson - Stapi frá Búlandi
4.    Þór Jónsteinsson - Jasmín frá Tungu
5.    Ingólfur Pálmason - Dreyri frá Hjaltastöðum
6.    Hans Kjerúlf - Hraði frá Úlfsstöðum
7.    Þórdís Þórisdóttir - Rás frá Miðkoti
8.    Hörður Óli Sæmundarson - Vinur frá Syðra-Skörðugili
9.    Valgeir Hafdal - Kolfinna frá Glæsibæ II
10.    Hallfríður Óladóttir – Kolgerður frá Vesti-Leirárgörðum
11.    Hanna Charge – Snót frá Horni
12.    Sölvi Sigurðarson – Straumur frá Enni
13.    Gísli Steinþórsson -  Hvinur frá Litla-Garði
14.    Guðlaugur I. Magnússon – Bylur frá Akureyri
15.    Sæunn K. Þórólfsdóttir – Lyfting frá Hjaltastöðum
16.    Ómar Ingi Ómarsson – Flygill frá Horni
17.    Jón Páll Tryggvason – Nökkvi frá Björgum
18.    Þórey Elsa Magnúsdóttir – Stígur frá Tunguhálsi
19.    Úlfhildur Sigurðardóttir – Þyrla frá Hóli
20.    Magnús Magnússon – Punktur frá Varmalæk
21.    Björn Einarsson – Bruni frá Akureyri
22.    Þorbjörn Matthíasson – Týr frá Litla-Dal
23.    Líney María Hjálmarsdóttir – Þytur frá Húsavík
24.    Hannes B. Sigurgeirsson – Lykill frá Varmalandi
25.    Hörður Óli Sæmundsson – Hreinn frá Vatnsleysu
26.    Hildigunnur Sigurðardóttir – Runni frá Hrafnkelsstöðum
27.    Atli Sigfússon – Vænting frá Brúnastöðum
28.    Örvar Áskelsson – Randver frá Garðshorni
29.    Stefán Birgir Stefánsson – Dynur frá Árgerði
30.    Þorsteini Björnsson – Ögri frá Hólum
31.    Sölvi Sigurðarson – Glaður frá Grund
32.    Elvar Einarsson – Lárus frá Syðra-Skörðugili
33.    Halldór Halldórsson – Mön frá Þórshöfn
34.    Jessie Huijbers – Daníel frá Vatnsleysu
35.    Jón Herkovic – Friðrik frá Akureyri
36.    Tryggvi Höskuldsson – Amor frá Enni
37.    Jón Björnsson – Ás frá Káragerði
38.    Jóhannes Jónsson – Össur frá Heiðarbót
39.    Pernille Möller – Spænir frá Hafrafellstungu
40.    Höskuldur Jónsson – Þokki frá Sámsstöðum
41.    Þorbjörn Matthíasson – Pjakkur frá Bringu
42.    Lilja Pálmadóttir – Sigur frá Húsavík
43.    Björn Jónsson – Hávarður frá Vatnsleysu
44.    Sara Arnbro – Arða frá Ysta-Gerði
45.    Nikólína Rúnarsdóttir – Júpiter frá Egilsstaðabæ
46.    Gísli Steinþórsson – Skrugga frá Kýrholti
47.    Valgeir Hafdal – Hryðja frá Hrafnsstöðum
48.    Guðmundur Tryggvason – Sóldís frá Akureyri
49.    Stefán Friðgeirsson – Saumur frá Syðra-Fjalli
50.    Barbara Wenzl – Dalur frá Háleggsstöðum
51.    Sæmundur Sæmundsson – Þöll frá Tunguhálsi
52.    Sölvi Sigurðarson – Gusur frá Halldórsstöðum
53.    Jón Herkovic – Fróði frá Akureyri
54.    Ástríður Magnúsdóttir – Aron frá Eystri-Hóli
55.    Atli Sigfússon – Víma frá Þórshöfn
56.    Magnús B. Magnússon – Farsæll frá Íbishóli
57.    Arndís Brynjólfsdóttir – Rós frá Vatnsleysu
58.    Þorbjörn H. Matthíasson – Íma frá Akureyri
59.    Björgvin Helgason – Eldur frá Björgum
60.    Ásdís Helga Sigursteinsdóttir – Von frá Árgerði
61.    James Bóas – Vígtýr frá Lækjamóti
62.    Rúnar Gunnarsson – Hringur frá Kringlu
63.    Gerður Rósa Sigurðardóttir – Katarína frá Tjarnarlandi
64.    Þorsteinn Björnsson – Kylja frá Hólum
65.    Guðlaugur I. Magnússon – Albatross frá Vatnleysu
66.    Örvar Áskelsson – Prins frá Garðshorni
67.    Erlingur Guðmundsson – Logi frá Akureyri
68.    Ómar Ingi Ómarsson – Klettur frá Horni
69.    Höskuldur Jónsson – Þytur frá Sámsstöðum
70.    Ísólfur Líndal Þórisson – Kraftur frá Efri-Þverá