miðvikudagur, 19. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

júní, 2013

Hér er stutt myndband frá barna-, unglinga-, og ungmennaflokkir frá Fjórðungsmóti sem haldið var á Fornustekkum við Höfn í Hornafirði.


Hér fyrir neðan eru niðurstöður úr töltkeppni í Sumarsmelli Harðar


Skráning er hafin í fimmgangskeppni afmælismóts Léttis.


Afmælismótaröð Léttis heldur áfram


Skráning stendur yfir en renndur út á morgun, 2. júlí.


Þriðju skeiðleikar Skeiðfélagsins fara fram að Brávöllum Selfossi mánudagskvöldið 1.júlí.


Hestamannafélagið Hörður hélt sumarsmell yfir helgina og lauk í kvöld.


Niðurstöður úr tölti - Sumarsmellur Harðar


Afmælismót Léttis - úrslit


Niðurstöður úr fimmgangi - Sumarsmellur Harðar


Niðurstöður úr fjórgangnum - Sumarsmellur Harðar


Framlengdur skráningarfrestur


Eiðfaxi
28. júní 2013

Þristur frá Feti

Þristur frá Feti


Athugasemd við frétt


Norðurlandamót í gæðingakeppni


Uppfærðir ráslistar - Sumarsmellur Harðar


Uppfærð dagskrá - Sumarsmellur Harðar


Eiðfaxi
27. júní 2013

Aukin gjaldtaka

Aukin gjaldtaka


Eiðfaxi
27. júní 2013

Kynbótasýningar

Kynbótasýningar


Sumarsmellur Harðar - Dagskrá og ráslistar


Samstarfs er þörf fyrir FM á Austurlandi 2015


Spennandi mót framundan á Kaldármelum


Skeiðleikum - frestað


Hreyfill frá Vorsabæ 2


Þriðju skeiðleikarnir - ráslistar


Afmælismót Léttis - fjórgangur


Hringur frá Gunnarsstöðum tekur á móti hryssum


Opið íþróttamót á Sauðárkróki - RÁSLISTAR


Eiðfaxi
25. júní 2013

Myndband - A-flokkur

Myndband - A-flokkur


Glæsileg námslok reiðkennaranema á Hólum


Afmælismót Léttis - skeið


Myndband - Barnaflokkur


Skeiðleikar 3: Síðasti skráningardagur í dag


Lágmörk inn á Íslandsmót fullorðna


Íslandsmót fullorðinna - Skráningar.


Álfsteinn vann A-flokk gæðinga


Klerkur og Eyjólfur unnu B-flokk


Anna og Glaður unnu með 8,57


Berglind á Hildigunni efst


Vann á þriðja aukastaf


Dagskrá Sunnudagsins


Krít og Leó langefst


Skúli Þór sigrar tölt áhugamanna


Eiðfaxi
22. júní 2013

Flott ræktunarbú

Flott ræktunarbú


Eyjó og Siggi Óli sigra skeiðið


Eiðfaxi
22. júní 2013

Hringur vakti lukku

Hringur vakti lukku


Eiðfaxi
22. júní 2013

Fá en góð

Fá en góð


Góð stemmning á FM2013


Álfsteinn áfram efstur


Álfsteinn efstur fyrir matarhlé


Glaður efstur í ungmennaflokknum


Leó og Krít með 8,10


Skúla Þór kippir í kynið


Klerkur efstur í B-Flokki


Berglind efst í unglingaflokki


Glóðafeykir frá Halakoti


Að lokinni úrtöku fyrir HM


Kynbótadómum lokið á FM Austurland


Eiðfaxi
20. júní 2013

Sumarsmellur Harðar

Sumarsmellur Harðar


Úrslit frá félagsmóti Stíganda og Léttfeta


Fjórðungsmót - Lokaundirbúningur


Lokasýning reiðkennaraefna


Glæsihesturinn Viti frá Kagaðarhóli


Sæmundur frá Vesturkoti tekur á móti hryssum í Vesturkoti


FM Austurlands - Ráslistar


Afmælismót Léttis - skeið


Hersir & Laxnes f. Lambanesi - Notkunarstaðir 2013.


Sleppitúrar hestamanna


Endanleg dagskrá FM austurlands


Eiðfaxi
18. júní 2013

Félagsmót Neista

Félagsmót Neista


Glæsileg úrtaka og Gullmót


Pistill frá Litlu-Brekku - fyrra gangmál


Bjarni Þorkelsson ritar


Opið bréf til Fagráðs í hrossarækt


Dagskrá FM Austurlands


Klettur frá Hvammi á Stokkseyri


Afmælishátíð Létts


Lágmörk fyrir fjórðungsmót breytt


Hinrik og Smyrill sigra töltið


Bragi sigraði tölt, 2.flokkur


Flosi og Möller sigra töltið


Dagmar sigrar tölt unglinga


Heimsleikafararnir sigra fimmganginn


Arnar sigrar fimmgang ungmenna


Eiðfaxi
16. júní 2013

10,0 fyrir stökk

10,0 fyrir stökk


Ingibjörg sigrar fjórgang í 2.flokki


Birgitta og Blika efstar í fjórgangi ungmenna


Dagmar sigrar fjórgang unglinga


Opinn Landsliðsfundur


Verðlaunaafhending fyrir skeiðgreinarnar


Lágmörkum á FM breytt


Fjölmennum á FM Austurlands


Reynir Örn sigrar T2 - opnum flokki


Gústi og Naskur sigra T2 ungmenna


B úrslitum lokið á Gullmótinu


Eiðfaxi
16. júní 2013

Að loknu yfirliti

Í gær kláraðist kynbótasýningin á Mið-Fossum.


Hver fer fyrir Íslands hönd?


Dagskrá morgundagsins


Teitur og Jökull á leið til Berlínar


Gullbjörninn sigrar 150m.


Konráð sigrar 100m. flugskeiðið


Partý á Grund - Elli sigrar gæðingaskeiðið


Dagmar Öder kippir í kynið


Hinrik og Smyrill á leið til Berlínar


Ráslisti fyrir úrtökuna á Vindheimamelum


Hinrik og Smyrill með 8,37


Bragi Viðar efstur í tölti 2.flokki


Íslandsmót yngri flokkana


Flosi og Möller á HM


Menntaráðstefna FEIF


Dagmar Öder efst í tölti unglinga


Sigríður Halla og Dagur frá Þjóðólfshaga 1 efst í fjórgangi 2. flokk


Gústaf Ásgeir og Naskur frá Búlandi efstir í T2 ungmenna


Viðar Ingólfsson og Björk frá Enni efst í T2


Úrtökumót hestamannafélagana í Skagafirði


Hollaröðun á Mið-Fossum


Eiðfaxi
14. júní 2013

Félagsmót Neista

Félagsmót Neista


Afmælismót Léttis - úrslit


Hollaröðun á Hellu


Jakob Svavar og Alur frá Lundum tryggja sér sæti í landsliðinu


Ásmundur Ernir og Grafík efst eftir forkeppni í fimmgangi ungmenna


Kolka frá Hákoti efst á Hellu


Brigða frá Brautarholti í flottan dóm


Eyjólfur og Hlekkur í stuði


Viðar og Hrannar komnir inn á HM


Dagskrá Gæðingamóts Geysis Börn, Unglingar, Ungmenni


Dagmar Öder efst í fjórgangi unglinga


Eiðfaxi
13. júní 2013

Kortasjáin stækkar

Kortasjáin stækkar


Gústaf efstur í forkeppni ungmennaflokks


Ný dagskrá og ráslistar


Teitur sigrar einnig 150m. skeiðið


Teitur með besta tíma ársins


Konráð Valur efstur í skeiðinu


Afmælismót Léttis - ráslistar


Íslandsmót fullorðinna í hestaíþróttum 2013


Arna Ýr er efst í fjórgangi ungmenna


Hinrik og Smyrill efstir í töltinu


Kári efstur í tölti ungmenna


Gæðingaskeiðinu lokið


Gullmótið - fimmtudagur


Jakob og Alur efstir í T2


Agnes efst í T2 ungmenna


Viðar og Hrannar efstir


Fjórgangi ungmenna lokið


Eiðfaxi
12. júní 2013

Alur áfram efstur

Alur áfram efstur


Allt gekk upp hjá Mætti


Fimmgangi ungmenna lokið


Gullmótið að hefjast á ný


Vindóttir hestar taldir síður þola áreiti


Dagskrá FM Vesturlands


Gullmótið hefst kl 11:30


Skráningu lýkur í dag


Fjórðungsmót Vesturlands


Eiðfaxi
11. júní 2013

Fréttatilkynning

Fréttatilkynning


Gullmótið - dagskrá á morgun


Félagsmót Snæfellings og úrtaka fyrir Fjórðungsmót.


Yfirlýsing Landsliðsnefndar


Myndband - yfirlýsing


Mikil óánægja knapa


Úrtöku frestað til morguns


Eiðfaxi
11. júní 2013

Úrtaka í uppnámi

Úrtaka í uppnámi


Fær ekki að fara aftur


Eiðfaxi
11. júní 2013

Alur efstur

Alur efstur


Eiðfaxi
11. júní 2013

Máttur flaug

Máttur flaug


Arnar Bjarki efstur á Arnari


Eiðfaxi
11. júní 2013

Gullmót að hefjast

Gullmót að hefjast


Kynbótahross á FM Austurlands


Nýjungar í Worldfeng þetta árið


Gaumsdætur að gera það gott


Grýta með 8,40 fyrir hæfileika 4.vetra


Úrtökumót Hornfirðings


Skráning á FM austurlands


Dagskrá Gullmótsins


Bikar frá Syðri-Reykjum seldur


Gæðingamót Geysis - fullorðinna


Eiðfaxi
10. júní 2013

Gæðingakeppni Funa

Gæðingakeppni Funa


Steikarblíða í Stekkhólma um helgina


Eiðfaxi
10. júní 2013

Hestaþing Sindra

Hestaþing Sindra


Eiðfaxi
10. júní 2013

LH og FITE

LH og FITE


Afmælismót Léttis - tölt


Eiðfaxi
10. júní 2013

Afrek Þóris

Afrek Þóris


Rásröð og dagskrá fyrir fyrri umferð


Ný og glæsileg kerra í Árbæjarhjáleigu


Kynbótasýningar í næstu viku


Opið gæðingamót Sleipnis


Eiðfaxi
9. júní 2013

Goðamót Léttis

Goðamót Léttis


Fyrsta Kappaafkvæmið í kynbótadóm


Myndband af Kolskegg frá Kjarnholtum


Fyrra yfirlitið lokið


Dagskrá Gæðingamót Geysis A-og B-flokkur


Ræktendur styrkja landsliðið


Magnús Lárusson við dómstörf í Noregi


Eiðfaxi
7. júní 2013

Aðal Gangsterinn

Aðal Gangsterinn


Dagskrá Gullmótsins og Úrtöku fyrir HM í Berlín


Félagsmót Freyfaxa og úrtaka fyrir FM


Hollaröðun á yfirliti á Melgerðismelum


Dagskrá og ráslistar fyrir Gæðingamót Sleipnis


Dómum lokið á Melgerðismelum


Flottar klárhryssur á Gaddstaðaflötum


Úrtaka Stíganda, Léttfeta og Svaða fyrir FM2013


Lengdur skráningarfrestur á Gullmótið


Útför Sveins Guðmundssonar


Dómar í sumarblíðu


Gangster í 8,84 fyrir hæfileika


Niðurstöður skeiðleika


Skeiðleikar - uppfærðir ráslistar


Fura frá Hellu efst á Hellu


Kynbótasýning á Miðfossum


Opið Íþróttamót á Hólum


Eiðfaxi
4. júní 2013

Skeiðleikar

Skeiðleikar


HM í Berlín örfá sæti laus


Góður árangur á lokaprófi


Lokasýning eftir starf vetrarins á reiðnámskeiðunum fyrir börn og ungmenni með fötlun


Gæðingamót Funa - úrtaka fyrir fjórðungsmót


Eiðfaxi
4. júní 2013

Í þágu hestsins

Í þágu hestsins


Gæðingamót Dreyra


Opið gæðingamót Sleipnis


Úrslit frá gæðingamóti Spretts


Króksstaðarreið Léttismanna


Eiðfaxi
3. júní 2013

Gullmótið

Gullmótið


Skeiðleikar 2: Síðasti skráningardagur í dag


Umsóknarfrestur í nám við Hóla að renna út


Yfirlitinu lokið á Selfossi


Gæðingakeppni Léttis - úrslit


Úrslit gæðingamóts Harðar


Íþróttamót Smára og Loga


Þarf að taka til í kerfinu


Eiðfaxi
2. júní 2013

Málið mikla

Málið mikla


Úrslit úr forkeppni gæðingamóts Spretts


Gæðingamót Geysis A-og B-flokkur


Gæðingakeppni Léttis


Opnun Icelandic HorseWorld - visitor center á Skeiðvöllum - viðtal


Christina Mai og Carrie Lyons Brandt hlutu verðlaun fyrir góðan árangur


Fyrstu nemendurnir útskrifast með BS í reiðmennsku og reiðkennslu


Tilkynning frá Guðlaugi Antonssyni hrossaræktarráðunauti


Mörg góð hross á yfirlitssýningu á Sauðárkróki í gær