laugardagur, 22. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

3.vetrarmót Geysis úrslit

11. apríl 2010 kl. 11:35

3.vetrarmót Geysis úrslit

Síðasta vetrarmót Geysis var haldið í dag laugardag 10.april í Skeiðvangi(reiðhöllin Hvolsvelli) og var góð þátttaka þrátt fyrir nýjan stað og breytingar fram á síðustu stund. Einnig var unghrossa keppni og samanlagðir sigurvegarar yfir öll vetrarmótin verðlaunaðir. Fullt af fólki var að horfa á sem fengu sér kaffi og vöfflur sem voru á staðnum. Viljum við einnig þakka öllum þeim sem hjálpuðu okkur með vetrarmótin í vetur.

Úrslit urðu eftirfarandi:
 

Barnaflokkur:

  1. Ómar Högni Guðmarsson á Snót frá Kálfholti.
  2. Guðni Steinarr Guðjónsson á Alsýn frá Tjaldhólum.
  3. Ragnar Þorri Vignisson á Þrym frá Hemlu.
  4. Eydís Bergman á Blökk frá Ey 1.
  5. Rúna Björt Ármansdóttir á Dimma frá Smáratúni.
  6. Eyþór Guðlaugsson á Kolfaxi frá Eystri-Hól.
  7. Sigurður Smári Davíðsson á Orion frá Holtsmúla.
  8. Katrín Diljá Vignisdóttir á Biskup frá Hemlu.
  9. Hilmar Úlfarsson á Ófeig frá Skíðbakka 3.
  10. Ísey Líf Guðmundsdóttir á Pjakkur frá Smáratúni.
  11. Dórothea Oddsdóttir á Vinur frá Helgadal.
  12. Rikka Sigríksdóttir á Sunnu frá Reykjavík.
  13. Salka María Magnúsdóttir á Tvístjarna frá Stóra-Langadal.

 

Unglingaflokkur:

  1. Guðmunda Ellen Sigurðardóttir á Blæju frá Háholti.
  2. Eygló Arna Guðnadóttir á Þrúði frá Þúfu.
  3. Theodóra Jóna Guðnadóttir á Spennu frá Þúfu.
  4. Dagbjört Hrund Hjaltadóttir á Ringó frá Kanastöðum.
  5. Bryndís Sigríksdóttir á Sögu frá Syðri-Úlfsstöðum.
  6. Fríða Hanssen á Þrótt frá Efri-Hömsum.
  7. Róbert Bergman á Brynju frá Bakkakoti.
  8. Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir á Smyril frá Hellu.
  9. Sólrún Einarsdóttir á Salvar frá Hábæ.
  10. Kristján Magnússon á Eldur frá Oddakoti.

 

Ungmennaflokkur:

  1. Hjörvar Ágústsson á Hrannvör frá Kirkjubæ.
  2. Ragnheiður Hrund Ársælsdóttir á Skrúði frá Ártúnum.
  3. Arna Albertsdóttir á Hekla frá Skarði.
  4. Fredrika Fagerlund á Blæng frá Mosfellsbæ.
  5. Lárus Jóhann Guðmundsson á Sveip frá Árbæ.
  6. Ásdís Hulda Árnadóttir á Diljá frá Hlíðarbóli.
  7. Klara Sif Ásmundsdóttir á Vava frá Hvolsvelli.
  8. Natasja Salk á Stíganda frá Miðkoti.
  9. Guðrún Margrét Valsteinsdóttir á Háfeta frá Vorsabæ.
  10. Elín Huld Kjartansdóttir á Heikir frá

 

Áhugamannaflokkur:

  1. Sigríður Þórðardóttir á Hugrúnu frá Syðra-Garðshorni.
  2. Guðmar Aubertsson á Kogga frá
  3. Elka Guðmundsdóttir á Kára frá Eystri-Torfastöðum.
  4. Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir á Skandal frá Hellu.
  5. Skapti Skaptason á Steingrími frá Hafsteinsstöðum.
  6. Úlfar Albertsson á Biskupi frá Skíðbakka.
  7. Pascale Skúladóttir á Slæða frá Stóra-Langadal.
  8. Svavar Ólafsson á Sprett frá Bólstað.
  9. Marita Borgen á Kristal frá Múla.
  10. Linda Reynisdóttir á Vænting frá Fremri-Fitjum.

 

Opinn flokkur:

  1. Jakóbína Valsdóttir á Baron frá Reykjaflöt.
  2. Ólafur Þórisson á Örvari frá Miðkoti.
  3. Kartrín Sigurðardóttir á Heimir frá Holtsmúla.
  4. Magnús Halldórsson á Vænting frá Miðhúsum.
  5. Guðmar Aubertsson á Koltinnu frá Ánabrekku.
  6. Hjörtur Magnússon á Orku frá Holtsmúl.
  7. Ásmundur Þór Þórisson á Vordís frá Hvolsvelli.
  8. Heiðar Þormarsson á Róði frá Torfastöðum.
  9. Sigríkur Jónsson á Stiklu frá Syðri-Úlfsstöðum.
  10. Magnús Ágústsson á Prímus frá Brekkukoti.

 

Samanlagðir sigurvegarar af öllum vetrarmótum Geysis eru eftirfarandi:

  • Barnaflokkur:  Ómar Högni Guðmarsson á Snót frá Kálfholti
  • Unglingaflokkur:  Dagbjört Hrund Hjaldtadóttir á Ringó frá Kanastöðum
  • Ungmennaflokkur:  Fredrika Fagerlund á Blæng frá Mosfellsbæ
  • Áhugamannaflokkur:  Elka Guðmundsdóttir á Kára frá Eystir-Torfastöðum
  • Opinn flokkur:  Guðmar Aubertsson á Koltinnu frá Ánabrekku


 

Sigurvegarar úr Unghrossakeppninni eru:

1. Orradís frá Miðkoti, knapi Ólafur Þórisson  
F: Orri frá Þúfu
M: Þorradís frá Miðkoti
 

2. Leikur frá Lýtingsstöðum, knapi Fredrika Fagerlund
F: Dynur frá Hvammi
M: Björg frá Kirkjubæ

 
3. Glódís frá Hvolsvelli, knapi Klara Sif Ásmundsdóttir
F: Eldjárn frá Tjaldhólum
M: Orka frá Hvolsvelli

 

Vetrarmótanefnd Geysis
 



Mest lesið
Í DAG VIKAN
 

Góð upplifun forsetans

14. ágúst 15:00