laugardagur, 17. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

16 skólar taka þátt á Framhaldskólamótinu í hestaíþróttum

23. mars 2010 kl. 11:38

16 skólar taka þátt á Framhaldskólamótinu í hestaíþróttum

Gríðarlega mikil skráning er á Framhaldskólamót Lýsis, sem haldið verður næsta laugardag í reiðhöllinni í Herði, Mosfellsbæ. Alls skráðu 16 skólar á landinu sig til leiks.

Keppendum er bent á að skráning í skeið fer fram á staðnum.  Við biðjum keppendur að vera vakandi yfir dagskránni þar sem ekki eru sett tímamörk á hverja forkeppni eða úrslit fyrir sig.

Keppnin verður æsispennandi og mótið mun verða glæsilegt og veglegt í ár og við hvetjum sem flesta til að mæta og styðja sitt fólk. Mótið byrjar kl. 9.00 og nauðsynlegt að allir knapar verði tilbúnir svo að þetta gangi vel fyrir sig.

Ef þið sjáið einhverjar villur í ráslistunum látið okkur þá vita sem fyrst.

Flestir eiga eftir að greiða og hægt er að borga skráningagjaldið inná reikning: 515- 14 – 106187  kt. 080690-2239.  Skráningagjaldið er 25.000 krónur en 12.500 fyrir þá skóla sem senda einungis 1-2 knapa til keppni. Ef þið viljið fá sendan reikning þá gerum við það um hæl, sendið mér bara e-mail á aslasig@verslo.is

Skráning í skeiðið fer svo fram á staðnum í þulastúku á mótsstað.

Hlökkum til að sjá ykkur, ef einhverjar spurningar vakna ekki hika við að hafa samband við mig í síma 662 8276 eða senda mér e-mail á aslasig@verslo.is.

Við ætlum svo að reyna skemmta okkur vel saman um kvöldið, knaparnir. Svo endilega takið kvöldið frá.  Það verður auglýst nánar síðar.

Kær kveðja,
Áslaug Arna Sigurbjörnsdóttir
Formaður Framhaldskólamótsins í hestaíþróttum


Dagskrá  27.mars

 
9:00  Forkeppni
Fjórgangur
Fimmgangur
Tölt
 
12:30 Hádegishlé
 
13:30  B-úrslit
Fjórgangur
Fimmgangur
Tölt
 
15:00 Skeið og Verðlaunaafhending
 
16:00 - A-úrslit
Fjórgangur
Fimmgangur
Tölt

FJÓRGANGUR

    Skóli    Keppandi    Hestur             Hönd
1    MK    Helena Ríkey Leifsdóttir    Jökull frá Hólakoti    7 v.         V
1    FG    Arnfríður Tanja Hlynsdóttir    Flúð frá Vorsabæ 2    7 v.    Jörp      V
1    MS    Edda Hrund Hinriksdóttir    Glæsir frá Ytri-Hofdölum    15 v.    Rauð stjö    V
2    Flensb.    Rósa Líf Darradóttir    Farsæll frá Íbishóli    10 v.    brúnn    V
2    FAS    Brynja Rut Borgarsdóttir    Dropi frá Bjarnanesi 1    13 v.     móálótt    V
2    FSU    Ragnheiður Hallgrímsdóttir    Galdur frá Efra-Skarði    6 v.         V
3    ML    Linda Dögg Snæbjarnardóttir    Vissa frá Efsta-Dal    9 v.    brún    V
3    MR    Hildur Þóra Ólafsdóttir    Valur frá Hólabaki    19 v.    Grár    V
3    FÁ    Lilja Ósk Alexandersdóttir    Teinn frá Laugabóli    7 v.    rauður tvíst.    V
4    FSU    Arnar Bjarki Sigurðsson    Rösk frá Sunnuhvoli    7 v.    brúnn    V
4    Flensb.    Kristín Helga Kristinsdóttir    Leiknir frá Lindarbæ    5 v.    rauð tvístjö    V
4    Hraðbr.    Símon Orri Sævarsson    Malla frá forsæti    7 v.    brún tvíst.    V
5    MK    Hafrún Kjeldberg    Baldur frá Seljabrekku    11 v.        H
5    FB    Sigrún Torfadóttir    Rjóður frá Dallandi    8 v.    rauður tvíst.    H
5    LBHÍ    Gloria Kucel    Skorri frá Herríðarhóli    5 v.    Bleikál.tvístj.    H
6    Borgó    Vigdís Matthíasdóttir    Stígur frá Halldórsstöðum    7 v.    jarpur    V
6    Flensb.    Alexander Ágústsson    Sjarmur frá Heiðarseli    10 v.    jarpur    V
6    FS    Ólöf Rún Guðmundsdóttir    Blær frá Kálfholti    9 v.    Brún stjö    V
7    FG    Ásta Björnsdóttir    Glaumur frá Vindási    11 v.    Sótrauð    V
7    Kvennó    Sara Sigurbjörnsdóttir    Albína frá Möðrufelli    8 v.    Albínói    V
7    MS    Kristín Ísabella Karelsdóttir    Brimil frá Þúfu    9 v.    Brúnn     V
8    FAS    Jóna Stína Bjarnadóttir    Ör frá Haga    7 v.    Brún nös    V
8    MS    Agnes Hekla Árnadóttir    Spuni frá Kálfholti    8 v.    rauð tvístjö    V
8    VÍ    Arna Ýr Guðnadóttir    Þróttur frá Fróni    10 v.    Brún stjö    V
9    LBHÍ    Gísli Guðjónsson    Hrannar frá Skyggni    5 v.    Jarpur    V
9    FSU    Klara Sif Ámundardóttir    Vafi frá Hvolsvelli    12 v.    brúnskj    V
9    VMA    Agnar Logi Eiríksson    Njörður frá Blönduósi    8 v.    Grár    V
10    FÁ    Eyrún Guðmundsdóttir    Hekla frá Skarði    10 v.    Jörp stjörn.    V
10    Verzló    Lárus Sindri Lárusson    Þokkadís frá Efraseli        Svartur     V
10    VMA    Jónína Lilja Pálmadóttir    Svipur frá Sigmundarstöðum    7 v.    rauð ble gló    V
11    Kvennó    Rúna Helgadóttir    Faxa-Fylkir frá Brú    9 v.    jarpur    V
11    Hraðbr.    Bjarney Rósa Sveinbjörnsdóttir    Sjöfn frá Fremri-Fitjum,    7 v.    rauð ble gló    V
11    MR    Ólafur Þórisson    Gáski frá Hvassafelli    14 v.    Grár    V
12    FNV    Karen Ósk Guðmundsdóttir    Kjarkur frá Steinnesi     8 v.    Grár    V
12    FB    Arnar Logi Lúthersson    Frami frá Víðidalstungu 2    8 v.    brúnn    V
12    FS    Una María Unnarsdóttir    Losti frá Kálfholti    7 v.    brún stjö    V
13    ML    Elísabet Rún Ágústsdóttir    Úa frá Vestra-Fíflholti    6 v.    jarp stjö    H
13    MR    Soffía Rún Skúladóttir    Móna-Lísa frá Skarði    7 v.    móálótt    H
13    Hraðbr.    Vilborg Inga Magnúsdóttir    Sólon frá Bakkakoti    13 v.     brún ble    H
14    FS     Ásmundur Ernir Snorrason    Goggur frá Skáney    7 v.    Rauð gló ble    V
14    FG    Stella Sólveig Pálmarsdóttir    Bárður frá Gili    11 v.    brúnn    V
14    MK    Sandra Mjöll Sigurðardóttir    Kór frá Blesastöðum 1A    7 v.         V
15    Borgó    Ragnar Tómasson    Ari frá Köldukinn            V
15    Verzló    Erla Katrín Jónsdóttir    Vænting frá Ketilsstöðum    10 v.    Grá     V
16    Kvennó    Rósa Kristinsdóttir    Jarl frá Ytra-Dalsgerði        Brúnn    V
16    FB    Valdimar Gunnar Baldursson    Bryðja frá Bakkakoti    12 v.    bleikál sokk    V

FIMMGANGUR
Holl    Skóli    Knapi    Hestur    Aldur    Litur    Hönd
1    FG    Stella Sólveig Pálmarsdóttir    Bóndi frá Ásgerisbrekku    10v    brúnn    V
1    Borgó    Hlynur Guðmundsson    Draumur frá Ytri-Skógum    11v    rauð    V
1    Flensborg    Hanna Rún Ingibergsdóttir    Lenda frá Suður-Nýjabæ    10v    brúnbles.    V
2    MK    Helena Ríkey Leifsdóttir    Glóð frá Tjörn    11v    rauð    H
2    FSU    Rakel Nathalie Kristinsdóttir    Sjarmur frá Árbæjarhjáleigu    8v    jarpur    H
2    Verzló    Erla Katrín Jónsdóttir    Flipi frá Litlu Sandvík    13v    brúnn    H
3    FS    Sunna Sigríður Guðmundsdóttir    Millý frá Feti    10v    móvind.    V
3    FSU    Oddur Ólafsson    Litfari frá Feti    11v    moldóttur    V
3    MS    Edda Rún Guðmundsdóttir    Þulur frá Hólum    11v    jarpur    V
4    FS    Ásmundur Ernir Snorrason    Gjafar frá Þingeyrum    13v    leirljós    V
4    Borgó    Vigdís Matthíasdóttir    Eyjólfur frá     22v    marglitur    V
4    Borgó    Ragnar Tómasson    Gríður frá Kirkjubæ    10v    brún    V
5    FB    Arnar Logi Lúthersson    Kósý frá Skarði    6v    brúnjörp    V
5    Kvennó    Aníta Lára Ólafsdóttir    Völur frá Árbæ    10v    bleikál    V
5    FS    Ólöf Rún Guðmundsdóttir    Toppa frá Vatnsholti     14v    brúnn    V
6    VMA    Jónína Lilja Pálmadóttir    Heimir frá Sigmundsstöðum    8v    jarpur    V
6    Hraðbraut    Valdimar Bergstað    Dröfn frá Akurgerði    8v    rauðbles    V
6    Kvennó    Sara Sigurbjörnsdóttir    Sólon frá Þúfu    9v    brúnn    V
7    FG    Ásta Björnsdóttir    Snæfaxi frá Ármóti    13v    grár    V
7    Flensborg    Alexander Ágústsson    Óður frá Hafnarfirði    10v    bleikál    V
7    Verzló    Áslaug Arna Sigurbjörnsdóttir    Brennir frá Votmúla    12v    rauður    V
8    MS    Grímur Óli Grímsson    frá Blesastöðum    12v    jarpur    V
8    FÁ    Lilja Ósk Alexandersdóttir    Taktur frá Hestasýn    8v    grár    V
8    Verzló    Guðlaug Jóna Matthíasdóttir    Mylla frá Flögu    13v    rauð    V
9    FSU    Ragnheiður Hallgrímsdóttir    Bliki frá Holti    8v    rauður    V
9    MS    Steinn Haukur Hauksson    Smári frá Norðurhvammi    13v    rauð    V

TÖLT

Holl    Skóli    Knapi     Hestur    Aldur    Litur    Hönd
1    LBHÍ    Gísli Guðjónsson    Teinn frá Laugabóli    7v    Rauður    H
1    MK    Hafrún Kelberg    Kórína frá Akureyri    13v        H
1    FNV    Elín Hulda Harðardóttir    Móheiði frá Helguhvammi    10v    Móálótt    H
2    FAS    Brynja Rut Borgarsdóttir    Dropi frá Bjarnarnesi    13v    Móálótt    H
2    Borgó    Hlynur Guðmundsson    Lukka frá Önundarhorni    14v    jörp    H
2    ML    Linda Dögg Snæbjarnardóttir    Vissa frá Efsta-Dal    9v    brún    H
3    FS    Ólöf Rún Guðmundsdóttir    Blær frá Kálfholti    9v    brún stjö    H
3    VÍ    Erla Katrín Jónssdóttir    Flipi frá Litlu-Sandvík    13v    brún    H
3    FG    Arnfríður Tanja Hlynsdóttir    Flúð frá Vorsabæ 2    7v    Jörp    H
4    MS    Edda Hrund Hinriksdóttir    Skrekkur frá Hnjúkahlíð    10v    Móálótt    V
4    MR    Ragna Helgadóttir    Klerkur frá Stuðlum    8v    Brúnn    V
4    FB    Árni Þór Einarsson    Valur frá Selfossi    7v    Brúnn    V
5    VMA    Jónína Lilja Pálmadóttir    Heimir frá Sigmundarstöðum    8v    Jarpur    V
5    Flensb.    Anton Haraldsson    Bjarmi frá Ögmundarstöðum    9v    Rauð ble    V
6    MR    Soffía Rún Skúladóttir    Móna-Lísa frá Skarði    7v    Móálótt    V
6    FB    Arnar Logi Lúthersson    Hektor frá Dalsmynni    7v    Brúnn    V
7    FG    Theadóra Dröfn Skarphéðinsdóttir    Spyrna frá Syðri-Reykjum    10v        H
7    FS    Sunna Sigríður Guðmundsdóttir    Meiður frá Miðsitju    13v    Brún tvístjö    H
8    Hraðbr.    Vilborg Inga Magnúsdóttir    Sólon frá Bakkakoti    13v    Brún ble    H
8    VMA    Agnar Logi Eiríksson    Njörður frá Blönduósi    8v    Grár    H
8    FSU    Ragnheiður Hrund Ársælsdóttir    Kiljan frá Bakkakoti    7v         H
9    MS    Hildur Kristín Hallgrímsdóttir                H
9    Borgó    Vigdís Matthíasdóttir    Stígur frá Halldórsstöðum    7v    jarpur    H
9    ML    Elísabet Rún Ágústsdóttir    Úa frá Vestra-Fíflholti    6v    jarp stj.    H
10    VÍ    Ellen María Gunnarsdóttir    Lyfting frá Djúpa-Dal    7v    rauðble    v
10    Kvennó    Aníta Lára Ólafsdóttir    Stígur frá Hrafnkellsstöðum    15v    Hvítur    V
10    MR    Hildur Þóra Ólafsdóttir    Valur frá Hólabaki    19v    Grár    V
11    Hraðbr.    Nadía Lind Atladóttir    Stjörnuhrafn frá forsæti    6v    Brún tvístj.    H
11    Kvennó    Sara Sigurbjörnsdóttir    Líf frá Möðrufelli    9v    Brún nös    H
11    FSU    Arnar Bjarki Sigurðsson    Sprettur frá Akureyri    7v    Bleikálótt    H
12    Borgó    Ragnar Tómasson    Ari frá Köldukinn              V
12    Flensb.    Rósa Líf Darradóttir    Farsæll frá Íbishóli    10v    Brúnn    V
12    Flensb.    Harpa Rún Ásmundsdóttir    Spói frá Skíðbakka 1    10v    Brún ble    V
13    VÍ    Arna Ýr Guðnadóttir    Þróttur frá Fróni        Brún stjö    V
13    MK    Sandra Mjöll Sigurðardóttir    Ketill frá Bjarnastöðum    7v        V
13    FÁ    Lilja Ósk Alexandersdóttir    Gutti Pet frá Bakka    13v    Brúnn    V
14    MS    Agnes Hekla Árnadóttir    Spuni frá Kálfholti    8v    Rauð tvístjö    H
14    FAS    Jóna Stína Bjarnadóttir    Ör frá Haga    7v    Brún     H
14    FB    Ingibjörg Kolbrún Lybæk    Djarfur frá Reykjakoti    11v    Brúnn    H
15    MK    Helena Ríkey Leifsdóttir    Jökull frá Hólkoti    7v        H
15    Kvennó    Rósa Kristinsdóttir    Jarl frá Ytra-Dalsgerði    10v    Brúnn    H
15    ML    Kristbjörg Guðmundsdóttir    Blær frá Efsta-Dal 1    12v    Rauð gló    H
16    FG    Stella Sólveig Pálmadóttir    Bárður frá Gili    11v    Brúnn    H
16    FS    Ásmundur Ernir Snorrason    Goggur frá Skáney    7v    Rauð ble    H
16    FÁ    Arna Albertsdóttir    Svali frá Feti    10v    Rauður    H
17    Hraðbr.    Símon Orri Sævarsson    Malla frá Forsæti    7v    Brún tvístj.    H
17    FSU    Ragnheiður Hallgrímsdóttir    Galdur frá Efra-Skarði    6v         H