miðvikudagur, 26. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

B úrslit í tölti á Norðurlandamóti

7. ágúst 2010 kl. 13:11

B úrslit í tölti á Norðurlandamóti

Það voru ekki stórar breytingar á röð keppenda í B úrslitum í tölti. Í ungmennaflokki héldu Eveline Berg-Bring og Segull frá Akrakoti  efsta sætinu til enda. Gry Hagelund frá Noregi á finnsk fædda stóðhestinum Hrynjanda frá Fageräng sigraði sín önnur B úrslit í dag og keppir því í A úrslitum bæði í tölti og fjórgangi á morgun. Þeir eru góðir dagarnir hjá Gry og Hrynjanda í Finnlandi núna. 

 

T1 Tölt - B-Final

Final Result List

 

07      069        Gry Hagelund [S] / Norway

                        Hrynjandi fra Fageräng [FI1999102002]                                                   7,57

                                      SLOW             7,4 (7)         6,7 (8)        7,2 (7)         7,2 (6)         7,3 (7)               7,23

                                      LENG              7,7 (6)         6,7 (8)        7,7 (6)         7,5 (6)         7,6 (6)               7,60

                                      FAST               7,8 (7)         7,8 (6)        7,5 (7)         8,0 (6)         8,0 (6)               7,87

08      073        Mari Soot Kristiansen [S] / Norway

                        B-Moll frá Vindási [IS1998125074]                                                            7,32

                                      SLOW             6,5 (9)         7,2 (7)        7,0 (9)         6,8 (9)         6,3 (9)               6,77

                                      LENG              7,5 (7)         6,9 (7)        7,3 (7)         7,5 (6)         7,5 (7)               7,43

                                      FAST               8,0 (6)         7,8 (6)        8,0 (6)         7,4 (7)         7,5 (7)               7,77

09      030        Johanna Elgholm [S] / Sweden

                        Oddur från Mörtö [SE1999108890]                                                           7,14

                                      SLOW             7,8 (6)         7,5 (6)        7,3 (6)         7,2 (6)         7,5 (6)               7,43

                                      LENG              7,4 (8)         7,3 (6)        7,3 (7)         7,2 (8)         7,0 (8)               7,27

                                      FAST               7,0 (9)         7,2 (9)        7,0 (9)         6,2 (9)         6,2 (9)               6,73

10      060        Agnes Helga Helgadottir [S] / Norway

                        Gná fra Jakobsgården [NO2004215241]                                                  7,07

                                      SLOW             7,2 (8)         6,5 (9)        7,1 (8)         6,9 (8)         7,2 (8)               7,07

                                      LENG              7,3 (9)         6,2 (9)        7,1 (9)         6,0 (9)         7,0 (8)               6,77

                                      FAST               7,4 (8)         7,5 (8)        7,5 (7)         7,0 (8)         7,2 (8)               7,37

                                                                                                                                                                                                         

Judges:

A: Anna Andersen; B: Pia Andreasson; C: Bent Rune Skulevold; D: Karin Hassing; E: Ann Winter;

                                                                                                                                                                                              

 

T1Y Tölt for Young riders - B-Final 

Final Result List

 

06      021        Eveline Berg-Bring [YR] / Sweden

                        Segull frá Akrakoti [IS2000135321]                                                           6,84

                                      SLOW             6,8 (7)         7,0 (6)        6,6 (8)         6,3 (9)         6,2 (10)             6,57

                                      LENG              6,7 (7)         6,9 (6)        7,0 (6)         6,5 (8)         7,0 (6)               6,87

                                      FAST               6,8 (8)         7,0 (6)        7,2 (7)         7,5 (6)         7,0 (7)               7,07

07      061        Alexandra Jonassen [YR] / Norway

                        Raukur från Austre [SE1996107194]                                                        6,81

                                      SLOW             6,5 (9)         7,0 (6)        7,0 (6)         6,9 (7)         6,7 (7)               6,87

                                      LENG              7,0 (6)         6,7 (7)        6,5 (8)         6,8 (6)         6,7 (8)               6,73

                                      FAST               7,0 (7)         6,7 (8)        6,7 (9)         6,8 (8)         7,2 (6)               6,83

08      022        Felicia Lindblom [YR] / Sweden

                        Safír vom Lindenhof [DE2001141841]                                                      6,79

                                      SLOW             6,8 (7)         7,0 (6)        6,5 (9)         7,0 (6)         6,5 (9)               6,77

                                      LENG              6,5 (8)         6,5 (8)        6,5 (8)         6,6 (7)         6,8 (7)               6,53

                                      FAST               7,2 (6)         7,0 (6)        7,3 (6)         7,0 (7)         7,0 (7)               7,07

09      089        Ditte Søeborg [YR] / Denmark

                        Spyrnir frá Hemlu [IS1998180601]                                                            6,64

                                      SLOW             7,0 (6)         6,8 (9)        6,8 (7)         6,8 (8)         6,6 (8)               6,80

                                      LENG              6,5 (8)         6,3 (9)        6,8 (7)         6,4 (9)         6,4 (9)               6,43

                                      FAST               6,8 (8)         5,8 (10)       7,0 (8)         6,5 (9)         6,8 (10)             6,70

10      067        Cassandra Westlie [YR] / Norway

                        Erpur fra Brenno [NO1999106257]                                                           6,18

                                      SLOW             6,5 (9)         6,8 (9)        6,1 (10)       6,3 (9)         6,9 (6)               6,53

                                      LENG              6,5 (8)         6,0 (10)       5,9 (10)       4,0 (10)       6,4 (9)               6,10

                                      FAST               6,0 (10)       6,2 (9)        5,5 (10)       4,5 (10)       6,9 (9)               5,90

                                                                                                                                                                                                         

Judges:

A: Ísólfur Líndal Þórisson; B: Elisabeth Olovsson; C: Trille Kjeldsen; D: Laura Pihkala-Posti; E: Per Kolnes;