miðvikudagur, 22. maí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Árni með 8,83

22. júlí 2016 kl. 12:00

Stormur frá Herríðarhóli og Árni Björn Pálsson

Niðurstöður úr tölti á Íslandsmóti.

Árni Björn og Stomrur leiða töltið en þeir hlutu 8,83 í einkunn. Þar á eftir er Jakob á Gloríu frá Skúfslæk með 8,77 í einkunn en hann er einnig þriðji á Júlíu frá Hamarsey með 8,50 í einkunn. Jakob kom þremur hrossum í úrslit og þarf því að velja hverja hann ætlar að ríða úrslitin á. Hér fyrir neðan eru niðurstöðurnar.

Niðurstöður - Tölt

1 Árni Björn Pálsson / Stormur frá Herríðarhóli 8,83 
2 Jakob Svavar Sigurðsson / Gloría frá Skúfslæk 8,77 
3 Jakob Svavar Sigurðsson / Júlía frá Hamarsey 8,50 
4 Bjarni Jónasson / Randalín frá Efri-Rauðalæk 8,23 
5 Bergur Jónsson / Katla frá Ketilsstöðum 8,00 
6-8 Hulda Gústafsdóttir / Rósalín frá Efri-Rauðalæk 7,87 
6-8 Ásmundur Ernir Snorrason / Spölur frá Njarðvík 7,87 
6-8 Bylgja Gauksdóttir / Straumur frá Feti 7,87 
9 Jakob Svavar Sigurðsson / Harka frá Hamarsey 7,80 
10 Sólon Morthens / Ólína frá Skeiðvöllum 7,73 
11 Sigurður Vignir Matthíasson / Arður frá Efri-Þverá 7,67 
12 Viðar Ingólfsson / Von frá Ey I 7,43 
13 Sigurður Sigurðarson / Garpur frá Skúfslæk 7,40 
14-15 Janus Halldór Eiríksson / Hlýri frá Hveragerði 7,37 
14-15 Hanna Rún Ingibergsdóttir / Hrafnfinnur frá Sörlatungu 7,37 
16 Ævar Örn Guðjónsson / Eydís frá Eystri-Hól 7,33 
17-20 Steinn Haukur Hauksson / Hreimur frá Kvistum 7,27 
17-20 Ólöf Rún Guðmundsdóttir / Ýmir frá Ármúla 7,27 
17-20 Helgi Þór Guðjónsson / Hnoss frá Kolsholti 2 7,27 
17-20 Guðjón Sigurðsson / Lukka frá Bjarnastöðum 7,27 
21-22 Sigurður Rúnar Pálsson / Reynir frá Flugumýri 7,23 
21-22 Barbara Wenzl / Kjalvör frá Kálfsstöðum 7,23 
23 Ragnhildur Haraldsdóttir / Gleði frá Steinnesi 7,20 
24-25 Stella Sólveig Pálmarsdóttir / Sóley frá Efri-Hömrum 7,17 
24-25 Bylgja Gauksdóttir / Nína frá Feti 7,17 
26-27 Ísólfur Líndal Þórisson / Kristófer frá Hjaltastaðahvammi 7,13 
26-27 Mette Mannseth / Hnokki frá Þúfum 7,13 
28-29 Davíð Jónsson / Dagfari frá Miðkoti 7,07 
28-29 Pernille Lyager Möller / Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 7,07 
30-34 Mette Mannseth / Karl frá Torfunesi 7,00 
30-34 Arnar Bjarki Sigurðarson / Glæsir frá Torfunesi 7,00 
30-34 Sandra Pétursdotter Jonsson / Kóróna frá Dallandi 7,00 
30-34 Ásmundur Ernir Snorrason / Frægur frá Strandarhöfði 7,00 
30-34 Freyja Amble Gísladóttir / Bylgja frá Ketilsstöðum 7,00 
35 Elías Þórhallsson / Barónessa frá Ekru 6,90 
36 Emil Fredsgaard Obelitz / Víkingur frá Feti 6,87 
37 Ármann Sverrisson / Dessi frá Stöðulfelli 6,77 
38 Hanne Oustad Smidesang / Roði frá Syðri-Hofdölum 6,57 
39 Júlía Katz / Aldís frá Lundum 6,07 
40 Magnús Bragi Magnússon / Lukkudís frá Víðinesi 1 6,00 
41 Sina Scholz / Nói frá Saurbæ 5,93 
42 Teitur Árnason / Ópera frá Vakurstöðum 0,00