mánudagur, 24. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

3. Landsbankamót Sörla - dagskrá, ráslistar og stigaskor

23. apríl 2010 kl. 08:46

3. Landsbankamót Sörla - dagskrá, ráslistar og stigaskor

3. Landsbankamótið (þrígangur) og það síðasta í vetrarmótaröð Sörla verður haldið um helgina á Sörlastöðum. Mjög vinsælt og skemmtilegt mót og gaman að keppa og horfa á. Mótið hefst á föstudaginn þann 23. og lýkur laugardaginn 24. apríl. Um 130 skráningar eru á mótið svo mikil stemming er í mannskapnum fyrir helgina.


Nokkrir punktar um mótið:

  • Fylgist með dagskrá á mótsdegi, uppfærð dagsskrá verður hengd upp við dómpall.
  • Sýna skal a.m.k. þrjár gangtegundir í fjórum ferðum. Dómskali Gæðingakeppni gildir.
  • Gefin er ein einkunn fyrir tölt. ( Ef bæði sýnt hægt og greitt gildir hærri einkunn)
  • Keilur afmarka keppnisbraut, þar sem hestur er í dómi.
  • Knapar skulu fylgjast með dagsskrá og fyrirmælum þular.
  • Athugið að dagskrá getur riðlast v. forfallahesta.
  • Keppandi skal vera tilbúinn á brautarenda þegar knapi á undan er í braut.
  • Keppendur mega koma með fleiri en einn hest til keppni
  • Stigasöfnun reiknst eftir forkeppni en fimm ríða til úrslita.


Dagskrá
Föstudagur 23. apríl
klukkan 18:00

  • Pollar
  • Börn
  • Heldrimenn
  • Úrslit börn
  • Úrslit Heldrimenn
  • Skeið


Laugardagur 24. apríl
Klukkan 10:00

  • Unglingar
  • Ungmenni
  • Hádegishlé
  • Úrslit Unglingar
  • Úrslit Ungmenni
  • Minna vanir-3.flokkur
  • Konur
  • Úrslit Minna vanir – 3.flokkur
  • Úrslit Konur
  • Kaffihlé 15.mín
  • Karlar
  • Opinn flokkur
  • Úrslit karlar
  • Úrslit Opinn flokkur

Verðlaunaafhending fyrir stigahæstu knapana er strax að loknu móti í salnum


Ráslistar                           

Barnaflokkur:                       
Valdís Björk Guðmundsdóttir    Snælda frá Svignaskarði    7v.    jörp
Berþóra Þorvaldsdóttir    Djákni frá Ánastöðum    9v.    steingrár
Aníta Rós Róbertsdóttir    Sleipnir frá Búlandi        12v.    brúnn
Fanney Lilja Harðardóttir    Bassi frá Skarðshömrum    8v.    bleikble.
Ágúst Ingi Ágústsson    Sjarmur frá Heiðarseli    10v.    jarpur
Björk Davíðsdóttir        Júpíter frá Kúskerpi        12v.    rauður
Herborg Vera Leifsdóttir    Hringur frá Hólkoti        10v.    sótrauður
Valdís Björk Guðmundsdóttir    Óskadís frá Svignaskarði    9v.    brúnble.
                           
Heldrimenn                       
Pálmi Adolfsson        Svarti-Pétur frá Langholtsparti    8v.    brúnn
Þorbjörg Fjóla Sigurðardóttir    Þytur frá Leirum        19v.    grár
Kristinn Jón Einarsson    Ísold frá Efri Reykjum        9v.    móálótt
Stefán Hjaltason        Seifur frá Ólafsvík        10v.    jarpur
Sigurður Adolfsson        Stakkur frá Varmalæk    7v.    bleikál.
Sigfús Gunnarsson        Glymur frá Galtastöðum    10v.    rauður
Ingólfur Magnússon        Glúmur frá Leirum        16v.    rauðble.
Pálmi Adolfsson        Sæfaxi frá Ytri Reykjum    7v.    grár
Þorbjörg Fjóla Sigurðardóttir    Leistur frá Leirum        17v.    brúnleist.
                           
Skeið                           
Guðrún Jóhannsdóttir     Askur frá Efsta-dal        9v.    rauður
Tómas Ragnarsson        Hjörtur frá Krossi           
Daníel Ingi Smárason        Gammur frá Svignaskarði    9v.    brúnn
Ingibergur Árnason        Birta frá Suður-Nýja-bæ        leirljós
Adolf Snæbjörnsson        Hrólfur frá Hafnarfirði        7v.    mós
Sævar Leifsson        Gullmósa frá Hafnarfirði    9v.    mós
Pálmi Adolfsson        Svarti-Pétur frá Langholtsparti    8v.    brúnn
Guðrún Jóhannsdóttir     Óðinn frá Efsta-dal        19v.    rauður
Tómas Ragnarsson        Gríður frá Kirkjubæ           
Daníel Ingi Smárason        Otri frá Svignaskarði        8v.    mós
Axel Geirsson        Losti frá Norður-Hvammi    14v.    rauður
Helgi Leifur Sigmarsson    Björk frá N.-Hvoli        8v.    jörp
Gunnar Guðmundsson    Sleiðnir frá Efri-Rauðalæk    13v.    móal
Atli Már Ingólfsson        Duld frá Hömrum        6v.    brún
                           
Unglingaflokkur                       
Glódís Helgadóttir        Svalur frá Hvassafelli        10v.    jarpur
Brynja Kristinsdóttir        Barði frá Vatnsleysu        11v.    brúnn
Hafdís Arna Sigurðardóttir    Spá frá Hrólfsstöðum        7v.    bleikstjö.
Viktor Sævarsson        Wagner frá Presthúsum    14v.    rauðble.
Alexandra Jóhannsdóttir    Lyfting frá Skrúð        12v.    rauð
Magnea Rún Gunnarsdóttir    Árvakur frá Bjóluhjáleigu    17v.    brúnn
Heiðrún Arna Rafnsdóttir    Ægir frá Enni        19v.    jarpur
Sölvi Mar Valdimarsson    Kveikur frá Enni        9v.    grár
Sigríður María Egilsdóttir    Garpur frá Dallandi        6v.    rauðble.
Thelma Dögg Harðardóttir    Straumur frá Innri-Skeljabrekku    7v.    vindóttur
Arna Margrét Gunnarsdóttir    Vinur frá Ólafsvík        14v.    rauðblegló
Glódís Helgadóttir        Stormur frá Strönd        15v.    rauður
Brynja Kristinsdóttir        Fiðla frá Gunnlaugsstöðum    8v.    jörp
Hafdís Arna Sigurðardóttir    Fiðla frá Holtsmúla        12v.    brún
                           
Ungmenni                           
Linda Pétursdóttir        Óskar frá Gottorp        8v.    brúnstj.
Hanna Rún Ingibergsdóttir    Gjóla frá Grenjum           
Anton Haraldsson        Bjarmi frá Ögmundarstöðum    10v.    rauðble.
Rósa Líf Darradóttir        Saga frá Sandhólaferju    10v.    brúnn
Skúli Þór Jóhannsson    Urður frá Skógum             rauð
Harpa Rún Ásmundsdóttir    Spói frá Skíðbakka        11v.     brúnble
Vigdís Matthíasdóttir        ?               
Ásta Kara Sveinsdóttir    Fálki frá Dalsmynni        17v.    brúnskj.
Alexander Ágústsson    Óður frá Hafnarfirði        12v.    bleikur
Linda Pétursdóttir        Fálki frá ?            12v.    grár
Karen Sigfúsdóttir        Svört frá Skipaskaga        10v.    svört
Annetta Franklin        Snúður frá Langholti        16v.    brúnn
Hanna Rún Ingibergsdóttir    Hjörvar frá Flögu            Rauðskj.
Rósa Líf Darradóttir        Farsæll frá Íbishóli        1v.    brúnstj.
Anton Haraldsson        Kantur frá Svignaskarði    7v.    leirljós
                           
Minna vanir                       
Eggert Hjartarson        Flótti frá Nýja-bæ        11v.    rauður
Óskar Bjartmarz        Skjóni                jarpskj.
Helga Björg Sveinsdóttir    Sölvi frá Skíðbakka        9v.    brúnn
Sigurður Markússon        Frökk frá Miðdal        8v.     bleikál.
Kristín Baldursdóttir        Blesi frá Syðra-Garðshorni    8v.     rauðble
Gríma Huld Blængsdóttir    Þytur frá Syðra-Fjalli        14v.    jarpur
Ásta Snorradóttir        Stormur frá Kópavogi        8v.     brúnstj.
Telma Víglundsdóttir        Venus frá Breiðstöðum    10v.     jörp
Guðrún Pálína Jónsdóttir    Saga frá Staðarbakka     12v.    rauð
                           
Konur                           
Margrét Freyja Sigurðardóttir    Fagurey frá Fjalli        6v.    móál.stjö.
Bryndís Snorradóttir        Gjá frá Hæl        10v.    brún
Birna Sif Sigurðardóttir    Rák frá Lynghóli            rauðble.
Kristín María Jónsdóttir    Glanni frá Hvammi 3        10v.    brúnble.
Kristín M. Ingólfsdóttir    Krummi frá Leirum        10v.    svartur
Svandís Magnúsdóttir    Hrólfur frá Hrólfsstöðum    18v.    rauðble.
Alfa Jóhannsdóttir        Patti frá Reykjavík           
Bryndís Snorradóttir        Hrafn frá Neðri-Svertingsstöðum    13v.     brúnn
Margrét Freyja Sigurðardóttir    Ómur frá Hrólfsstöðum    14v.    rauðble.
                           
Karlar                           
Einar Ásgeirsson        Óttar frá Miklaholti        12v.    brúnn
Haraldur Haraldsson        Gnýr frá Holtsmúla        10v.    brúnn
Sævar Leifsson        Ólína frá Miðhjáleigu         6v.    jarpskjótt
Steinþór Freyr Steinþórsson    Sunna frá Kílhrauni        10v.    brún
Sveinn Heiðar Jóhannesson    Aragon frá Álfhólahjáleigu    8v.    móál.
Höskuldur Ragnarsson    Örk frá Kárastöðum        8v.    rauð
Guðmundur Þorkelsson    Fengur frá Garði        18v.    jarpur
Hannes Sigurjónsson        Linda frá Feti        7v.    brún
Kjartan Guðbrandsson    Börkur frá Ytri-Löngumýri       
Hermann Freyr Jóhannsson    Þokkadís frá Hafnarfirði    6v.     bleik
Finnur Bessi Svavarsson    Draupnir frá Litladal        6v.    brúnn
Bjarni Sigurðsson        Nepja frá Svignaskarði    7v.    mós
Darri Gunnarsson        Unnar frá Árbakka        11v.     rauður
Sigurður Emil Ævarsson    Aladín frá Laugardælum    17v.    jarpstj.
Atli Már Ingólfsson        Duld frá Hömrum        6v.    brún
Kristján Jónsson        Styrnir frá Halldórsstöðum    14v.    rauðble.
Einar Ásgeirsson        Krummi frá Sæbóli        12v.    brúnn
Haraldur Haraldsson        Blakkur frá Hóli         9v.     brúnn
Sævar Leifsson        Dynjandi frá Ragnheiðarstöðum    10v.    brúnn
Steinþór Freyr Steinþórsson    Náttvör frá Hamrahólum    7v.    brún
Sveinn Heiðar Jóhannesson    Vinur frá Hömrum        10v.    brúnn
                           
Opinn                            
Snorri Dal            Helgi frá Stafholti        7v.     brúnn
Adolf Snæbjörnsson        Victor frá Hafnarfirði        8v.    rauður
Berglind Rósa Guðmundsdóttir    Blíða frá Ragnheiðarstöðum    5v.    móál.
Sindri Sigurðsson        Spölur frá Hafsteinsstöðum    12v.     vind.ble
Anna Björk Ólafsdóttir    Tryggvi-Geir frá Steinnesi    6v.    rauður
Gunnar Guðmunsson        Sleiðnir frá Efri-Rauðalæk    13v.    mós
Friðdóra Friðriksdóttir        Jór frá Selfossi        7v.    brunble.
Snorri Dal            Gustur frá Stykkishólmi    8v.    brúnn
Inga Cristina Campos    Sara frá Sauðárkróki        8v.    rauðstjö.leist.
Ragnar B. Ragnarsson    Leiftur frá Akurgerði        12v.     brúnn
Daníel Ingi Smárason        Eldur frá Kálfholti        9v.    rauður
Sindri Sigurðsson        Viðja frá Litla-Landi        8v.    brún
Gunnar Guðmunsson        Borgar frá Strandarhjáleigu    8v.    grár
Anna Björk Ólafsdóttir    Stefnir frá Kópavogi        6v.    bleikur
Adolf Snæbjörnsson        Galdur frá Grund            rauður
Berglind Rósa Guðmundsdóttir    Þjótandi frá Svignaskarði    14v.    jarpur
Friðdóra Friðriksdóttir        Védís frá Hvolsvelli        8v.    brún
Snorri Dal            Spyrna frá Hala        6v.    brún



Stigalistinn eftir fyrstu tvö mótin:

Barnaflokkur Mót 1 Mót 2 Samtals

Valdís Björk Guðmundsdóttir 11 4 15
Herborg Vera Leifsdóttir 8 6 14
Ágúst Ingi Ágústsson 6 11 17
Viktor Aron Adolfsson 5 3 8
Matthías Ásgeirsson 4 3 7
Aníta Rós Róbertsdóttir 3 8 11
Bergþóra Þorvaldsdóttir 3 4 7
Björk Davíðsdóttir 3 nei 3

Unglingaflokkur Mót 1 Mót 2 Samtals

Brynja Kristinsdóttir 11 11 22
Ásta Björnsdóttir 8 8 16
Hafdís Arna Sigurðardóttir 6 3 9
Viktor Sævarsson 5 6 11
Alexandra Ýr Jóhannsdóttir 4 3 7
Helena Ríkey Leifsdóttir 3 nei 3
Heiðrún Arna Rafnsdóttir 3 4 7
Alexander Ísak Sigurðsson 3 nei 3
Eyrún Guðnadóttir 3 nei 3
Hanna Alexandra Helgadóttir 3 3 6
Thelma Dögg Harðardóttir 1 nei 1
Glódís Helgadóttir nei 5 5
Arna Margrét Gunnarsdóttir nei 3 3

Ungmennaflokkur Mót 1 Mót 2 Samtals

Vigdís Matthíasdóttir 11 11 22
Saga Mellbin 8 3 11
Karen Sigfúsdóttir 6 5 11
Skúli Þór Jóhannsson 5 6 11
Anton Haraldsson 4 3 7
Hanna Rún Ingibergsdóttir 3 3 6
Rósa Líf Darradóttir 3 8 11
Harpa Rún Ásmundsdóttir 3 3 6
Linda Pétursdóttir 3 1 4
Matthías Kjartansson 3 nei 3
Annetta Franklin 1 nei 1
Ásta Kara Sveinsdóttir 1 nei 1
Berta M. Waagefjörð 1 nei 1
Kristín Helga 1 nei 1
Stella Sólveig Pálmarsdóttir 1 3 4
Alexander Ágústsson nei 4 4

Minna vanir Mót 1 Mót 2 Samtals
Eggert Hjartarson11 5 16
Kristján Baldursson 8 8 16
Gríma Huld Blængsdóttir 6 6 12
Thelma Víglundsdóttir 5 nei 5
Helga Björg Sveinsdóttir 4 11 15
Doug Smith 3 nei 3
Davíð Þór 3 nei 3
Guðrún Pálína 3 3 6
Óskar Bjartmarz 3 3 6
Ásmundur Pétursson 3 1 4
Sigurður Markússon 1 4 5
Stella Björg Kristinsdóttir 1 nei 1
Valka Jónsdóttir 1 nei 1
Finnur Bessi Svavarsson 1 nei 1
Magnús Þór 1 nei 1
Jón Ari Eyþórsson 1 nei 1
Ása Magnúsdóttir 1 nei 1
Arna Kristín Gísladóttir nei 3 3
Oddný M. Jónsdóttir nei 3 3
Auður Hansen nei 3 3
Steinunn Hildur Hauksdóttir nei 1 1
Aron Stefán Ólafsson nei 1 1

Heldri menn og konur Mót 1 Mót 2 Samtals
Sigfús Gunnarsson 11 4 15
Pálmi Adolfsson 8 11 19
Smári Adolfsson 6 3 9
Ingólfur Magnússon 5 3 8
Snorri Rafn Snorrason 4 5 9
Sigurður Friðfinnsson 3 nei 3
Þórður Bogason 3 6 9
Jón Björn Hjálmarsson 3 3 6
Þorbjörg Fjóla Sigurðardóttir 3 3 6
Sigurður Adolfsson nei 8 8
Vilhjálmur Bjarnason nei 3 3

Konur Mót 1 Mót 2 Samtals
Margrét Freyja Sigurðardóttir 1 14 15
Kristín María Jónsdóttir 8 11 19
Bryndís Snorradóttir 6 5 11
Birna Sif Sigurðardóttir 5 3 8
Kristín M. Ingólfsdóttir 4 3 7
Margrét Guðrúnardóttir 3 1 4
Svandís Magnúsdóttir 3 3 6
Inga Dröfn Sváfnisdóttir 3 nei 3
Geirþrúður Geirsdóttir 3 nei 3
Friðrikka Árný Rafnsdóttir 3 nei 3
Sigrún Magnúsdóttir 1 nei 1
Hrafnhildur Pálsdóttir nei 8 8
Sigríður Hrönn Gunnarsdóttir nei 6 6
Ásgerður Gissurardóttir nei 1 1
Hjördís Óskarsdóttir nei 3 3
Guðveig Stella Ólafsdóttir nei 3 3

Karlar Mót 1 Mót 2 Samtals
Bjarni Sigurðsson 11 11 22
Guðmundur Þorkelsson 8 8 16
Vilmundur Jónsson 6 nei 6
Sævar Leifsson 5 6 11
Jón Viðar Viðarsson 4 nei 4
Sigurður Emil Ævarsson 3 5 8
Kristján Jónsson 3 4 7
Haraldur Haraldsson 3 3 6
Atli Már Ingólfsson 3 ne i3
Björn Rúnar 3 nei 3
Jón Magnússon 1 nei 1
Höskuldur Ragnarsson 1 3 4
Davíð Bragason 1 3 4
Stefnir Guðmundsson 1 nei 1
Sveinn Jóhannesson 1 1 2
Alfreð K. Sigurðsson 1 1 2
Guðni Kjartansson 1 1 2
Darri Gunnarsson nei 3 3
Guðmundur Skúlason nei 3 3
Birgir Helgason nei 1 1
Hannes Sigurjónsson nei 1 1
Hermann Freyr Jóhannsson nei 1 1

Opinn flokkur Mót 1 Mót 2 Samtals
Snorri Dal 11 8 19
Sindri Sigurðsson 8 5 13
Berglind Rósa Guðmundsdóttir 6 4 10
Axel Geirsson 5 1 6
Daníel Ingi Smárason 4 1 5
Friðdóra Friðriksdóttir 3 3 6
Inga C. Campos 3 3 6
Anna Björk Ólafsdóttir 3 6 9
Aron Már Albertsson 3 1 4
Adolf Snæbjörnsson 3 1 4
Ragnar E. Ágústsson 1 nei 1
Eyjólfur Þorsteinsson nei 11 11
Orri Örvarsson nei 3 3
Rúnar Freyr Rúnarsson nei 3 3
Gunnar Guðmundsson nei 3 3
Ólafur Örn Þórðarson nei 1 1
Ragnar B. Ragnarsson nei 1 1
Páll Ólafsson nei 1 1

Skeið Mót 1 Mót 2 Samtals
Tómas Ragnarsson 11 nei 11
Daníel Ingi Smárason 8 11 19
Eyjólfur Þorsteinsson 6 6 12
Adolf Snæbjörnsson 5 5 10
Gunnar Guðmundsson 4 3 7
Guðmundur Jónsson 3 nei 3
Ingibergur Árnason 3 3 6
Pálmi Adolfsson 3 1 4
Jóhann Valdimarsson 3 ne i3
Vigdís Matthíasdóttir 3 1 4
Sævar Leifsson 1 3 4
Smári Adolfsson 1 3 4
Axel Geirsson 1 8 9
Aron Már Albertsson 1 1 2
Steinþór Freyr Steinþórsson 1 nei 1
Darri Gunnarsson 1 3 4
Haraldur Haraldsson 1 nei 1
Hlynur Guðmundsson 1 nei 1
Guðrún Hildur Gunnarsdóttir 1nei 1
Jón Pétur Ólafsson 1nei 1
Magnús Benediktsson nei 4 4
Logi Laxdal nei 1 1
Svona er staðan, svo nú skal taka á því.
Mótanefnd