sunnudagur, 17. febrúar 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Áhugamenn keppa í fimmgangi

17. febrúar 2015 kl. 12:43

Stóðhesturinn Álmur frá Skjálg mætir til leiks undir knapa sínum Sigurði Grétar Halldórssyni. Álmur var í 2. sæti A-flokks á Landsmóti 2011, knapi hans var Sigursteinn Sumarliðason.

Ráslisti morgundagsins í Glugga og gler deildinni.

Fimmgangskeppni áhugamannadeildar Spretts, Gluggar og gler deildarinnar, fer fram miðvikudagskvöldið 18. febrúar í Sprettshöllinni og hefst keppni kl. 19.

Meðfylgjandi er ráslisti mótsins.

  1. Leó Hauksson Bú-Álfur frá Vakurstöðum
  2. Gunnar Eyjólfsson Bassi frá Kastalabrekku
  3. Þorvarður Friðbjörnsson Þengill frá Þjóðólfshaga
  4. Bjarni Sigurðsson Blúnda frá Arakoti
  5. Rósa Valdimarsdóttir Fylkir frá Þúfu í Landeyjum
  6. Ingi Guðmundsson Elliði frá Hrísdal
  7. Sveinbjörn Bragason Straumey frá Flagbjarnarholti
  8. Óskar Pétursson Berglind frá Húsavík
  9. Stella Björg Kristinsdóttir Þórunn frá Kjalarlandi
  10. Alexander Ágústsson Óður frá Hafnarfirði
  11. Hrefna Hallgrímsdóttir Gyllir frá Þúfu í Kjós
  12. Viðar Þór Pálmason Hyllir frá Hvítárholti
  13. Jón Steinar Konráðsson Skyggnir frá Stokkseyri
  14. Gunnhildur Sveinbjarnardó Elding frá Hvoli
  15. Árni Sigfús Birgisson Sjór frá Ármóti
  16. Sigurður Helgi Ólafsson Vorboði frá Kópavogi
  17. Rakel Sigurhansdóttir María frá Marteinstungu
  18. Rúnar Bragason Sveifla frá Kambi
  19. Þórir Hannesson Þöll frá Haga
  20. Ásgerður Svava Gissurardóttir Viska frá Presthúsum II
  21. Guðmundur Jónsson Lækur frá Hraunbæ
  22. Halldóra Baldvinsdóttir Spurning frá Vakurstöðum
  23. Ragnhildur Loftsdóttir Askur frá Syðri-Reykjum
  24. Sigurður Gunnar Markússon Þytur frá Sléttu
  25. Brynja Viðarsdóttir Vera frá Laugabóli
  26. Játvarður Jökull Ingvarsson Kappi frá Dallandi
  27. Hrafnhildur Jónsdóttir Eysteinn Ísar frá Ketilsstöðum
  28. Ámundi Sigurðsson Hrafn frá Smáratúni
  29. Sigurbjörn J Þórmundsson Leistur frá Hemlu II
  30. Tinna Rut Jónsdóttir Gjálp frá Vöðlum
  31. Kristín Ingólfsdóttir Kjarkur frá Votmúla 2
  32. Erlendur Ari Óskarsson Bjarkey frá Blesastöðum 1A
  33. Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Harpa frá Kambi
  34. Þórunn Eggertsdóttir Vilborg frá Melkoti
  35. Höskuldur Ragnarsson Hængur frá Hellu
  36. Jóhann Ólafsson Helgi frá Neðri-Hrepp
  37. Sigurður Grétar Halldórsson Álmur frá Skjálg
  38. Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Nótt frá Akurgerði
  39. Þórunn Hannesdóttir Austri frá Flagbjarnarholti
  40. Gunnar Tryggvason Sprettur frá Brimilsvöllum
  41. Rut Skúladóttir Ormur frá Framnesi
  42. Helena Ríkey Leifsdóttir Jökull frá Hólkoti