þriðjudagur, 13. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

A úrslit í tölti á Reykjvavíkurmótinu -

8. ágúst 2010 kl. 18:50

A úrslit í tölti á Reykjvavíkurmótinu -

Viðar Ingólfsson og Tumi frá Stóra Hofi sigruðu meistaraflokk í tölti á Reykjavíkurmótinu í dag. Það kom fáum á óvart og hlaut hann hvorki meira né minna en 8,61 í einkunn í úrslitunum.

 

Töltkeppni

A úrslit Meistaraflokkur - 

 

  Mót: IS2010FAK060 - Reykjavíkurmót Fáks Dags.: 8.8.2010

  Félag: Hestamannafélagið Fákur

  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn  

1    Viðar Ingólfsson / Tumi frá Stóra-Hofi 8,61  Reykjavíkurmeistari

2    Þorvaldur Árni Þorvaldsson / Losti frá Strandarhjáleigu 7,94   

3    Hulda Gústafsdóttir / Sveigur frá Varmadal 7,89   

4    Sigurbjörn Bárðarson / Jarl frá Mið-Fossum 7,83   

5    Elvar Þormarsson / Þrenna frá Strandarhjáleigu 7,50   

6    Anna S. Valdemarsdóttir / Ásgrímur frá Meðalfelli 7,39   

             

             

A úrslit 1. flokkur - 

 

  Mót: IS2010FAK060 - Reykjavíkurmót Fáks Dags.: 8.8.2010

  Félag: Hestamannafélagið Fákur

  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn  

1    Ólafur Andri Guðmundsson / Grýta frá Garðabæ 7,61   

2    Snorri Dal / Hlýr frá Vatnsleysa 7,33   

3    Anna S. Valdemarsdóttir / Snarfari frá Vorsabæjarhjáleigu 7,22   

4    Jón Viðar Viðarsson / Ari frá Síðu 6,94   

5    Henna Johanna Sirén / Gormur frá Fljótshólum 3 6,94   

6    Linda Rún Pétursdóttir / Máni frá Galtanesi 6,89   

7    Lena Zielinski / Silfurtoppur frá Hátúni 6,61   

             

A úrslit 2. flokkur - 

 

  Mót: IS2010FAK060 - Reykjavíkurmót Fáks Dags.: 8.8.2010

  Félag: Hestamannafélagið Fákur

  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn  

1    Kjartan Guðbrandsson / Sýnir frá Efri-Hömrum 7,06  Reykjavíkurmeistari

2    Rósa Valdimarsdóttir / Vaka frá Margrétarhofi 6,94   

3    Rúnar Bragason / Þrá frá Tungu 6,89  Samanlagður sigurvegari í fjórgangsgreinum

4    Ingvar Ingvarsson / Dagfinnur frá Blesastöðum 1A 6,44   

5    Rakel Sigurhansdóttir / Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1 6,39   

6    Drífa Harðardóttir / Skyggnir frá Álfhólum 6,06   

7    Telma Tómasson / Sókn frá Selfossi 6,00   

8    Ásgerður Svava Gissurardóttir / Hóll frá Langholti II 5,83   

             

A úrslit Ungmennaflokkur - 

 

  Mót: IS2010FAK060 - Reykjavíkurmót Fáks Dags.: 8.8.2010

  Félag: Hestamannafélagið Fákur

  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn  

1    Agnes Hekla Árnadóttir / Vignir frá Selfossi 7,06  Reykjavíkurmeistari og samanlagður fjórgangssigurvegari

2    Ragnar Tómasson / Svört frá Skipaskaga 7,06   

3    Edda Hrund Hinriksdóttir / Ás frá Káragerði 7,00   

4    Óskar Sæberg / Fálki frá Múlakoti 6,67   

5    Arnar Bjarki Sigurðarson / Sprettur frá Akureyri 6,61   

6    Leó Hauksson / Ormur frá Sigmundarstöðum 6,56   

             

A úrslit Unglingaflokkur - 

 

  Mót: IS2010FAK060 - Reykjavíkurmót Fáks Dags.: 8.8.2010

  Félag: Hestamannafélagið Fákur

  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn  

1    Guðmunda Ellen Sigurðardóttir / Blæja frá Háholti 7,44   

2    Gústaf Ásgeir Hinriksson / Knörr frá Syðra-Skörðugili 6,83  Reykjavíkurmeistari

3    Ellen María Gunnarsdóttir / Lyfting frá Djúpadal 6,39   

4    Brynja Kristinsdóttir / Barði frá Vatnsleysu 6,28   

5    Konráð Valur Sveinsson / Hávarður frá Búðarhóli 6,11   

6    Rebekka Rut Petersen / Magni frá Reykjavík 5,67   

             

A úrslit Barnaflokkur - 

 

  Mót: IS2010FAK060 - Reykjavíkurmót Fáks Dags.: 8.8.2010

  Félag: Hestamannafélagið Fákur

  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn  

1    Magnús Þór Guðmundsson / Drífandi frá Búðardal 6,61  Reykjavíkurmeistari og samanlagður sigurvegari í barnaflokki

2    Arnór Dan Kristinsson / Háfeti frá Þingnesi 6,39   

3    Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Töfri frá Þúfu 6,17   

4    Rúna Tómasdóttir / Brimill frá Þúfu 6,11   

5    Alexander Freyr Þórisson / Þráður frá Garði 5,94   

6    Glódís Rún Sigurðardóttir / Drift frá Tjarnarlandi 5,78