fimmtudagur, 15. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

A finals in tölt at the Reykjavík tournament

12. ágúst 2010 kl. 12:21

A finals in tölt at the Reykjavík tournament

Viðar Ingólfsson and Tumi frá Stóra Hofi were the winner in the masters class in tölt at the Reykjavík tournament last weekend. This did not come as a surprise and he received no less than a score of 8.61.

 

Tölt competition

A úrslit Meistaraflokkur -

 

  Mót: IS2010FAK060 - Reykjavíkurmót Fáks Dags.: 8.8.2010

  Félag: Hestamannafélagið Fákur

  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn  

1    Viðar Ingólfsson / Tumi frá Stóra-Hofi 8,61  Reykjavíkurmeistari

2    Þorvaldur Árni Þorvaldsson / Losti frá Strandarhjáleigu 7,94   

3    Hulda Gústafsdóttir / Sveigur frá Varmadal 7,89   

4    Sigurbjörn Bárðarson / Jarl frá Mið-Fossum 7,83   

5    Elvar Þormarsson / Þrenna frá Strandarhjáleigu 7,50   

6    Anna S. Valdemarsdóttir / Ásgrímur frá Meðalfelli 7,39   

             

             

A úrslit 1. flokkur -

 

  Mót: IS2010FAK060 - Reykjavíkurmót Fáks Dags.: 8.8.2010

  Félag: Hestamannafélagið Fákur

  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn  

1    Ólafur Andri Guðmundsson / Grýta frá Garðabæ 7,61   

2    Snorri Dal / Hlýr frá Vatnsleysa 7,33   

3    Anna S. Valdemarsdóttir / Snarfari frá Vorsabæjarhjáleigu 7,22   

4    Jón Viðar Viðarsson / Ari frá Síðu 6,94   

5    Henna Johanna Sirén / Gormur frá Fljótshólum 3 6,94   

6    Linda Rún Pétursdóttir / Máni frá Galtanesi 6,89   

7    Lena Zielinski / Silfurtoppur frá Hátúni 6,61   

             

A úrslit 2. flokkur -

 

  Mót: IS2010FAK060 - Reykjavíkurmót Fáks Dags.: 8.8.2010

  Félag: Hestamannafélagið Fákur

  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn  

1    Kjartan Guðbrandsson / Sýnir frá Efri-Hömrum 7,06  Reykjavíkurmeistari

2    Rósa Valdimarsdóttir / Vaka frá Margrétarhofi 6,94   

3    Rúnar Bragason / Þrá frá Tungu 6,89  Samanlagður sigurvegari í fjórgangsgreinum

4    Ingvar Ingvarsson / Dagfinnur frá Blesastöðum 1A 6,44   

5    Rakel Sigurhansdóttir / Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1 6,39   

6    Drífa Harðardóttir / Skyggnir frá Álfhólum 6,06   

7    Telma Tómasson / Sókn frá Selfossi 6,00   

8    Ásgerður Svava Gissurardóttir / Hóll frá Langholti II 5,83   

             

A úrslit Ungmennaflokkur -

 

  Mót: IS2010FAK060 - Reykjavíkurmót Fáks Dags.: 8.8.2010

  Félag: Hestamannafélagið Fákur

  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn  

1    Agnes Hekla Árnadóttir / Vignir frá Selfossi 7,06  Reykjavíkurmeistari og samanlagður fjórgangssigurvegari

2    Ragnar Tómasson / Svört frá Skipaskaga 7,06   

3    Edda Hrund Hinriksdóttir / Ás frá Káragerði 7,00   

4    Óskar Sæberg / Fálki frá Múlakoti 6,67   

5    Arnar Bjarki Sigurðarson / Sprettur frá Akureyri 6,61   

6    Leó Hauksson / Ormur frá Sigmundarstöðum 6,56   

             

A úrslit Unglingaflokkur -

 

  Mót: IS2010FAK060 - Reykjavíkurmót Fáks Dags.: 8.8.2010

  Félag: Hestamannafélagið Fákur

  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn  

1    Guðmunda Ellen Sigurðardóttir / Blæja frá Háholti 7,44   

2    Gústaf Ásgeir Hinriksson / Knörr frá Syðra-Skörðugili 6,83  Reykjavíkurmeistari

3    Ellen María Gunnarsdóttir / Lyfting frá Djúpadal 6,39   

4    Brynja Kristinsdóttir / Barði frá Vatnsleysu 6,28   

5    Konráð Valur Sveinsson / Hávarður frá Búðarhóli 6,11   

6    Rebekka Rut Petersen / Magni frá Reykjavík 5,67   

             

A úrslit Barnaflokkur -

 

  Mót: IS2010FAK060 - Reykjavíkurmót Fáks Dags.: 8.8.2010

  Félag: Hestamannafélagið Fákur

  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn  

1    Magnús Þór Guðmundsson / Drífandi frá Búðardal 6,61  Reykjavíkurmeistari og samanlagður sigurvegari í barnaflokki

2    Arnór Dan Kristinsson / Háfeti frá Þingnesi 6,39   

3    Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Töfri frá Þúfu 6,17   

4    Rúna Tómasdóttir / Brimill frá Þúfu 6,11   

5    Alexander Freyr Þórisson / Þráður frá Garði 5,94   

6    Glódís Rún Sigurðardóttir / Drift frá Tjarnarlandi 5,78